Wiki chache zilizopita tulipoweka picha ya mtangazaji Dina Marios wa Clouds FM, mvua ya maoni ilianza kumwagika. Wasomaji wengi wakaonyesha kutamani sana kusoma mahojiano kamili na Dina Marios.BC hatukuwa na jinsi bali kumsaka Dina ili kukidhi haja ya wasomaji na watembeleaji wetu ambao kimsingi ndio “wafalme na malikia” wa BC.

 

Kipindi maarufu anachoendesha Dina hivi leo kinaitwa Leo Tena kupitia Clouds FM kuanzia Jumatatu hadi Ijumaa mida ya saa tatu asubuhi mpaka saba mchana. Umaarufu wa kipindi cha Leo Tena haujaanza leo.Ulianzishwa na marehemu Amina Chifupa.Haishangazi basi hivi leo kusikia watu wakimtaja Dina Marios kama “mrithi wa Amina Chifupa au anayekalia kiti alichowahi kukalia Amina Chifupa”.Lakini cha maana zaidi ni kwamba Dina anajitahidi kuendesha kipindi cha Leo Tena kwa kufuata yale yote mazuri aliyoyaanzisha AC na kuongeza mengi mengine.Ubunifu,kipaji na kiu ya kufanya vizuri zaidi kila siku ndivyo vinavyomsaidia.

 

Hivi karibuni,katika kuitikia hiyo “popular demand” ya wasomaji na watembeleaji wetu,tulifanya mahojiano ya Dina Marios.Tulipofanya hivyo tuliongelea mengi yakiwemo masuala kama anajisikiaje kuwa mrithi wa Amina Chifupa hivi leo hususani baada ya kufariki(Dina alimrithi Amina pale Clouds FM kabla hajafariki).Unajua Amina Chifupa alimuomba Dina ampigie wimbo gani ambao Dina anauona kama ndio ulikuwa wa kumuaga? Je ni kweli sauti yake inafanana na ya marehemu AC kama ambavyo wengi husema?Yeye mwenyewe anasemaje?Kwa hayo na mengine mengi fuatana nasi katika mahojiano yafuatayo;

 

BC: Kuna nyakati tungependa kuanza bila kukuuliza juu ya historia yako.Lakini kwa sababu hii ni mara yetu ya kwanza kufanya nawe mahojiano basi hatuna jinsi.Hivyo kwa kifupi tu unaweza kutueleza juu ya historia ya maisha yako?Ulizaliwa wapi,ukakulia wapi,ukasomea wapi,unatoka kwenye familia ya watoto wangapi nk?

DM:Kwanza asante kwenu BongoCelebrity kwa kuniweka karibu na wasikilizaji wangu kupitia kipindi cha Leo Tena.Mimi ni wa pili kuzaliwa katika familia ya watoto wanne nikiwa ni msichana pekee katika familia. Nimezaliwa mkoani Arusha tarehe 23 Novemba.Baadaye kidogo familia yetu ikahamia hapa Dar nikiwa na miaka 7.Nikaanza elimu ya msingi katika shule ya msingi Ushindi.Nilipofika la nne nikahamia boarding school huko Iringa katika shule ya Lyalamona na kuhitimu mwaka 1998. Nilianza kidato cha kwanza katika shule ya sekondari Shauritanga mkoani Kilimanjaro na kuhitimu kidato cha nne mwaka 2002. Kidato cha tano na sita nikasoma Mkwawa mkoani Iringa nilipohitimu mwaka 2004.

 

Sikuendelea na chuo kipindi hicho kwani nilikuwa napenda sana kuwa mwanamitindo na pia mbunifu wa mitindo. Nilikuwa nachora na kutengeneza nguo zangu mwenyewe kwa hiyo nikawa nipo Nyumba ya Sanaa katika kujifunza masuala hayo ya ubunifu wa mitindo.

 

Ndoto yangu ilibadilika siku niliyokuja jingo la kitega uchumi mwaka 2005 nikakutana na jamaa mmoja tukaongea mengi na yeye akanishauri niwe mtangazaji kwa sababu aliona nina sauti nzuri inayoweza kufaa kwenye utangazaji.Nikavutiwa na wazo hilo na ndio nikajiunga na chuo pale Royal School of Journalism.

 

Wakati huo huo, huyo jamaa aliniombea Times FM niwe nafanya mazoezi enzi za Taji Liundi. Sikukaa sana nikasafiri nikaenda Arusha kwa babu yangu mzaa mama.Kule nikakuta radio moja inayoitwa Triple A nikaomba kujiunga nikakubaliwa. Napo sikukaa sana Clouds Fm wakanichukua kuja kufanya Leo Tena kipindi marehemu Amina amechaguliwa kuwa Mbunge wa Viti Maalumu.Ndio safari yangu Clouds FM ilipoanzia.

 

Dina Marios akiwa kazini.

 

BC: Nini kilikuvutia kuingia kwenye fani ya utangazaji?Unakumbuka ulipokuwa mdogo ni watangazaji gani ambao ulikuwa ukipenda kuwasikiliza?

 

DM:Nikiwa mdogo huwezi amini nilikuwa najua kuimba nyimbo za wakati huo,matangazo yote ya wakati huo kupitia Radio Tanzania.Lakini kipindi nilichokuwa nasikiliza kwa wakati huo, tena kwa umakini, ni cha Mama na Mwana cha Bi Debora Mwenda…hasa simulizi zake za ua jekundu,binti chura nk.Nilikuwa nampenda vile alivyoweza kuteka akili zetu wakati ule.

 

BC: Umewahi kufanya kazi zingine mbali na utangazaji?Unaweza kututajia?

 

DM:Hapana, japo natamani nifanye pia kazi nyingine ila kwa sasa mawazo yangu yapo katika kuisaka elimu zaidi.

 

BC: Watu wengi siku hizi wamekuwa wakikutaja wewe kama “mrithi wa kiti cha Amina Chifupa” hapo Clouds FM.Sasa ingawa ulianza kuendesha kipindi hicho kabla hata Amina Chifupa hajafariki,wengi tungependa kujua ulikipokea vipi kifo chake na je unadhani kifo chake kimekuachia jukumu gani katika kuendesha kipindi kama “Leo Tena”?

 

DM:Si vibaya watu kuniita hivyo japo waliniita hivyo hata kabla Amina hajafariki.Ila nazungumza hivi japo sio vizuri kwa sababu ameshaenda na mungu aipumzishe roho yake mahala pema pepo. Mwanzoni sikuwahi kuwa karibu sana na marehemu Amina ingawa nyakati za mwisho alikuwa ananifuatilia sana jinsi ninavyoendelea na alikuwa ananiusia mengi,hususani kwenye mambo kama playlist nk.Alikuwa ananitumia message na kuniandikia nyimbo za kupiga.Ananitumia message na akawa ananiambia hakuna kitu kizuri kwa mtangazaji kama kuwa na good playlist ya miziki.

 

Unajua nini????mara ya mwisho nimechat nae aliniambia atakuwa mshauri wangu kwa kunifuatilia pale atakapokuwa na nafasi ili kipindi cha Leo Tena kiendelee kuwa kizuri. Nikamwambia sawa nitafurahi kwa sababu nilikuwa nataka mtu wakunifuatilia na kuniongoza ili kipindi kibambe zaidi. Akaniambia tutaongea zaidi maana siku hiyo hakuwa na furaha then akaniomba wimbo wa Show Me The Way wa Papa Wemba.Toka hapo naamini nina jukumu kubwa la kuendeleza yote aliyoyaanzisha katika Leo Tena na zaidi.

Mhariri:Unaweza kuusikiliza wimbo huo kwa kubonyeza hiyo player.

Audio clip: Adobe Flash Player (version 9 or above) is required to play this audio clip. Download the latest version here. You also need to have JavaScript enabled in your browser.

 

BC: Baadhi ya wapenzi wa kipindi chako wamekuwa wakifananisha hata sauti yako na ile ya marehemu Amina Chifupa.Wewe mwenyewe ukijisikiliza unadhani kuna ukweli wowote katika hilo?Je Amina alikuwa ni mtangazaji ambaye ulikuwa ukifuatilia nyendo zake ili siku moja uwe kama yeye?

 

DM:Ha ha ha ha ha ha jamani yaani sijui nisemeje sijui kwa nini watu hufananisha sauti zetu. Hata nikipiga picha watu husema sura yangu inafanana na ya marehemu Amina.Lakini mimi mara nyingi husikiliza kipindi changu sidhani kama sauti yangu inafanana na ya marehemu Amina japo sio vibaya ikifanana. Unajua kipindi Amina anafanya Leo Tena na Kwa Raha Zetu sikuwa napata nafasi ya kusikiliza radio.Mtu niliyekuwa namuhusudu wakati huo ni Phina Mango.

