Ushasikia kwamba muziki wa gospel(injili) siku hizi unatamba sana nchini Tanzania.Mmojawapo ya wasanii wa muziki huo wa injili wanaotamba ni Jennifer Mgendi(pichani).Mbali na kuwa muimbaji wa nyimbo za injili, Jennifer pia ni mtunzi mzuri wa hadithi za filamu.Baadhi ya filamu alizowahi kutunga ni kama ile ya Pigo la Faraja na Joto la Roho.

Mgendi alianza rasmi kujishughulisha na kazi ya muziki wa injili mwaka 1995 na albam yake ya kwanza iliitwa ‘Nini?’. Baada ya hapo alitoka tena na albamu zake zilizokwenda kwa majina ‘Ukarimu wake’, ‘Yesu Nakupenda’,’Nikiona Fahari’ na ya hivi karibuni zaidi inayoitwa Mchimba Mashimo.

Photo/Global Publishers

Be Sociable, Share!

Feedback / Comments

48 Responses to “JENNIFER MGENDI”

  1. Comment by BLACKMANNEN on August 26th, 2008 11:31 pm

    Hongera sana Jennifer Mgendi kwa kutupa kiburudisho cha mziki wa Injili na hapo hapo kutulisha neno la Mungu kwa njia ya nyimbo.

    Kitu ambacho naweza kukuambia wazi ni kwamba, umepanda haraka haraka katika fani hii ya muziki na kufikia hapo ulipo sasa, ni kutokana na sauti na uimbaji wako wa “Saida Karoli” wanna be!

    Jennifer, kama kungekuwa na “Haki Miliki” ya sauti, kwa kweli Saida Karoli ungemlipa japo kidogo, kwani moja ya kigezo cha mafaniko yako ni hiyo, copy write ya sauti yako na yeye.

    Hata hivyo, Jennifer, nakutakia kila la kheri katika shughuli zako za kutuburudisha na kutupa neno la Mungu kwa njia ya nyimbo.

    Blackmannen

  2. Comment by naila on August 27th, 2008 2:22 am

    huyu dada nampenda,ana sauti nzuri,mrembo na kind of exposed!

  3. Comment by Wakuvanga on August 27th, 2008 3:24 am

    Praise the lord

  4. Comment by mama jj on August 27th, 2008 4:36 am

    kweli nimeamini kuwa kipaji kipo, hongera sana jeny kwani wewe ni mzuri,unakipaji sana si cha kuimba tu bali cha utunzi. Kazi zako zinanibariki sana. Mungu azidi kukulinda uendeelee kutunga nyimbo zinazonibariki.

  5. Comment by Jose Jose on August 27th, 2008 4:38 am

    kwani wewe kabila gani?

  6. Comment by BABA DORIE on August 27th, 2008 4:44 am

    Bwana YESU kristo asifiwe

  7. Comment by solange on August 27th, 2008 6:38 am

    jamani huyu mdada ana sauti ya kipekee, napenda sana sauti yako haaa na nyimbo zako ni nzuri sana, mungu akubariki ma dia.

  8. Comment by any on August 27th, 2008 7:23 am

    Jamani huyu mdada mzuri,anajua ku act, nimemwona kwenye joto ya roho, hadi raha, mi mwenyewe nikapata joto ya roho kwa kuangalia. haaaaaaaaaaaaaaaaaa

  9. Comment by Matty on August 27th, 2008 9:29 am

    Huyu dada naye ni kisura jamani anavutia, ubarikiwe dada kwa kumuimbia Mungu na pia nakupongeza kwa sauti nzuri uliyojaliwa na mwenyezi Mungu!
    Naupenda wimbo wako “shimo wamenichimbia eee watatumbukia wenyewe humo”

  10. Comment by edgar on August 27th, 2008 11:51 am

    Hi jenipher , nakuaminia kwa kutunga nyimbo tamu sana za kanisani,

    nakuzimia sana

  11. Comment by binti-mzuri on August 27th, 2008 11:58 am

    ameen!

  12. Comment by Ze Mdau on August 27th, 2008 1:54 pm

    Sasa kutuwekea huco kidole cha mkono wa kushoto tukione manake ndo KUTUPIGA STOP au?

    Sasa Dada TUMEKUSOMA.

  13. Comment by michelle on August 27th, 2008 5:07 pm

    Bado kana sauti ya kitoto inabidi aweke msisitizo anapo imba
    otherwise kazi ya Mungu iendelee, all the best!!!!!!!!!!!

  14. Comment by Matty on August 28th, 2008 3:40 am

    AMEN wapendwa! hapa hawajaja wenyewe wakasema tupunguze ukristolaizesheni hahahaha hata hivyo Tumsifu yesu Kristo!

