Takribani siku 16 tu zimebaki kabla mrembo mpya wa dunia hajapatikana.BC bado inaendelea na mfululizo wa kuwakumbusheni warembo waliowahi kuiwakilisha nchi yetu katika mashindano haya ya urembo wa dunia.

Pichani ni Faraja Kotta,Miss Tanzania 2004,ambaye alituwakilisha mwaka huo katika Miss World iliyofanyikia huko huko Sanya-China linapofanyikia shindano la mwaka huu tarehe 6 December 2004.Faraja Kotta alizaliwa tarehe 6 Mei 1985 jijini Dar-es-salaam.Baada ya kutumikia taji lake alijiunga na Chuo Kikuu Cha Dar-es-salaam kusomea sheria.

Katika mashindano ya mwaka 2004,jumla ya nchi 104 zilituma wawakilishi wao mwaka huo.Taji la mrembo wa dunia mwaka huo lilienda kwa Maria Julia Mantilla Garcia kutoka Peru.

Be Sociable, Share!

Feedback / Comments

8 Responses to “FARAJA KOTTA-MISS TANZANIA 2004.”

  1. Comment by Kimori on November 15th, 2007 4:04 am

    She is still looking great! Congratulations lady!

  2. Comment by Koku Marshi on November 15th, 2007 8:16 am

    She is cute, intelligent and very charming,kama hakuamini njooni mabibo hostel…keep it up babie!!

  3. Comment by mshua on November 30th, 2007 1:05 pm

    Kwa kweli i dont even know what to say abt this gal. She looks like a very nice person as a friend or sister but as a miss kwa kweli hapo sijui. I dont see anything in her, she’s just there i mean normal nothing special. Sorry if im wrong im only judging the picture labda ilipigwa vibaya.

  4. Comment by Reg... on November 30th, 2007 1:58 pm

    Faraja;

    mi sina neno napita tu kusalimu…ila nywele za kununua sizijazipendelea sana. Zakwako natural hazikuvutii??? au???……….

  5. Comment by suzane on August 8th, 2008 3:10 am

    mtu asikukwaze gal ua ril hot i luv ua lyf style wsh i were you

  6. Comment by momba on October 10th, 2010 4:16 pm

    kweli Lazaro anapenda umaarufu…… kwa tabia za lazaro Nyalandu, huyu dada hakumpendea uzuri hata kidogo! kafata umaarufu wa kuitwa kaoa Miss. just simple

  7. Comment by safina on October 10th, 2010 4:19 pm

    ama kweli waswahili walisema humu duniani usililie uzuri lilia bahati……..here i see what does it mean.

  8. Comment by zombozo baraka on June 3rd, 2011 1:04 pm

    sh’s beautifully but she has roho mbaya kabisa

Leave a Reply