 

 

 

BC: Kila kazi ina mazuri yake na mabaya yake.Kwa upande wako,unadhani ni mambo gani matatu unayoyapenda sana kuhusu kazi yako na yepi matatu usiyoyapenda?

 

DM:Ninachofurahi ni kwamba nina nafasi kubwa katika kuielimisha jamii.Huwezi amini sauti yangu huwafanya wengi wapate faraja ya kuja kunieleza matatizo yao yanayowasibu kwani hupata nafuu. Nina umri mdogo lakini nashukuru Mungu mpaka nashangaa kumbe jamii inanichukulia kama niliyekula chumvi nyingi kiasi cha kuyajua ya ulimwengu huu.Nashukuru sana kwa hilo na mimi bila kusita huwa nawashauri kwa uwezo nilio nao.

 

Pili napenda kwamba nina nafasi ya kuonyesha ubunifu wangu kupitia jingles za Leo Tena ambazo huandika mwenyewe,segment za kipindi topics za kuzungumza.Napenda mengi sana lakini tatu na mwisho napata nafasi ya kukutana na watu wengi ambao najifunza mengi kupitia kwao.

 

Sina ambayo siyapendi.Maudhi madogo madogo ni sehemu ya kazi.

 

Dina (wa pili kutoka kushoto) akiwa na watangazaji wenzake na mpenzi wa Clouds FM.Kushoto ni Gardner G.Habash,mpenzi wa Clouds(samahani jina hatuna) na Sakina Lyoka.Hii ilikuwa ndani ya Mkwakwani Stadium,Tanga wakati wa tamasha la Fiesta 2007.

 

BC: Kwa maoni yako,utangazaji ni kipaji cha kuzaliwa nacho au ni kitu ambacho yoyote anaweza akajifunza na kisha kumudu kuwa mtangazaji mahiri?

 

DM: Kwa maoni yangu utangazaji ni kipaji ndugu yangu na pia ukiendeleze na shule ili uweze kuwa wa ukweli ukweli. Ndio maana kila binaadamu ana ujuzi wa kufanya kazi fulani ambavyo naamini ni vipawa kutoka kwa mungu.

 

A usual charming face of Dina Marios.

 

BC:Lipo suala la jinsia kwenye kazi mbalimbali ikiwemo ya utangazaji au u-DJ.Jamii ya kitanzania bado haijazoea au haina DJs wengi wanawake.Unadhani ni changamoto gani ambazo DJ au mtangazaji mwanamke anakabiliana nazo ikilinganishwa na zile wanazokabiliana wanaume katika fani hiyo hiyo?

 

DM:Sipendi kuwashawishi wanawake wenzangu kufanya kazi isiyo na manufaa kwao kwa maana ya kipato,maisha magumu nk.Lakini kazi ya udj sio mbaya kwa mwanadada na si lazima iwe katika radio hata kwa kupiga katika kumbi mbalimbali za burudani na kwa jinsi ilivyozoeleka ni kazi ya wanaume iwapo wasichana watajifunza na kujitokeza belive me watazoa ajira tu. Hivyo cha msingi ni kukomaa tu kwani hakuna anayeweza kukuyang’anya maarifa yako.

 

BC: Mbali na utangazaji unapenda kujishughulisha na nini? Na ni mambo gani ya kijamii (mfano haki za wanawake,watoto,yatima nk) ambayo unapenda kujishughulisha nayo.Kwanini?

 

DM: Hivi karibuni nilipata na nafasi ya kuwa mwanachama wa kijiji cha watoto yatima cha SOS cha pale ubungo na nimepewa jukumu la kupeleka mtoto mmoja yatima kila mwaka kwa ajili ya kupata malezi yote muhimu ikiwemo malazi na elimu. Ni kijiji kizuri sana ambacho kinashughulikia ustawi wa watoto yatima.Wakifika hapo wanalelewa mpaka watakapoweza kujitegemiea wenyewe.Watoto hukuwa kwa heshima,usalama na upendo.Wanawake wengi hunijia na matatizo mengi ni vile sina uwezo natamani ningeweza kutatua tatizo la kila mmoja lakini sina uwezo ila ipo siku.

 

Sipendi niwe kama uwa lililokosa harufu kwa maana ya kuzungumza pasipo matendo ila mungu akinijaalia nitafanya mengi kwa wanawake wa jamii yangu.Hayo ndio mambo ambayo napenda kujishughulisha nayo zaidi ya kazi yangu ya utangazaji.

 

BC: Kabla ya kumaliza mahojiano haya tungependa kukuuliza kidogo swali binafsi.Je umeolewa au una mchumba?

 

DM:Jamani mhh..sijaolewa japo nina boyfriend.

 

Dina katika pozi tulivu.Anaelekea kusema “Pole,I am taken”

 

BC: Mwisho unatoa ushauri gani kwa vijana wanaotaka kuingia kwenye fani ya utangazaji hivi leo? Ujumbe wowote kwa wapenzi wa kipindi chako?

 

DM: Wanakaribishwa ila sio kazi ya kujaribu na ulelemama ni kazi ya kujitolea maana wengi hufanya wakidhani ni point ya mtu kupata umaarufu,kama una kipaji follow your dreams na kusoma pia ni muhimu.

 

Mwisho nawaambia wasikilizaji wangu tuwe pamoja kama kuna mengineyo wanapenda wanifahamishe kupitia dina@cloudsfm.co.tz

 

BC: Asante sana Dina kwa muda wako.Tunakutakia kila la kheri.

Picha zote kwa hisani kubwa ya MichuziJR.

Be Sociable, Share!

Feedback / Comments

152 Responses to ““UTANGAZAJI NI KIPAJI,LAKINI…”-DINA MARIOS”

  1. Comment by kaled on December 4th, 2007 12:28 am

    dina safi lkn gea habib nae ni nomaaa…ivi dina unaishi wp? nahisi gea anaishi uswazi sana au yeye mwenyewe kajichetua? lkn nasiia kaolewa na mbabu flani ivi tetetetee

  2. Comment by SAMIBOY on December 4th, 2007 1:01 am

    Dina you deserve to have everything in life as per your kipaji, wishing you all the best and endelea kutuburudisha.

  3. Comment by mpayukaji on December 4th, 2007 1:11 am

    shavu dodo, rangi chocolate. Usijichubue dada baki hivyovyo usije jiharibu ngozi yao ukawa kama maimartha.

  4. Comment by Emmy on December 4th, 2007 1:17 am

    Aaa. Sijui nisemeje jinsi picha zako na life story yako vilivyokaa njema. Mbona umeficha mwaka wako wa kuzaliwa?

  5. Comment by Matilda on December 4th, 2007 1:40 am

    Yap Dinah!Ur so cute,Kazi yako nzuri sana.Elimu aina mwisho karibu tusome.

  6. Comment by Reen on December 4th, 2007 1:42 am

    Nakukubali Dina.Tuwasiliane.
    reen_minja@yahoo.com

  7. Comment by Hellen on December 4th, 2007 2:22 am

    Safi napenda kazi yake,ila bado Fina Mango.

  8. Comment by jojo on December 4th, 2007 2:51 am

    una sauti nzuri na unatangaza fresh ila mnaharibu kipindi cha leo tena kwa kukifanya cha mipasho mnaongea sana ka waswahili tena mambo yasiyo na maana pale mnapo kutana na GEA na SAKINA,OTHER WISE ur GOOD

  9. Comment by KABEWA on December 4th, 2007 3:57 am

    Kijana unajitahidi na unavutia ila punuza mipasho hua inapoteza maana halisi ya kipindi kinaonekana kama cha mipasho achana na akina dida wa mchops wale wamekubuhu keep it up dear

  10. Comment by KABEWA on December 4th, 2007 4:02 am

    your cute

  11. Comment by Kimori on December 4th, 2007 4:19 am

    Dina,

    Do not end up there…I would like to encourage you to go higher than that….more education will give you a brighter future, as most of the radio commentators in our country cherish fame and then forget to study further!…all the best!

  12. Comment by Jasmine on December 4th, 2007 5:26 am

    All the best my girl, i really appreciate ur work!!
    unafanya vizuri saana pamoja na crew yako (sakina & Gea)

  13. Comment by Egidio ndabagoye on December 4th, 2007 6:02 am

    Cheers!

  14. Comment by Dinah on December 4th, 2007 6:16 am

    Dina unamikono mikubwa! Hivi unaumri gani vile?

    Well, niliwahi kukusiakia once nadhani unasauti nzuri ila ongeza ubunifu n au ujanja wa kujifunza mambo mapya ktk kazi yako sio lazima urudi shule…Kila lakheri.

