Anga za muziki wa kizazi kipya zimefikwa na msiba mzito.Habari zilizopatikana hivi leo jijini Dar-es-salaam zinapasha kwamba mmoja miongoni mwa wasanii maarufu wa muziki wa kizazi kipya au bongo flava,John Mjema,kutoka kundi linalojulikana kama Mambo Poa, amefariki dunia.

Bado taarifa kamili kuhusu kilichopelekea Mjema kufikwa na mauti hazijapatikana ingawa habari mbalimbali zinadai kwamba amejiua kwa kujichoma kisu.Mipango ya mazishi na shughuli zote za msiba zinafanyikia huko Mtoni Kijichi jijini Dar-es-salaam.Bado tunafuatilia kupata habari kamili kwa undani zaidi.

Kama mtakumbuka,miaka michache iliyopita mwanamuziki mwingine kutoka kundi hilo la Mambo Poa, Steve 2K naye alifariki dunia baada ya kuchomwa kisu.

Unaweza kumtizama John Mjema katika video hii hapa chini ndani ya wimbo Gumzo. R.I.P John Mjema.

You need to a flashplayer enabled browser to view this YouTube video

Be Sociable, Share!

Feedback / Comments

26 Responses to “JOHN MJEMA HATUNAYE TENA.”

  1. Comment by Dinah on February 11th, 2008 2:59 pm

    Dear Lord!….pole kwa yaliyopelekea kuchukua uamuzi huo. Mungu awajaalie uvumilivu ndugu, jamaa, mafariki na mashabiki ktk kipindi hiki kigumu cha kuomboleza.

  2. Comment by Edwin Ndaki on February 11th, 2008 3:36 pm

    Duu…hakika ni suala la kusikitisha mwanadamu anapoamua kusitisha uhai wake.

    Binafsi nimesikitika sana kuona mtu anachukua hatua kama hiyo ya kukata tamaa.

    Kwa wengine ambao tunasoma haya maoni.Msikitake TAMAA hata siku moja.Amini yeye yupo nasi mpaka ukamilifu wa dahari.

    Nawapa pole ndugu,jamaa na mshabiki wake woote kwa msiba huu uliotukuta.

    Nakumbuka wimbo wake wa “wachumba 30″.

    Kwa mungu yote yana wezekana.

    Ene wie,tutafika tu!

  3. Comment by Majita on February 11th, 2008 5:03 pm

    RIP Mjema.Umeacha wachumba wako 30 wanakulilia

  4. Comment by Mr. Upendo Furaha Amani on February 11th, 2008 5:54 pm

    Bwana alitoa, na Bwana ametwaa, Jina la Bwana libarikiwe.

  5. Comment by Angelina on February 11th, 2008 6:16 pm

    RIP JOHN

  6. Comment by Pope on February 11th, 2008 8:46 pm

    OOH MSIKINI KUJIUA KWA KISU!!!!!
    R.I.P JOHN

  7. Comment by ola on February 11th, 2008 10:12 pm

    siamini aisee…
    kazi ya Mungu haina makosa,muda wake umetimia.

  8. Comment by Kekue on February 11th, 2008 11:51 pm

    Da!! inasikitisha sana jamani, poleni sana mlioguswa na msiba huu!! Ni wachumba 30 wamekumix au nini sasa? Jameni 2sikate tamaa au kuchukua uamuzi usiofaa ipo siku nyota itang’ara tu Mungu yupo na anatoa kwa wakati wake labda wakati wako bado haujafika labda ni mwezi ujao ee, kwani hao waliofanikiwa unafikiri walianza wapi, ni kutokukata tamaa, Songa mbele!!! anyway RIP John!!

  9. Comment by Brother Hugo on February 12th, 2008 12:32 am

    Huu ni msiba mkubwa kwa familia, ndugu na marafiki haswa wanamuziki na sisi mashabiki wa brother John Mjema.
    Kilio chetu ni kundi linazidi kupunguukiwa na watu muhimu kama huyu na Steve 2K, si rahisi kuwapata kama hawa tena.
    Mwenyezi Mungu auiweke roho ya John mahali pema peponi amina.

  10. Comment by amina on February 12th, 2008 1:33 am

    Du noma mi sijui hat aniseme nini?hadi mtu kufikia kujiua basi yalimfika kweli

  11. Comment by Prosper Ditram on February 12th, 2008 3:20 am

    poleni sana ndugu jamaa na marafiki kwa msiba huu jamani maamuzi mengine yangeombwa ushauri. duu ghafla hatunae tena

    Prosper

  12. Comment by Matty on February 12th, 2008 4:18 am

    Ahahhh jamani Mungu ailaze roho yake mahali pema peponi AMEN!nimesikitika sana maana ni shetani tu huyo aliyempa nguvu ya namna hiyo kujichinja…
    Masikini Kijana bado, niliupenda sana ule wimbo wake wa wachumba 30, lakini mwe Mungu amekupenda zaidi.
    Mungu awape uvumilivu ndugu,jamaa na marafiki!

