You need to a flashplayer enabled browser to view this YouTube video

Be Sociable, Share!

Feedback / Comments

10 Responses to ““NITAFANYA”-KIDUM & LADY JAYDEE(Official Video)”

  1. Comment by mavura on July 14th, 2010 5:24 pm

    video iko poa sana lakini huo mziki sio ule ninaopenda mimi,bora ingebaki ile ya mwanzo ilikua imetulia hii ya sasa nasikia makelele ya vyombo visivyokuwa na mpangilio wa kueleweka,boring music

  2. Comment by JIBE on July 15th, 2010 10:03 pm

    video nzuri sana, Jide umependeza sana, pia km itawezekana huyo mrembaji aliyekuremba ktk video hii ndo awe mrembaji wako wa kila siku, kwani kakupatia sana, maana siku nyingine huwa unaniangusha sana na make up! vinginevyo upo juu sana

  3. Comment by tracey Kenya on July 17th, 2010 10:48 am

    The video is the bomb congratulations Jay D and one Kidum keep up the spirit.
    thanks

  4. Comment by yvonne on July 27th, 2010 10:31 am

    love kidum and definitely love this song

  5. Comment by hamza on September 14th, 2010 10:24 am

    Love this song kidum en Lady Jay Dee wooow!!! its off the seeling nakwambia u guys rock… keep it up..

  6. Comment by Annybee on September 15th, 2010 8:20 am

    Marvelous work.keep it up kidum and jaydee

  7. Comment by YONA on September 19th, 2010 4:04 am

    Mimi napenda sana huu wimbo video iko poa lakini ambacho sikupenda ni mpangilio wa vyombo, mimi napenda instrument ambazo ziltumika kwa wimbo huu huu lakini ule wa kwanza kabisa.Hata nikiwa job napenda kuangalia video yake hata nikiwa home watu wanaonijua ukipingwa huwa wananipigia simu na kusema angalia kwenye TV . Jay dee &kdm big up.

  8. Comment by Morean Kimani on December 28th, 2010 4:09 pm

    Kidum has stollen my heart with his voice and bravo jaydee for making it so real.love to hear another one soon.

  9. Comment by That song is da bomb,for one it will never lose its meaning unlike others on December 29th, 2011 6:55 am

    love listening to it!

  10. Comment by That song is da bomb,for one it will never lose its meaning unlike others on December 29th, 2011 6:56 am

    the flow is great!

Leave a Reply