  15. Comment by Kalumanzila on December 4th, 2007 6:24 am

    Emmi, kutokana na historia yake ya shule…. mahesabu ya haraka haraka anaonyesha amezaliwa kati ya 1983-1984.

  16. Comment by scope on December 4th, 2007 6:52 am

    punguza kingereza mama,au umesahau kuwa clouds ni people’s station? otherwise umebarikiwa dada.nakushauri umchunge sana masoud kipanya atakuharibia kazi kama hauko makini.mwenzio ni malaya wa kiume huyo.

  17. Comment by the one on December 4th, 2007 7:11 am

    Mmh! Mikono mikubwa tena kivipi, watu wengine bwana. Wivu tu unakusumbua Dinah.

  18. Comment by some on December 4th, 2007 7:14 am

    Keep it up mdogo wangu,una mvuto wa haja! Ila endelea kusoma hapo isiwe mwisho.

  19. Comment by david on December 4th, 2007 7:15 am

    hey Marios ur good.just keep it up.Ila uswahili umepitiliza kwenye kipindi chako hasa mkikutana na Gea pamoja na Sakina.Otherwise the segment is good.Just keep it up

  20. Comment by Pope on December 4th, 2007 8:27 am

    ALL THE BEST MDADA UNA BAMBA KINOMA

  21. Comment by Zel on December 4th, 2007 8:45 am

    hey gal,u’ve got good voice,i’like ur vybez,keep it up.

  22. Comment by Alhaj meddie on December 4th, 2007 9:00 am

    eeeh bwana dinah umetulia, sio siri maramoja moja huwa naskiliza kipindi chako but uswahili unakuja mkikutana na best zako…..inakuwaje unajua? kipindi kinapoteza maana kwani kinasound kuwa cha kike zaidi 7bu ya mipasho,otherwise mshukuru mungu coz ua appearance sayz u av everything in a woman,cjui tabia…..take care pls

  23. Comment by Ally on December 4th, 2007 9:04 am

    Hey mbona dogo kisha unaonekana mtu wamakamo?au maisha bongo yanakuzeesha?nakukubali dinah kwa kazi yako Big up lkn marehemu alikua bomba zaidi.

  24. Comment by Sibosiso on December 4th, 2007 9:45 am

    To all haters dont hate,appreciate,to all the supportes of dinah, big up thats what is required,helpin someone to grow,too many haters in Bongo and thats why many have sad lives,dinah is moving and haters you may not know but u r moving three steps abckward whwn dinah is moving 10 steps forward…learn to appreciate…..am out

  25. Comment by shuwaini on December 4th, 2007 1:03 pm

    huyu dada she is fine, to u dinah *mchangiaji*, she is cute and better than u, kama unabisha weka picha yako apa tuone wewe na dina mtangazaji nani bomba.

  26. Comment by any on December 4th, 2007 1:09 pm

    utamwambiaje mwenzako si lazima arudi shule? kama imekushinda wewe waache wenzako wasome, umri wake bado unaruhusu wee kama ulizeeka jana shauri yako.

  27. Comment by Chris on December 4th, 2007 1:20 pm

    Ajisifu akumilikae. Asikwambie mtu watoto wanaumbwa, nawe ni mmoja wao.

  28. Comment by Subira on December 4th, 2007 1:21 pm

    Dinah mama, hongera sana kwa kazi nzuri unayoifanya, kipindi kizuri sauti mashallah, kipaji pia unacho. Elimu ni muhimu kwani ndio itakayofungulia milango zaidi tunataka siku moja tukusikie na wewe ukitangaza BBC au Dutchwelle. Sky should be your limit, keep it up!

  29. Comment by Top Posts « WordPress.com on December 4th, 2007 7:02 pm

    […] “UTANGAZAJI NI KIPAJI,LAKINI…”-DINA MARIOS [image] Wiki chache zilizopita tulipoweka picha ya mtangazaji Dina Marios wa Clouds FM, mvua ya […]

  30. Comment by Priska on December 4th, 2007 7:02 pm

    the one sawa kabisa huyo Dinah yuko kama chiriku yaaani kambea basi nikajua Dina huyu ndo huyo Dinah wa kuchamba wima eeeeeeeeeh umetokea wapi wewe mbona uko hivyo aaaaaah jamani punguza maana kila mtu anataka kumuwekea comment wewe aaaaaaaaaah umezidi……….Dina wewe wa kwenye picha sikujui ila kila la kheri kwenye kazi yako!

  31. Comment by the one on December 5th, 2007 12:25 am

    Yani huyo mchangiaji anayejiita Dinah ana kiherehere ile mbaya siku zote lazima atoe kasoro tu. Aweke picha yake tumuone na yeye. Halafu anajifanyaga ana point kweli kweli kumbe hamna lolote.Tumekuchoka sasa.Afadhali na nyie mmemuona. Big up Dina Marios!!

  32. Comment by Boi on December 5th, 2007 2:19 am

    DINAH ni mzuri na sio mmbeya… mtembeleeni hapa…
    http://dinahicious.blogspot.com/

  33. Comment by the one on December 5th, 2007 5:07 am

    tunaifahamu hiyo blog yake kuwa yeye ni “fundi” “mfundaji”.

  34. Comment by sophy on December 5th, 2007 6:47 am

    mimi nawajua dina wote wawili! Dina mnayemuita anakiherehere wa dinahicious.blogspot ni mrembo sana kuliko huyu japo dina wa marios wa ukweli ukweli ana sauti bomba! kila mtu ana uhuru wa kutoa maoni yake kwa jinsi akili yake inavyomtuma!

    Dina yu r good japo kipindi chako as days go by mnakua na uswahili mwingi sana! punguza mama manake umbea umezidi, we nio binti tena mrembo sana, mwenyewe shavu dodo!!

    Kaza buti kwenye hiyo fani yako, endeleza kipaji dina marios wa ukweli! Salam kwa Jasmine shoga yako wa mwananyamala

  35. Comment by mabig on December 5th, 2007 7:46 am

    hamna lolote yeye na huyo mwizi wake wote walafi wa ngono! utawezaje mdhibiti mwanaume/ke? ata ukimpa kama dozi ya asprin bado atataka mengineyo, mwizi ni mwizi tu, hata umweke paradiso kwenye mema yote bado atataka na ziada.

  36. Comment by MATERAZZI on December 5th, 2007 7:56 am

    GO DINA GO BABY GAL, MAKE US PROUD WITH UR LOVELY VOICE ON AIR. DONT MIND WHAT PEOPLE R SAYING, AS YOU KNOW THIS WORLD IS FULL OF HATTERS…………..
    GO DINA GO

  37. Comment by Reg Miserere on December 5th, 2007 8:07 am

    Kina Dinah;

    Na mie nikiwataka nitawapataje????????

  38. Comment by Elias on December 5th, 2007 8:37 pm

    Duu!!1 kiwango acha wenyemeno wale bwana, ila punguza ancheche utahalibikiwa ukiwa bado bint.

  39. Comment by maiko on December 6th, 2007 4:43 am

    Huyu dada ana sauti nzuri.Yasemwayo na watu mazuri endeleza ila yale mabaya jirekebishe ili uweze kufikia malengo yako katika maisha, wasalimie hapo clouds fm,, wote kina gea, sakina pamoja na kelly

  40. Comment by amina on December 6th, 2007 4:56 am

    mmh hawezi kumfikia amina chifupa hao wanaofananisha wanahitaji jicho la tatu mi ananiudhi mswahili sana akikutana na wale wenzie…….mshhzbhgxu

  41. Comment by gabriel on December 6th, 2007 5:20 am

    Wa ukweli ukweli tulia! utamegwa utaachwa.. dunia tambara bovu, endeleza juhudi SOS Mungu atakubariki.

    Kazi yako naikubali, sauti yako mashallah ila punguza uswahili kwenye kipindi. Gea anakuharibu, You even sound kishangingi shangingi samtyms! But otherwise i appreciate!

  42. Comment by safina on December 6th, 2007 6:27 am

    wanaume zenu wenyewe vicheche sasa mnatakaje??hembu mwacheni mtoto wa watu…dina all da best dear tunakupenda na kuthamini kazi yako

  43. Comment by mkweli on December 6th, 2007 6:36 am

    nyie mnaotaka afanane na amina chifupa mna akili timamu au??wewe unaejiita amina hapo juu binadamu tumeumbwa tofauti sana ndio maana tumezaliwa na baba na mama tofauti kabisa,dina ataendelea kubaki dina na amina ataendelea kuwa amina milele so acheni upumbavu wa kushindanisha vitu,uswahili nafikiri ndio chachu ya hicho kipindi Amina alipokuwepo mlimsema kuwa alikuwa msahili na mbea leo hii amekufa mnakuwa wanafki na kujifanya mnampenda…binadamu wa ajabu mtu akiwa hai hamthamini mchango wako akifa mnakuwa wanafki na kusifia wakati haisaidii ashakufa,acheni hizo…dina marios ataendelea kuwa dina marios au mlitaka azaliwe na mzee chifupa ili awe sawa na amina chifupa??tuvipende na tuthamini tulivyonavyo kwani ni wanawake wachache waliopata nafasi ya kuongea na jamii kupitia radio…dina all da best watu watasema lakini wewe ndio wewe na umeumbwa kuwa wewe keep it up.