  13. Comment by noah gondwe on February 12th, 2008 5:27 am

    IT IS SO SAD WHY THE MEMBER OF MAMBO JAMBO SUCCIDE COMITY? 2LIPOA KWA STEAVE2K NOW IS MJEMA. SO SAD. POLENI SANA NDUGU NA JAMAA AND THE FUNS OF J.MJEMA, PIA SPIDER POLE SANA KWA KUBAKI PEKE YAKO. MUNGU AKUEPUSHIE ILI BALAA LA KUJIUA KWA KISU.

  14. Comment by Rachel on February 12th, 2008 5:42 am

    Poleni sana wafiwa. Ni jambo lakusikitisha kijana mdogo na mwenye promising future kama huyu amekata tamaa. Lakini undani wa yote hatuwezi kuujua. (Nimesoma post kwa michuzi mkubwa kutoka kwa rafiki wa bwana huyu kuwa amefiwa na baba na mama recently nakuwa alianza kuchanganyikiwa na kufagia home kwake akiwa uchi nk.).

    Ni muhimu sana kwa nchi yetu kuanzisha councilling services (au labda zipo) kuwasaidia watu wanaokumbwa na matatizo ya kimaisha ambayo in someways yanapelekea kukata tamaa ya maisha Ingawaje ukweli uabakia pale pale kwamba yakikufika shingoni huwa uamuzi ni kumezwa na ardhi… lakini kuwa na huduma kama hizo saa ingine zinawakutanisha watu kushare yanayowasibu hivyo inasaidia kujua kuwa wapo wengi wenye shida mbali mbali na kubwa kuliko zako hivyo kufikiria mara mbili kabla ya kufanya maamuzi mabaya.

    Poleni sana wasanii na nchi kwa ujumla.

  15. Comment by jonh on February 12th, 2008 6:23 am

    nitamkumbuka daima,nilikuwa namkubali sana hasa wachumba 30.Hakika

  16. Comment by Niku kuhenga on February 12th, 2008 7:42 am

    mungu ailaze roho yake mahali pema peponi! its hard to believe

  17. Comment by salu on February 12th, 2008 8:08 am

    Hoo na tumuombe mwenyenzi mungu amsamehe kwa yote mabaya aloyafanya katika huhai wake. kwani wote njia yetu ni moja hiyo hiyo ila hatujui ni lini.

    M/Mungu ailaleze roho ya John Mahala pema peponi

    ameni

  18. Comment by BYE BYE on February 12th, 2008 10:22 am

    dear God,that is the most out of sync video I have ever seen

  19. Comment by Danny (UglyD) on February 12th, 2008 2:42 pm

    Kaka mkubwa umetutoka ila ulipoenda ndio makazi, mi nakutakia mema. Mziki wako hautaisha na wosia wako bado utabaki. Nina imani husingependa tukulilie bali tukuombee, nasi tutajikaza hivyo kaka. Bwana akupokee kwani amekupenda zaidi. RIP John

    Kutoka Kings Studio Disco Thech (London), mi c o mwakilishi.

  20. Comment by oprah on February 12th, 2008 7:12 pm

    dah mm stii neno ila mungu amuweke mahali pema peponi amen

  21. Comment by LIZZIE on February 12th, 2008 11:22 pm
  22. Comment by Monica on February 13th, 2008 3:43 am

    Mungu amuweke marehemu Mjema mahali pema peponi, Amina. Kwa sisi tuliobaki tuache kukata tamaa mapema na mambo yakituwia magumu tusichukue uamuzi kama aliochukua Mjema kwani yote yawezekana kwa Mungu. Tupatapo changamoto tumkabidhi Mungu naye atashughulika nazo.

  23. Comment by reg on February 13th, 2008 7:07 am

    poleni sana ndugu, jamaa na marafiki

  24. Comment by Jennas on February 13th, 2008 7:44 am

    R.I.P JOHN MJEMA

    AMEN

  25. Comment by Mama wa Kichagga on February 14th, 2008 2:22 am

    Ni machungu sana kutokea kwa kifo cha aina hii tena kwa umri kama wake, tena msanii!

    Inawezekana kabisa wakati anafikwa na maswahibu yote hayo ya maisha ndugu, jamaa na marafiki walikalia kuchonga midomo na kushabikia badala ya kutia mwenzao moyo wa kuwa na matumaini!

    Tujifunze kutokana na makosa na daima tuepuke kuwahukumu wenzetu maana hujui sumu ya hukumu yako inamfikiaje mtuhumiwa kwani waweza kumkatishia maisha yake pia. HILI NI ANGALIZO “TUWE MAKINI”. TUWE MARAFIKI WAKWELI NA TUACHE UNAFIKI! TUPENDANE NA KUSAIDIANA.

    MWENYENZI MUNGU AKUREHEMU JOHN. AMINA.

  26. Comment by Joseph on June 28th, 2010 6:47 am

    VERY SAD ANOTHER YOUNG PERSON’S LIFE GONE

    Mungu amuweke marehemu Mjema mahali pema peponi, Amina. Kwa sisi tuliobaki tuache kukata tamaa mapema na mambo yakituwia magumu tusichukue uamuzi kama aliochukua Mjema kwani yote yawezekana kwa Mungu. Tupatapo changamoto tumkabidhi Mungu naye atashughulika nazo.
    MWENYENZI MUNGU AKUREHEMU JOHN. AMINA.

Leave a Reply