Miongoni mwa nyimbo zenye mahadhi ya mwambao zilizotokea kupendwa sana ni ule uliojulikana kama “Njiwa” uliokuwa na mashairi yenye maneno kama “ewe njiwa,ewe njiwa,peleka salamu”. Mwimbaji wa wimbo huo alikuwa ni Patricia Hillary, malikia wa taarabu enzi hizo. Pichani ni Patricia Hillary akifanya vitu vyake. Patricia bado anajishughulisha na muziki na kuna habari kwamba amevirudia upya vibao vyake vilivyotamba enzi hizi ambavyo bado vinapendwa na wengi.

Be Sociable, Share!

Feedback / Comments

7 Responses to “PATRICIA HILLARY, MALIKIA WA TAARABU ENZI HIZO”

  1. Comment by Dinah on November 1st, 2007 9:49 am

    Wimbo njiwa na zile nyingine za miaka ile Taarabu ikijulikana kama mziki wa mwambao mimi huwa naziita “classic taarabu”. Yaani maudhui yake ni bab-kubwa, “tune” zenye ufundi wa hali ya juu (japo hawakuwa na tekinolojia kama ya sasa), walikuwa wakitumia maneno ambayo utahitaji muda kutambua wanamaanisha nini.

    Siku hizi ndio naelewa walikuwa wakisema nini :-) Ukitulia jioni na ukisikiliza una hisi amani na burudani ndani ya moyo kisha unapata kazi ya ziada kujaribu kutafuta maana halisi ya maneno/mafumbo watumiayo…..sikiliza wimbo/taarabu inaitwa wa “shamba”.

    Siku hizi naona wameamua kuharibu (kuboresha)imekuwa sio taarabu tena bali vita (mipasho)

    Hay Pat kila lililo jema ktk shughuli zako za muziki wa taarabu.

  2. Comment by Edwin Ndaki on November 3rd, 2007 11:04 am

    Semaaaaa nayeeee taratibuuuuuuu……mambo usiyaharibuuuuuu…………ukifikaaaaa muelezeeeeee kuwa EDO NAPATAAAAA TAAAABUUUUUUU..

    Enzi hizo bwana…sio mpenzi wa taarabu ila kidume hadi leo hii naweza kubofanya kusikiliza huo wimbo…

    Wimbo unanikumbusha nipo mbeya huko Tunduma,mbozi,mwanjerwa,mabatini uwanja wa sokoine..duu

    Pamoja Patricia kazi nzuri

  3. Comment by Shuu on February 29th, 2008 2:39 am

    Bi Kidude likisha hili sindano unatakiwa kupumzika ili uweze kula pensheni yako na kuweza kumrudia muumba wako

  4. Comment by Shuu on February 29th, 2008 3:25 am

    Kwa kweli wombi wa njiwa ni mzuri na unavutia sana nampongeza kwa hilo

  5. Comment by izack on January 16th, 2009 11:39 am

    hey it me izack nawasarimia.

  6. Comment by asha athuman on January 8th, 2010 7:06 am

    nafurahishwa na utendaji wenu kazi na jinsi mnavyotupasha habari kuhusu wasanii hawa wa zamani hususani wasanii wa mziki wa mwambao. mimi ni mshabiki nambari moja wa mziki wa mwambao, ombi langu muwe mnatoa walau background kwa kirefu zaidi kwa mfano unaposema msanii alitamba enzi hizo basi jitahidini kuonyesha kipindi yaani miaka eg (1980 – 1992)msanii fulani alitamba. kitu kingine tusaidieni kupata walau contact za wasanii hawa wa zamani kwani bado tunahitaji mchango wao pia kujua wapo wapi na wanafanya nini hivi sasa pamoja na hali zao kimaisha kwa ujumla.

  7. Comment by will on November 5th, 2012 10:25 am

    Leo katika harakati na kumbukumbu zangu nikakutana na hii post. Yaeza kua ya zamani mno ila yalio moyoni ntasema tu! Kiukweli mi sio mpenz wa taarab ila kwa hyu mama sijui akina issa matona aaaaah! Burdani. Nimekua mpekuzi pale nnapohitaji au kuimisi sauti ya fulani na nyimbo yake na nikamkosa katika ‘playlist’ yangu. Wimbo wa njiwa ni wa kuheshimika na wa kuvutia ila huyu mama ana nyimbo nyngne yenye mashairi “moyo unaliaaa, macho yanacheka, moyo unali aaaaa macho yanacheka… Nikimkumbukaaaa wangu ..” Kama nimeukosea samahanini ila mwenye huu wimbo naomba anisaidie kwa (willykisamo@gmail.com) mpaka maneno yake yananpotea. Asante! Kazi njema

Leave a Reply