  44. Comment by materazzi on December 6th, 2007 6:42 am

    kumfananisha dinnah marius na amina chifupa ni sawa na kumfananisha nyerere na kikwete,.,.,.,. kueni na muone mambo kwa mwanga wa ukweli sio kuvaa miwani ya mbao na kujifanya dereva pumbavu nyie

  45. Comment by the one on December 6th, 2007 7:15 am

    KWI KWI KWI KWI!!! Mnanichekeshasana.

  46. Comment by zulha on December 6th, 2007 8:11 am

    Amina hawezi kupata wa kufanana nae jamani!!! Hahahahah nimecheka kweli never n ever!

    Amina will always be amina . You better be used to it Marios acha kujipa sifa na kujifananisha na ambao huwezi fanana nao kamwe!!

    Otherwise unajitahidi ila punguza umbea na upashukuna.

  47. Comment by mkweli on December 6th, 2007 9:07 am

    wewe dada hapo juu zulha..nimefatilia mahojiano kati ya dina na bongocelebrity nafikiri sijaona any statement aliyotamka huyo binti dina ya kujifananisha na amina labda kama wewe uanachuki yako ya binafsi.Na kwanini umtukane mwenzako kwa kumuita mjinga??ujinga upi alioufanya??wanawake bwana mnanichosha ndio maana nilisema marehemu amina alipokuwepo wanawake wengi walikuwa hawampendi na mengi walisema juu yake..hayupo mnajikosha?wewe mwenyewe unanini ungekuwa muungwana na mwenye busara usingemuita mwenzako illitrate?wewe ulichokamilika ni kipi?acha chuki binafsi dina hatters will always be around kamua mama huo umbea sisi ndio tunautaka na ndio tuaenjoy sisi tunajua upo kazini..

  48. Comment by safina on December 6th, 2007 9:14 am

    ha ha haha ha aha ha nimeona comment nying za kumkandia dina zinatoka kwa wanawake,duniani kote wanawake huwa hawapendani ndio maana wataendelea kutawaliwa na wanaume milele wanawake wanamioyo dhaifu na wivu,chuki na kutojiamini na ndio maaana hawaendelei wanaoendelea niwale wanaoweka pamba maskioni na kupigana kiume,dina i like u, u r so cute,napenda macho yako na pua yako ya kama mnyarwanda hivi kwani wewe kabila gani??maana hujatuambia

  49. Comment by mwanza on December 6th, 2007 12:41 pm

    bongo bwana?? mtu hata degree hana anajaziwa umaarufu sababu anasikika redioni kila siku. ana uwezo gani wa kuchambua mambo sasa??
    angalieni huku marekani kuwa mtangazaji na kupata umaarufu lazima uwe na angalau degree and dedicate a lot of time kuonyesha jamii kweli unajua unachofanya.
    haya nyie kaeni na USERE-UBWETE wenu unaotokana na multiple appearance kwenye jamii rather that what you have and you have done.

  50. Comment by the one on December 7th, 2007 12:41 am

    Heri yako wewe MWANZA ni mmarekani.

  51. Comment by some on December 7th, 2007 12:42 am

    Wote wanaochonga juu yako Dina Marios wanakuonea wivu. Songa mbele mama usiwasikilize hao.

  52. Comment by Majita on December 7th, 2007 12:46 am

    Dinah huyu mtangazaji ukikata kichwa ukaweka kwa msichana atakuwa bomba sana.Ana kisura kizurii cha kike.Ila mwili,mikono,vidole!!!mmmh

    Dina muosha kinywa ni mzuri na ana midomo ya ganja.Midomo yake na ya mvuta wida sawasawa.Umbo lake linavutia.Ukikata umbo lake uliwekee kichwa cha dina mtangazaji atakuwa bomba sana.
    Wasalaamu

  53. Comment by sunshine on December 7th, 2007 2:26 am

    Jamani makubwa haya, hii blog ina mambo nimecheeeeekaaaa mpaka basi.

  54. Comment by tamu on December 7th, 2007 6:01 am

    wote hapo mnaongea huyo dina hamumjui kwa appearance mnaongea tu kwa kuona picha,dina mimi namjua ana shape nzuri kichizi na hips za kumtosha…kifupi ni mrembo na ana mvuto gud lucky dina.

  55. Comment by Dullah on December 7th, 2007 6:17 am

    He jamani, wanawake kweli hampendani, ila mtajiju. Dina watu ndo walivyo, you give them an inch they will go a mile! Ndo maana wengine wanajadili hata yasiyostahili. ila kama ni kicheche kweli kama wasemavyo acha. All in all you are so cute, don’t ever! ever! apply mkorogo utachekesha utakuwa kikatuni kama kMaimatha!
    teh

  56. Comment by tatiana on December 7th, 2007 6:43 am

    Edna Peter Marios dina kifupi jama!a.k.a wa ukweli ukweli unavyojiita, hongera kwa kazi yako ila tulia mtoto… ukicheche haufai kwa mtoto mzuri kama wewe,, scandinavia umejaza katika umri huo shauri yako…

    Jitahidi kujituma SOS kwa juhudi zote; haitatoka moyoni mwako zote ulizoshusha mama! when its done its done.

    Punguza mipasho isiyo kua na msingi, rekebisha playlist zako na acha ukicheche!

    daima kumbuka leo unamfanyia mwenzio kesho utafanyiwa wewe.

  57. Comment by xoxo on December 7th, 2007 7:39 am

    dina mzuri, sauti nzuri.. hongera.. yasemwayo na watu mazuri nenda nayo na mabaya yafanyie kazi…

  58. Comment by tamu on December 7th, 2007 8:22 am

    hao wanaoongea ubaya juu ya dina ni mkosaji mmoja aliekosa pa kusemea ndio amekaa kusemea hapa,dina she always playing a very good music kulingana na walengwa wa kipindi cha leo tena ambao ni kina mama na watu wote wanaoishi uswahilini ndio maana ni kipindi ambacho kinasikilizwa zaidi ya vipindi vyote katika mikoa ambayo clouds fm inasikika katika muda huo,anayozungumza na kufanya na wenzake kama wewe si mlengwa wa kipindi hicho utaboeka kwa wale tunaolengwa tunaenjoy kichizi na kujifunza mengi keep it up dina kama kuna mtu kaachwa na bwana matatizo yake wenyewe wanayao ya binafsi yanawasibu na hamna mtu anawafatilia,mama kamua ndani ya leo tena wewe mzuri huna ubaya wowote.

  59. Comment by Mkerewe on December 7th, 2007 8:27 am

    We Mwanza wivu tu, name a radio presenter mwenye digrii hapa ughaibuni nitakupa £1000 myself. 90% of celebreties hawana elimu yoyote. Elimu kwa kazi nzuri ni bongo tu.

  60. Comment by mimi on December 8th, 2007 5:08 am

    Dina wewe ni mzuri na sauti yako ni nzuri, lakini tatizo uswahili mwingi, yaani wewe ni mswahiliiiiiii hadi basi!

  61. Comment by yoely on December 8th, 2007 6:17 am

    dooo! mola kakupendelea big up!

  62. Comment by Reg Miserere on December 8th, 2007 6:32 am

    We mchangiaji namba 60.

    Ulitaka asiwe mswahili awe nani? Mhindi???