  15. Comment by ma'reen on August 28th, 2008 3:54 am

    Beautiful and God fearing…what more can one ask for? Mungu akubariki dada. Huyu dada kaanza muziki wa injili siku nyingi na wala sauti yake hajaiga kwa Saida Karoli coz Saida kaingia mjini na kujulikana huku Jennifer kashakaa sokoni kitambo. Sidhani kama kuna kuigana sauti hapo! She’s simply blessed na sauti yake ameitumia kwa mema.

  16. Comment by debra on August 28th, 2008 6:14 am

    U mrembo dada mpendwa!!
    Bwana Yesu asifiwe !!
    Ubarikiwe mpendwa ktk bwana!!
    Amen

  17. Comment by adili on August 28th, 2008 8:23 am

    BWANA ASIFIWE DADA UNANIBARIKI SANA NYIMBO ZAKO NAOMBA MUNGU AKUBARIKI PIA KWANI NYIMBO ZAKO NI NZURI.

  18. Comment by prety girl on August 28th, 2008 8:58 am

    nampenda sn huyu mdaa coz yupo smart kimwili na kiroho pia,kwa kawaida mimi huwa napenda kusikiliza nyimbo zake kiukweli anaimba vzr sn.pia moja kati ya hizo filamu zake nimeiona kwakweli amejitaidi sn.keep it up my dia na MUNGU atakubaliki zaidi.Mwanakondoo ameshinda?2mfuate, AMEN

  19. Comment by kingo on August 29th, 2008 8:38 am

    wakti dada Jeny anaanza kuimba saida karoli nadhani hata kiswahili alikua hajui achilia mbali kuiona maiki!!!!!Mungu akubariki dada,kazi yako ni njema.

  20. Comment by gppmie on August 29th, 2008 9:38 am

    jamani mtu anaimba vizuri,hayo mambo ya kusema ameiga sauti ya mtu imetoka wapi? she is cute and humble to God. Big up sister Jeny and stay blessed.

  21. Comment by mkaku on August 29th, 2008 4:44 pm

    Jamani Jennifer alikuwa anapenda muziki tangu yuo kisutu akingia kwenye muziki wa injili pia ni mwenyeji wa Singida na sauti yake ni ile aliyobarikiwa na Mungu haimbi kitoto ndio sauti yake ilivyo na anavaa vizuri sana i love her pia alikuwa room mate wangu ni mkarimu sana

  22. Comment by michelle on August 30th, 2008 6:52 pm

    Jamani tukisema kwamba anaimba kama mtoto si tatizo ila ni maoni tu,kwamba ajaribu kuweka msisitizo atakuwa better than that, ni mzuri tunaamini anamsimamo wa kiroho, God bless you sister, all the best!!!!

  23. Comment by Jennifer Mgendi on September 1st, 2008 1:36 pm

    Nawashukuru woooooote kwa maoni yenu na yanatutia moyo, yanatuonya na kutujenga. Mbarikiwe na Bwana!! Huyu anayesema ni roommate wangu ni nani huyu Mkaku, ni “Leah the Unshaken….?

  24. Comment by Matty on September 4th, 2008 6:07 am

    Afadhali dada Jennifer umejitokeza kutushukuru kwa maoni yetu,Mungu akubariki na wewe amen!
    Michelle umemsikia Jenniffer???anasema tubarikiwe na bwana!

  25. Comment by mambo on September 4th, 2008 7:16 am

    waibaji wengi wa injili wamejaa kashifa kibao, Lakini Jennifer yuko siku nyingi katika huduma na hatujasikia songombingo lolote. HONGERA SANA DADA. may God bless you

  26. Comment by mambo on September 4th, 2008 7:17 am

    I mean WAIMBAJI

  27. Comment by michelle on September 4th, 2008 9:05 pm

    Matty,shost nimeipata sana hiyo baraka ya Jennifer, basi ndugu yangu Matty ubarikiwe na Bwana aishiye juu mbinguni!!!!!!!!!

  28. Comment by matty on September 5th, 2008 3:42 am

    hahahahah thanks ma dear Michelle AMEN!

  29. Comment by Daines Shartiel on September 8th, 2008 11:26 am

    Nakupa tano yaani nyimbo zako (tiki kubwa)

    Pia kila wimbo wako ni point huwa ninapata faraja sana ninaposikian wimbo wako wa “MOYO”

    Ninakuombea usiishie kuimba dunia tu bali uimbe hati mbinguni.

  30. Comment by Dory on September 9th, 2008 6:50 am

    Mimi nimempenda sana Jenifer kwa jinsi anavyoimba Mungu azidi kumbariki na kumuinua zaidi tunangoja kibao kingine cha nguvu kushinda kilichopita. Keep it up!!!!!!!

  31. Comment by Mama wa Kichagga on September 11th, 2008 10:40 pm

    Jenny,

    Sikufahamu ila nyimbo zako zina upako! Ubarikiwe sana na Bwana na endeleza kipaji cha kumwinua Bwana siku zote.