  63. Comment by kazi on December 8th, 2007 7:31 am

    katika watangazaji niliowafatilia kwa mwaka huu,dina ni kifaa simwenyeji sana katika fani lakini unakimbiza kichizi..si unaona wenye wivu wanavyochonga ha ha ha safiiiiiiii big up sweet

  64. Comment by dina marios on December 10th, 2007 8:12 am

    Nashukuru kwa maoni na support watanzania wenzangu ambao mmekuwa mkifatilia kazi yangu kupitia kipindi cha leo tena hapa clouds fm radio.Nimekutana na ushauri mwingi kutoka kwenu na nitayazingatia kwa sababu nahitaji kukua maana bado ni mchanga katika fani ya utangazaji.Mimi ni binadamu ili nifanikiwe nahitaji marafiki na ili nifanikiwe zaidi nahitaji maadui hilo nimeligungua kupitia maoni yenu.Ila napenda kuzungumzia kitu kimoja ambacho wengi wenu mmekizungumzia kuhusu kipindi kuwa na uswahili kila kipindi kina walengwa wake leotena inawalengaa wakina mama hasa wauswahilini nafikiri unapomzunumzia mwanamke kuna vitu vingi anapenda anapenda umbea,mitindo hasa nywele,mavazi,viatu..pia wanawake wanapenda kujua kuhusu mahusiano,afyazao,nini kinaendelea katika maisha ya watu maarufu kama wasanii,wanapenda kuangalia michezo ya tv na filamu za nyumbani,ninapofanya kipindi najaribu kuongea na Mama Habiba ambae anakaa Magomeni anapenda vyote nilivyotaja hapo awali pasipo kusahau muziki wa nyumbani hasa taarabu.Hapa ndipo inapobidi niwe katika ulimwengu huo mimi na yeye tunaelewana kichizi lakini wewe kama si mlengwa wa kipindi hiki huwezi kuvutiwa…nitarudi kufafanua zaidi nawapenda sena.

  65. Comment by mwanza on December 10th, 2007 11:33 am

    Mkerewe nakunukuu:
    “Mkerewe Says: December 7, 2007 at 8:27 am
    We Mwanza wivu tu, name a radio presenter mwenye digrii hapa ughaibuni nitakupa £1000 myself. 90% of celebreties hawana elimu yoyote. Elimu kwa kazi nzuri ni bongo tu”
    labda swali lako lingekuwa “nitajie mtangazaji ambaye hana degree ughaibuni?” FYI mtangazaji ambaye hana degree na anafanya kwenye radio ni wale “ma-intern” sijui kama unanielewa vizuri “internship” wako college wanatangaza part time kupata experience otherwise hupati kazi kiubabaishaji tu hapa sio bongo hapa

  66. Comment by Tangulia on December 10th, 2007 11:55 am

    Mwanza una uhakika na unachokisema?.Larry King na degree ya nini?Sasa sema radio na tv ipi inatakiwa uwe msomi zaidi?

  67. Comment by priska on December 11th, 2007 11:44 am

    huyo Mwanza si anataka kujifanya anajua!………..
    50 cent nahisi ana degree si eti Mwanza pumbavu kabisa ujinga tuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!!!

  68. Comment by Msusi on December 11th, 2007 3:54 pm

    Mdada uko safi. Mvuto wa kutosha japo sijawahi kusikia sauti yako. Bamba lipo la kutosha. ciao

  69. Comment by dina marios on December 12th, 2007 3:06 am

    Nimerudi wajameni….sasa uswahili inabidiuwepo mimi na hawa walengwa wangu tunaelewana na huyu mama hapati hata muda wala hana huo mzuka wa kuja kwenye blogsport ndio maana wengi wanaolalamika nahisi sio walengwa wa kipindi cha leo tena.Wengi wamelumbana mimi kufanana na amina au mimi kujifananisha na marehemu Amina si kweli mimi sijajifananisha nae ni watu tu huniita mrithi wake kwa maana nafanya kipindi alichokiasisi aliesema mimi ni mjinga na wala sitakaa ni fanane na marehemu Amina amejikosea haki yeye mwenyewe maana hata yeye wahezi fanana na Dina wala yeyote katika ulimwengu huu kila mtu amezaliwa na karama yake na atakuja kuyafanya yale yaliyomleta katika ulimwengu huu na hakuna atakaefanana na mwenzake…kupitia kauli yake nimegundua binadamu hatujitambui laiti ungekaa ukatafakari na kujitambua wewe ndipo ungeweza kunyoosha kidole na kusema Dina ni mjinga!!mapungufu kwa binadamu ni lazima kwa sababu hatuna umalaika ndani yetu natumai hata wewe Majita,zulha,tatiana na amina mna mapungufu yenu lakini hakuna binadamu aliyepewa ruhusa ya kuhukumu wengine maana wote tutahukumiwa na aliyetuumba….lakini mmenipa changamoto ya kujua si wote watakaokukubali wala kukuunga mkono katika uyafanyayo na hiii ni nature inafaamika toka enzi lakini naamini ili nifanikiwe zaidi nahitaji kuwa na maadui.

  70. Comment by dina marios on December 12th, 2007 3:27 am

    Mwisho napenda niwashukuru wote kwa kunipa changamoto nipo bado katika safari ndefu ambayo imenileta hapa ulimwenguni natumai tutaendelea kupeana changamoto
    Napenda nimwambie huyo anaejiita MAJITA nampongeza kwa uumbaji wake alioufanya kati yangu mimi na Dinah wa Dinahicious mimi naamini Dinahicios na Dina mimi tu warembo kwa namna ya tulivyoumbwa tunakila kitu ambacho mwanamke anapaswa kuwa nacho hivyo uumbaji wako hauna nafasi labda utafute udongo wako na upewe karama ya uumbaji ambayo huwezi kuwa nayo hata uzikiri uchi halafu umuumbe mtu wako mwenyewe na si sisi, tulishapendwa na muumba ndio maana tupo na tupo tulivyo….kabla hujafa hujaumbika wahenga walisema nizungumzapo huwa naona mbali na kuamini kile kitokacho moyoni mwangu.

    ASANTE WOTE NA NAWAPENDA WOTE TUENDELEE KUWA PAMOJA..KILA LAHERI KATIKA KAZI ZENU.

  71. Comment by any on December 17th, 2007 12:33 pm

    mengine hujamalizia, tueleze yana ukweli au laah.

  72. Comment by dina marios on December 18th, 2007 5:56 am

    Any….nafikiri kuna mengi ambayo yanaendelea katika maisha yako na yanabaki kuwa siri yako,mimi ni mwanamke sina kasoro yoyote na kama binaadamu ninaweza kupenda au kupendwa na mwanaume yoyote…kunamtu humu ndani anawapelekapeleka na nyie mnakubali kwenda tu lakini kelele za chura hazimzuwii tembo kunywa maji ni sawa na mtu anaehara halafu ananitishia kujamba….nafanya kaziyangu vile inapaswa kufanywa mengineyo ni ziada…

  73. Comment by any on December 24th, 2007 6:33 pm

    Nashukuru kwa maelezo, apo umekubali kiaina, japo hukwenda kwenye details, umejibu kiutu uzima nashukuru,
    But remember personal life inachangia sana kukubalika/kataliwa katika jamii. Na pia kigezo cha kuweza kupenda au kupendwa na mtu yeyote ni sawa, lakini uangalie na maadili ya jamii tunayoishi kama yanaruhusu huo uhuru, maana sisi ni binadamu na sio wanyama, ivyo we have limits kwenye mambo mengi hata kama moyo wako unakutuma kufanya hilo jambo, still unaangalia na jamii inanitazamaje, then unakufa na lako moyoni. Pia katika maamuzi tunayofanya katika maisha, watu tuwe tunajiweka kwenye position ya unaemwibia, kwamba ingekuwa wewe utajisikiaje? vinginevyo kama dini inaruhusu basi wahalalishe na mtu awe mke wa pili na watatu au sita kabisa kama inakubalika. Sina uhakika na wanayosema hawa wachangiaji wengine, so i cant judge you. ila ukweli unao wewe and u will be the judge mbele ya kiti cha hukumu. sisi tunaweza sema ivi kumbe sivyo, siri unayo wewe na demokrasia ni yako mama, ivo itumie utakavyo. Happy holidays. PEACE.

  74. Comment by Mama wa Kichagga on December 24th, 2007 10:32 pm

    Dina,

    Hongera dogo kwa kazi nzuri upeo wangu ni wa wastani kadri Mola alivyonijalia. Ninachoweza kusema ni kwamba “KIPINDI CHAKO NAKIPENDA SANA NA KINA NASAHA NYINGI SANA, USIKIBADILI HATA CHEMBE NA BADALA YAKE KIBOORESHE”!

    Sikia, hapa maadui wako ni wengi sana “MAANDIKO YANASEMA HIVI “OMBEA MAADUI WAKO WAISHI SIKU NYINGI ILI UNAPOBARIKIWA WAJIONEE KWA MACHO” MAANA HAWANAHAJA YA KUFA KABLA HAWAJAONA BARAKA AMBAZO MUNGU AMEKUWEKEA MBELE YAKO”

    Tafadhali sana usipoteze muda wako kuwajibu wee endelea na kazi zako walausitetereke hata dk moja kila ulalapo wasemee sala ya kuwabariki. WAACHE WASIME WAKITAKACHO KAMA KWELI WAO WAMEWEKWA NA MUNGU WAKUHUKUMU MBELE YA WATU BASI WAENDELEE NA KAZI YAO NJEMA.

    Nawaombeni wadau mjaribu kutafakari na kuamua kuiendeleza jamii kwa michango ya kujenga na tuitumie blog kama njia pekee ya kuelimishana na SIO SEHEMU YA MIPASHO NA KUSUTANA – WEE KAMA WAJUA ANAKULA CHAKULA CHA WATU SI UMWAMBIE LIVE? AU NIAMBIE MIE NIMZUKIE HUKO HUKO AU MWENYE CHAKULA CHAKE ANA HABARI AU NAE KAKIACHIA CHAKULA BILA ULINZI NA KUKU WAPO WENGI?

    Wakati mwingine maisha ni mapito hivyo Dinna songa mbele “yana mwisho” haya na jua kila mtu atahukumiwa kwa matendo yake.

    Cheki hapa:

    1. Dinna kweli anachukua mali ya mwenzie

    2. Watoa hukumu wanamuhukumu Dinna hadharani namna hii

    Kati ya hawa wote (1 & 2 ) NI NANI ASIYEKUWA NA DHAMBI JUU YA HILI? Tusije kumnyooshea mwenzetu kidole cha shahada wakati “Gumba, cha kati, cha Pete na Kadada” vyote vinatuhukumu wenyewe!

    USIHUKUMU USIJE UKAHUKUMIWA ………..
    “WHERE THERE IS SHOUTING THERE IS NO TRUE KNOWLEDGE – Da Vinci, L “

  75. Comment by mamanye on January 4th, 2008 3:55 am

    challenge is always there for a human being.you should accept it.

  76. Comment by robert b. m. on January 7th, 2008 9:00 am

    kazi ipo

  77. Comment by Ofuneka on January 9th, 2008 1:52 am

    Uyo mwanaume nani jamani, au kipanya? Dina ukipendwa na watu lazima watapenda wajue anaechukua mzg pia, alafu umeanzaje mataarabu tena? Kipindi kizuri kilivokuwa mwaka jana.

  78. Comment by eugenia on February 25th, 2008 9:17 am

    dina first of all wacha nikupe hongera alaf nimependa vile ulivyowajibu watanzania wengi hasa wanawake wana majungu sana wanaweza wakacreate kitu cha uongo na kikasambaa alaf wale wanaopata wanaweka ok bila kuchunguza je ni ukweli au uongo mimi ni hapo tu huwa nashindwa kuwaelewa.mwisho naweza kukuambia usijali what people said about u do what u think is good to u is not a crime to love someone so let them talk !

  79. Comment by xxxxxx on March 6th, 2008 9:09 am

    kumbe umerithi kiti cha amiiiina,sasa kujishaua ooh wananifananisha na amina ..nani?humpati kwa uzuri wala bahati..lo…sasa unawaka nini usiongee sana hapa

  80. Comment by sia on March 8th, 2008 2:29 am

    wewe ni mswahili mh..na chaumbea mwenzio sakina ndo anaboa kabsa,hata mkizidisha mnaboa..amina alikua mpashu lakini hakuwa na papara kam nyie,mmezidi kujishebedua wakubwa wazima

  81. Comment by chau on March 12th, 2008 6:35 am

    halafu huyu mtu mzima asidanganye watu mhhhh…tatizo la waswahili mnataka kusifiwa tu mhhh

  82. Comment by gislar D. C. on March 31st, 2008 4:47 am

    yeyoo! Dina!

    wewe ni ni mswityii kama shuga mamaa!!!
    nakupa shavu sana mamake! kazi nzuri!! sauti nzuri,
    n’ plz kip it up baby!
    NA USISAHAU KUMUOMBA MUNGU AENDELEE KUKUSIMAMIA KWA KILA JAMBO.

    OTHERWISE’

    TAKE CARE.

    me dada’ko GIDECHU.

  83. Comment by SARA on April 16th, 2008 8:13 am

    Dina mama sikiliza wimbo wa songa mbele wa Bahati Bukuku alafu utapata jibu ya haya yote yanayosemwa na watu. alafu wewe Mwanza Vijijini unajifanya uko ughaibuni. ughaibuni gani wanafanya umbea namna hiyo. kwanza wewe mwenyewe mbona una matege watu hatusemi.

  84. Comment by Linda on April 25th, 2008 3:49 am

    Kha!!! hakika kazi ipo yaani watu badala ya kumtakia mema mwenzenu na kumu ecourage asonge mbele mnaanza kumkandia mara hivi mara vile, halafu wengi ni wanawake ptuuu!! Ila siku zote usitegemee eti mwanamke mwenzie akupe maneno ya kukutia moyo.
    Inashangaza sana wanawake tuna vijiba vya roho na roho za korosho, lakini Dina dear usijali we angalia kazi yako na yule anaekupa support tu. Kuna wanawake wengine hajui kumsifia mwenzie amependeza hata kama ni kweli umependeza sasa huo ni wivu.

    Mimi nasema songa mbele achana na hao kina mwanza wanaojisifia mambo ambayo hawana, mtu kama Dinah usitegemee hata siku moja akusupport cause hata kwenye profile yake amesema yeye ana tabia za namna hiyo kuwavunja moyo wengine ndio kazi yake lakini mwambie habari za ngono hapo mtakuwa marafiki nyoooooooo.
    Thus why mi binafsi sina marafiki wa kike na kama wapo ni wachache.
    MTAZAME MUNGU PEKEE ALIYEKULETA DUNIANI USIMTAZAME MWANADAMU KWANZA HANA MBINGU YA KUKUPELEKA!!
    KEEP IT UP GAL!!

  85. Comment by Ummy on April 29th, 2008 3:30 am

    we linda unataka kusema nini kkila mtu ana mtazamo wake tumpe moyo halafu sisis tubakie na nini?anapewa ukweli na upashu wake,kipindi ana kiharibu siyo kama alivokuaga amina hayooooooooooooooooooo

  86. Comment by gweno on May 17th, 2008 8:43 pm

    Muacheni dada wa watu,anatimiza wajibu wake!!!!!!!! endelea kutupa vitu.

  87. Comment by thms. on July 9th, 2008 3:02 am

    hongera Dina kwa sauti nzuri.
    nakumbuka vizuri siku marehemu Amina alipoanzisha kipindi hiki alianza kwa kupeluzi maoni na tahariri za magazeti na kila siku alijitahidi kutafuta mambo mapya katika kuboresha kipindi chake. na mpangilio mzuri wa nyimbo na visimulizi vya hapa na pale, binafsi nilivutiwa nae sana sikukosa hata siku moja kusikiliza kipindi cha leo tena.

    Mwanzo ulianza vizuri sana kipindi chako lakini kwa sasa kinaboa kina ujinga ujinga mwingi binafsi huwa nasikiliza power breakfast ikifika saa tatu nazima radio au nabadilisha station.
    kipindi chako huwa kinaharibiwa hao wanaoingia katikati na kuanza kuleta habari za kipumbavupumbavu na kutufanya watu makini tuone kama tunasikiliza upuuzi.
    we bado ni mdogo jitahidi kuwa mbunifu hata zaidi ya Amina mwenzako alibuni kipindi cha watoto cha chuchuuu na kilipendwa hata na watu wazima akiwa anasoma aliendesha kipindi kinachohusu mambo ya chakula na musiki laini kilipendwa na idadi kubwa ya watu.
    sasa ww kipindi chako tayari kinagawa wasikilizaji wa clouds wengine tunakiona cha kipuuzi wengine wanakifagilia.kumbuka hii ni radio ya watu huwa tunasikiliza masaa 24.

    jitahidi kuwa mbunifu na utaweza hao wanakuletea story za mitaani wapinge chini na buni k2 kingine

    Thom
    kinondoni

  88. Comment by Matty on July 9th, 2008 8:20 am

    mh…kazi ipo!

  89. Comment by JUMA D JAREDI on September 5th, 2008 2:53 am

    Dinna mi nakukubali sana,sauti yako naipenda sana,Big up just keep it up.

  90. Comment by annest on January 8th, 2009 5:29 am

    haya dinna hizo ni challenge tu wanasema mti wenya maembe ndo unaorushiwa mawe usijali kazi yako imekubalika dada ndo maana unaona watu kibao tunavutiwa kucomment kuna macellebrates kibao wamewekwa hapa lakini hana comments nying i kama wewe kwa hiyo ujue huo mti una maembe. UYOU LOOK PRETY.

  91. Comment by LIZ on March 5th, 2009 7:25 am

    hata siku 1 sikufikiria kuwa dina atakuwa wa namna hii. nilijua atakuwa bonge la kifaa kwa jinsi anavyoponda wenzake na kujifanya mjuaji wa kila kitu. dah!