    Amina.

  32. Comment by hs on September 24th, 2008 4:00 am

    Ubarikiwe sana dada “J” Ninabarikiwa sana na uimbaji wako kwani Mungu kaweka kitu cha pekee ndani yako
    Jehova akubariki na kukupigania ktk huduma yako

  33. Comment by hs on October 7th, 2008 4:14 am

    barikiwa

  34. Comment by Mary Mkwaya Malamo on October 15th, 2008 1:10 am

    bravo

  35. Comment by kwibisa seleman on October 26th, 2008 10:02 am

    nyimbo zako ni nzuri dada yangu na zinanibariki sana.

  36. Comment by CHANTAL MUKESHIMANA on November 22nd, 2008 11:42 pm

    Dadangu Jennifer hongera sana nyimbo zako zinanijenga kiroho Mungu akubarik na akuzidishie kipaji hicho cha kuimba.

  37. Comment by jeanine memba on January 28th, 2009 10:53 am

    Sister jennifer God bless you.
    I love you so much, I like to sing too when I was in Africa I was a singer (mwana kwaya) I like to praise LORD in songs.
    Just keep going to praise LORD!! Please E-mail me any time you want, I would like to have more informations from you.
    Thanks. Good luck.
    Yours jeanine from U.S.A(CoLORADO).

  38. Comment by kissa on February 6th, 2009 4:45 am

    jenifa ubarikiwe na bwana kwa kalama yako nzuri,kipawa ulichopewa kitumie sasa,mungu akubariki sana na udumu katika maombi na mungu akubariki maana kazi uliyopewa yahitaji maombi sana.barikiwa

  39. Comment by mariam on February 23rd, 2009 5:41 am

    kwakweli Bwana Yesu aendelee kukupigania uendelee vema na kutunga nyimbo ambazo zinatubariki.

    mariam

  40. Comment by Eunia on March 5th, 2009 9:37 pm

    We are happy to have you!

  41. Comment by Vennvictor on March 18th, 2009 7:52 am

    Asifiwe Yesu Kristo!!!!!!
    Nikupongeze dada yangu Jenny kwa kazi nzuri na kipawa kizuri ulichopewa na Mungu.Kazi yako ni njema na inatubariki sanamimi binafsi na wenzangu wote.Napenda kukushauri kuwa;NYENYEKEA CHINI YA MKONO WA MUNGU,Utashangaa jinsi Bwana atakavyokutumia ktk viwango vikubwa zaidi.Utunzi wako ni bomba saana.Naamini ukimtafuta Mungu zaidi pasipo kumwacha,Mwenyewe utashangaa.
    Ubarikiwe na Kristo Yesu.Go on never look backward——-step f-o-r-w-a-r-d!!!!!!!!
    Be Blessed.

  42. Comment by Mereweneza on May 25th, 2009 12:21 pm

    Jennifer Nakumpenda sana nabenda Nanyimbo zako Akisante Kwakua Umetoa nyimbo Hizi Nakuomba Unipe Nimero Zako Zasimu Unipatiye Na Address Yako By Sindano
    Location:American Atlanta,GA
    Email:merewesindano@gmail.com
    PHONE:404-4848-5876

  43. Comment by Munira Al-Marjibi on November 22nd, 2009 6:24 am

    Ameen

  44. Comment by Daniel Kioko on December 4th, 2009 5:50 am

    You bless me so much!!

    Baba Baba Wewe niwakuaminiwa milele…

    God bless you with you family wherever you are Jennifer.

  45. Comment by Anthos Pililo on September 1st, 2010 11:00 am

    Dada,
    Mungu mwenye haki akubariki kila siku , na azidi kukulinda wewe na kizazi chako chote, kazi ulimo siyo ndogo , bali faida yake siku moja utahipata na inatoka wapi, sina mengi ila Mungu mzima akufunuliye mengi na uzidi kutuombea sisi walio mbali na kizazi cha Mungu .
    Ubarikiwe wewe.
    Anthos pililo.

  46. Comment by jolly on September 24th, 2010 5:27 am

    jenifer may the Lord bless u abundantly for your work. Make sure you will do the same in heaven!

  47. Comment by EDITH on March 13th, 2011 11:52 am

    HI PRAISE DA LORD,AM FROM MSA NA HAKI DAA HUYU HUWA ANANIBARIKI SANA KWA NYIMBO ZAKE SAUTI YAKE NI YA (AJABU)NA HATA FILAMU ZAKE JAMANI NI MURUA SANA NAZILIKE WEE ACHA MUNGU AMUBARIKI TU HUYU NA AMUZIDISHIE KILA UCHAO.

  48. Comment by Brenda on March 24th, 2012 11:41 pm

    Hi jenny am in nairobi.I hav a very small voice wich discourages me yet i hv songs writen.plz pray 4 me n advice me.BLESSINGS

Leave a Reply