  92. Comment by simple mudy on March 13th, 2009 5:19 am

    D UNAJUA kutumia position yako.n nimependa ulivyojibu kwenye interview

  93. Comment by aidi on April 6th, 2009 10:32 am

    bigup buddy u are talented but keep working hard i think u know that success is the best

  94. Comment by dondon on June 4th, 2009 1:37 am

    hahahaaaaa…nakufa mie!! mmenifurahisha wote mliochangia. naskia ncha kali wa clouds fm ni boyfriend hewa wa mdada!! sijui kweli! Ncha kali na wewe!! ama kweli ncha usicheze nayo..manake inaweza kutoboa au kuchana pabovu na pazima!

  95. Comment by hija mkali on June 9th, 2009 8:23 am

    vp mzazi unatisha km vita vya darful endeleza mapigano bila ya kumwaga damu its mateja kerzman,mtoto wa tabata kimanga

  96. Comment by Buruna on June 30th, 2009 6:49 am

    i really acknowladge thee big up

  97. Comment by hija on July 14th, 2009 4:31 am

    uko juuuuuuuuuu

  98. Comment by milka on August 6th, 2009 8:04 am

    hivi nyie macelebrit wa kibongo lini mtaacha kudanganya umri kueni banaaaa

  99. Comment by leonard nyagilo on August 13th, 2009 5:41 am

    oooooooooyyyo nimekubali we ni nima

  100. Comment by munira on August 18th, 2009 4:29 am

    uko juu dada, ila yuo just go school kama ulivosema hao wanaokwambia sio lazima kwenda shule usiwasikilize. ur sooo cute! BIG UP!!

  101. Comment by Laurent Kilala on September 8th, 2009 9:43 pm

    Dina unalipa m2 wangu keep it up!

  102. Comment by shasta on September 15th, 2009 5:59 am

    hi dina,bigtime!u luk so cute,n very african.unawakilisha.nimfurahi sana kukuona.nlikuwa hapo bongo nakuskia tu kwenye leo tena.jamani nmiss chachandu la leo,kitchen party,na hekaheka.nawamiss mno mlipokuwa mkilichachandua hilo chachandu na kina gea.loooh!nyie ni noma.una rangi nzuri sana,itunze shostito

  103. Comment by NANCY R on September 21st, 2009 12:08 pm

    DINA upo juu achananao hawo hana maana.

  104. Comment by salome on September 23rd, 2009 6:27 am

    yani sio siri dada dina,kwanza we mzuri hilo alina ubishi pili upo juu kama obama.mimi shabiki wako namba moja.

  105. Comment by Lailat Sued on September 24th, 2009 5:24 am

    Mambo da Dina pole na kazi na penda saut yako na ze way ulivyo naunavyo tangaza endelea hivyohivyo leotena milele daima

  106. Comment by tino on October 11th, 2009 1:25 pm

    good girl but mind u no body is perfect kasoro unazo unanenepa mno utakuwa kama sanamu ya michelin noma tutakuita bibi muda si mrefu but keep it on well done i appreciate your work

  107. Comment by lusagig on October 18th, 2009 10:38 am

    MAMBO VP DINA DU MWANANGU UNA JUA SIJA WAHI KUKU ONA KWASABABU HUA NAKUSIKIA TU? DU MWANANGU WE NI NOMA I APPRICITE YOU BY

  108. Comment by abbas on November 9th, 2009 8:08 am

    aisee da dina ya good lov u keep it up na crew yote ya leo tena1

  109. Comment by millen on November 12th, 2009 3:38 am

    Unaweza dada unanifurahisha sana tena kwenye kipindi cha mipasho

  110. Comment by miraji on November 19th, 2009 6:21 am

    kweli we nimkali vibaya vipndi vyako nina vikali kichizi kwani utangazaji wako umeanza lini kutangaza kabla ya hapo ulikuwa unatangaza redio ipi? nihayo tu.

  111. Comment by ALEXANDER GALANG'ANDA on December 1st, 2009 9:54 am

    DU!KIUKWELI WEWE NI ENGINE KATIKA LEO TENA HAO WENGINE GEA HABIB NA NI MAGURUDUMU HUWA MZEE MZIMA MNANIPA RAHA KWANZA HABARI ZENU ZINA UHAKIKA KWA SABABU HUWA MNATUPA NA USHAHIDI LIVE YANI I WISH NINGEWAALIKA HAPA MORO TUBADILISHANE MAWAZO HAYA CHACHA

  112. Comment by MARCE on December 3rd, 2009 10:45 am

    Dah! i luv u Dina……ur so beutiful bby!

  113. Comment by MARCE on December 3rd, 2009 10:49 am

    Dah! i luv u Dina……ur so beautiful bby!

  114. Comment by deos on December 4th, 2009 11:11 am

    eeeeeeeee jamani dina we ni kifaaa vibaya nilikuwa wapi ukiwahiwa?/ gooooooooood

  115. Comment by bashrahil marketing manager azania wheat flour on December 4th, 2009 5:33 pm

    WEB SITE YENU NI BOMBA ILA KUWE NA ANIMATION MANAKE ITACHANGAMSHA SI UNAONA MFANO KAMA MTANGAZAJI WA HABARI AKITANGAZA HABARI HUYO HUYO ATANGAZE MICHEZO HUYOHUYO ATANGAZE BIASHARA INA BOA AU VP WEKA ANIMATIONS WEBSITE IPATE UHAI

  116. Comment by Salmah Simple on December 23rd, 2009 12:38 pm

    Dinnah beibi dnt mind abt ol haterz,jas muv on with yo lyf en du wat u thnk z best fo u..haterz ar there to gv challengez.jas tek wat suits u.u ril gud en actualy u ril drive me crazy wit yo kipindi.big up cutey.

  117. Comment by ndegesha on December 25th, 2009 6:38 am

    Jamani binadamu hawakosi la kusema ukiwa mzuri ukiwa mbaya yote hayo kwao ni kawaida lazima wakutoe dosari hamchoki kusema Dinnah endelea tu na watilie wimbo (WACHA WACHA WASEME MTUSEMA MCHANA NA USIKU MTALALA)

  118. Comment by Mohamed Rajab on December 29th, 2009 10:50 am

    mmh mi bwana sijawahi kumuona huyu mtoto “live” Kumbe mtu bwana! afaa….

  119. Comment by FARIDA on January 4th, 2010 9:20 am

    dear dina
    kwa mara yakwanza kukuona ilikuwa katika uzinduzi wa taarabu,ulimfunika dida vibaya mno,nakupendaa sana lait ungejuwa sikosagi kipind chako hata siku 1 labda niwe kazini na bosi kanisimamia hapo,take care all ze best

  120. Comment by DAUD KEPHA on January 8th, 2010 11:12 am

    MIMI BINAFSI NAKUKUBALI SANA CSTA,CAUSE NIMEANZA KUKUSIKIA KITAMBO TANGU NINASOMA USHINDI PR. SCOOL, KULE MIKOCHENI B.TEACHER ALIKUWA AKITUPA STORI NA KUJIGAMBA KUWA WATANGAZAJI WENGI WA CLOUDS-FM AMEWAFUNDISHA.HE TOLD AS ALIMFUNDISHA MAREHEMU A.CHIFUPA AND YOU KWA MIAKA TOFAUTI.Hakuna muda ambao huwa nafurahi na kujifunza kama wakati nninaposikiliza kipindi cha LEO TENA. I LOVE YOU CSTA,UPO JUU. Your brother 4m another mother,DAUD.

  121. Comment by Hussy on February 12th, 2010 1:34 am

    Yeyyyaaaaaaaaaaa!!
    Real like you girl!! Nakupa big up, upo juuuuuuuuuu. Kip it up gal’.

  122. Comment by dama on April 8th, 2010 4:33 am

    your so cute!Really i appreciate you and i like much to hear from you.All the best my dear.

  123. Comment by gladness kitaly on April 9th, 2010 9:28 am

    niaje mzeiya,
    real sister upo juu mbya mno,yani apa kwa offce daily early in 9:00 lazima ndani ya clouds nitege sikio,
    wish to meet you,tichaoooooooooooo na leo tenaaaaaaaaaaaaaaa

  124. Comment by geoff magugy on April 12th, 2010 3:53 am

    ebwana dinno yan we na sauti yako ni tofauti kabisa nikajua utakua kmodo fulan hivi kumbe umejahaliwa mwili……..uko juu!

  125. Comment by 2mpalle on April 14th, 2010 6:24 am

    dina:ma sis
    uko bomba u know i was not realise that u look like,
    keep up
    but be care cause kaumaalufu kabaya.
    seeeee uuuuuuuu

  126. Comment by ELIZABETH SWAI on April 22nd, 2010 9:13 am

    sioni haja ya kumhukumu DINA wala mtangazaji yeyote. kila mwanadamu anamapungufu yake. na wahenga husema ; kila mwanadamu anavidole vyake na vidople havilingani;so kila mtu ajijaji kwanza ndo amtazame mwenzake; na mwanadamu hatupendani. bible said. mpende mwenzako kama nafsi yako. tufanye mambo yanayo tuhusu wacheni majungu. DINA NA WENZAKO MKO JUUUUUUUUUUUUUUUUUU YA MSAAAAAAAAARIIIIIIII’

  127. Comment by hasnat on May 19th, 2010 9:28 am

    hi u know wat i lv very much na ninackiliza pind every day.dada.

    HASNATI FROM KIGAMBONINO

  128. Comment by yonah on June 2nd, 2010 5:14 am

    dina unatisha kinoma mwana, mimi mkufunzi mzima wa morogoro teachers college lakini nakuzimia. big up then mama

  129. Comment by yonah on June 2nd, 2010 5:17 am

    dina unatisha kinoma mwana, mimi mkufunzi mzimawa morogoro teachers college lakini nakuzimia. big up then mamaaaaaaaaaaaa…

  130. Comment by Nemmy Arusha on June 2nd, 2010 5:55 am

    Upo juu Dada

  131. Comment by leyla kipingu on June 24th, 2010 3:27 am

    Hey Dina uko juu mama nakufagilia big up ongeza ubunifu km mwanamke. kazi njema

  132. Comment by STEPHANO on September 1st, 2010 3:22 am

    YAAAAH! UR SO CUTE BUT NAOMBA TUWASILIANE PLZZZZ USINIANGUSHE I WISH U ALL THE BEST

  133. Comment by eliza on September 1st, 2010 10:11 am

    jaman nakupenda dina

  134. Comment by Brian on September 9th, 2010 7:41 am

    Du!!! nilikuwa na hamu kweli ya kukuona ila leo nimekusoma kumbe uko hivyo

  135. Comment by masai on September 17th, 2010 2:31 pm

    We ni mrembo na usiogope kelele za chura. kingine leo nashangaa kukuona kwani hua sijui nikamtu au mtu ila nimejua ni wa ukweli poa msiz .

  136. Comment by Eliza on September 20th, 2010 6:58 am

    jaman i love u and za work natamani nije kuwa kama wewe Dina uko juuuuu zaidi ya kigimbi cha mcheza mpira wa miguu

  137. Comment by WILLIAM KICHINA CHINA on October 19th, 2010 1:18 am

    HI DADA DINA UPO JUU KINOMA NA KIPINDI CHAKO CHA LEO TENA,JUZI ULISAFIRI KIDOGO NIKAWA CSIKILIZI KIPINDI ENDELEA HIVYO UTAPANDA JUU
    ZAIDI.

  138. Comment by mama B on October 20th, 2010 9:32 am

    Aisee, nimefatilia comments nimecheka na kufurahi na kukasirika. sijawahi kuona mtu alopewa comments kama Dina.

    dina u know what…hiyo interview ilikuwa 2007, imagine last commenter b4 me ni October 19th 2010, miaka mi3 watu wanakucomment…what a long thread…na pia watu wameanza kuponda kuponda hadi wamechoka..now ni comment nzuri..pengine walikuwa hawakujui vizuri etc..na nzuri u did not reply back..that’s nice. mara nyingi kizuri hakijisifii, chenyewe kinajieleza, ndiyo sasa hivi.

    big up…mi nataka kukuona clouds TV…huna kipindi?

  139. Comment by sabina on December 20th, 2010 11:18 am

    mambo dada, hongera na upo juu kwani umeweza kukiendesha kipind vizuri uckatishwe tamaa na wachache kwani kwa sasa umekubalika na vipingamiz vya wachache ndo changamoto za maisha ili uweze kujijenga na kujiboresha zaid katika kazi zako

  140. Comment by winfrida kihwili on January 18th, 2011 2:57 pm

    dina, iam your fun.i like you a lot, so can we be friends? plz reply soon.

  141. Comment by Askofu wa kwanza Kimara Kepha wa UKWELI on February 15th, 2011 9:17 pm

    realy Dinnah i love u ile mbaya co kazi zako tuu bali hata tha way ua are………kip it up muyyyy.

  142. Comment by Genoveva on March 21st, 2011 8:07 am

    Dah! aisee nilikuwa na hamu ya kufahamu kisauti kizuri cha mwadada mzuri DINA MARIOUS nimekuona na nimefarijika sana.
    nakupenda sana mydada, kupitia kipindi chako cha LEO TENA, big up mdada!

  143. Comment by yuda daniel on June 3rd, 2011 8:30 am

    yes dada dina nakukubali sana ukiwa kwenye moja na mbili clouds fm kwenye kipindi chako pia huu mrembo km bado dent wa chuo so nilitaka kujua tu umeshaolewa? na vp una mtoto?

  144. Comment by ISACK on June 6th, 2011 1:08 pm

    DINAUKOBOMBAILEMBAYA,NAIPENDAKAZYAKO NA WEWEMWENYEWE PIA,NAIPENDAKAZ YAUTANGAXAJI BUT BADO NIPO SHELEN PUGU SECONDARY SCHOOL KIDATO CHA NNE,ILOVE YOU DN.MARIOS.

  145. Comment by doris on July 13th, 2011 4:01 pm

    nice to see u, i like u’re voice more than much.but my dear uko TOFAUTI NA SAUTI YAKO.

  146. Comment by Asina nanyanga on September 23rd, 2011 9:30 am

    hey Dina.hongera sana keep it up c6 and god bless u twice of much!kama hautojali naomba unisaidie coz mimi ni mtangazaji chipukizi wa radio info fm(MTWARA) Plz naomba nitafute kwa no 0718690794. halaaaaa!

  147. Comment by mdada mangowi on October 12th, 2011 3:58 am

    jamani! sioni tatizo la DINA, kwanza ni msichana mzuri kwa sura, sina uhakika wa umbo lake lakini bado ni poa sana tu. Ninavomtazama dina anauwezo wa kufanya mengi makubwa na mazuri na jamii ikamkubali zaidi ya hapo, nakuomba ujitahidi usiishie hapo ulipo, unaweza kabisa hata kufikia ngazi ya kuwa WAZIRI fulani baadae. Huyo hapo juu anayesema kutangaza vizuri lazima uwe na DEGREE ni bwege, kwani dina anaonyesha uwezo mkubwa sana! jibadilishe basi uwe MMAREKANI. kama huwezi kusapoti kidogo anachofanya mtanzania mwenzio na kumpa moyo wa kufanya vizuri zaidi, sasa una maana au faida gani hata huko uliko kwa hao wamarekani. KEEP IT UP dada Dina, Kila la kheri

  148. Comment by mdada mangowi on October 12th, 2011 4:09 am

    Kuhusu kipindi chake kuwa na uswahili ni kweli hasa part ya taarabu, ila nadhani kabla hajarusha kipindi chake utawala ulisharidhia na ndio maana tunakisikia hewani, taarabu ni uswahili sasa lazima aonyeshe uswahili huo, labda sivyo alivyo ila ana act ili kipindi kunogesha uswahili ktk taarabu. Dada Dina labda tu ufikirie jinsi gani utaboresha part hiyo ya uswahili ndani ya kipindi chako ili wapenzi wasikilizaji wako waridhike wote, ni sehemu ya jukumu lako kuridhisha wasikilizaji wako. Ila kwa GEA yeye hamna kitu, anaonekana wazi! hata kijijini anakotoka MAZINDE huko korogwe hakuna maendeleo ni uchawi tuuu wasambaa wanaendekeza! na shule haiwezi hata akishauriwa kwenda atachora zero vyeti vyote, na ndio anayezidisha uswahili kipindini.

  149. Comment by Samweli Ndunguru on November 11th, 2011 4:55 am

    mwanangu nimekutembelea leo umenifurahisha sana na kunifariji katika mahojiano yako yoe naamini mungu anakuongoza endelea hivo amina.

  150. Comment by Samweli Ndunguru on November 11th, 2011 4:58 am

    unikumbuke unasikia nina mengi nataka tuongee asante.

  151. Comment by Samweli Ndunguru on November 11th, 2011 5:11 am

    UKWELI NI KWAMBA MIMI SIJAWAHI KUMSIKILIZA AKITANGAZA ILA TUU KUPITIA MANDIKO HAYA NAAMINI HUYU ANAKIPAJI HICHO NA ANAHITAJI MSAADA WA UIMIRISHAJI WA KAZI YAKE .

  152. Comment by fina mosses on June 17th, 2012 8:06 am

    Yani nlikuwa natamani sana kumuona dina, nimefurahi sn kwa sababu huwa nasikiliza leo tena. hongera,

Leave a Reply