Je,kuna siri ya watu wawili?Yawezekana.Haiwezekani.Ukishamwambia mtu mmoja sio siri tena!Kweli?

Ushawahi kuambiwa na mtu “hii ni siri,usimwambie mtu” au kwa kizungu “this is between you and me,don’t tell anyone”.Basi ni kwanini hakuna siri ya watu wawili?Ina maana katika watu wawili mmoja hawezi kukaa na kitu moyoni,asimwambie mtu?Ndivyo binadamu tulivyo?

Ninapoandika hapa,najaribu kuwaza kuhusu mambo mbalimbali ambayo niliwahi kuyafanya nikitegemea kwamba yangekuwa siri lakini yakageuka kuwa sio siri baada ya kuthubutu kumwambia mtu mmoja mwingine! Kwanini mtu yule au watu wale hawakuchukulia maanani maneno kama “hii naomba iwe siri baina yangu na wewe pekee,asijue mtu tafadhali”.Hivi ni kweli haiwezekani kutunza siri?

Maudhui hayo ndio yaliyopo kwenye Zilipendwa ya Ijumaa hii.Wimbo unaitwa Siri Yako kutoka kwao Bima Lee Orchestra. Burudika.Ijumaa Njema.Weekend Njema.

Audio clip: Adobe Flash Player (version 9 or above) is required to play this audio clip. Download the latest version here. You also need to have JavaScript enabled in your browser.

Unakumbuka Kisa Cha Mesenja Kuleta Balaa kutoka kwao hawa hawa Bima Lee?

Be Sociable, Share!

Feedback / Comments

2 Responses to ““SIRI YAKO”-BIMA LEE”

  1. Comment by Flora on August 13th, 2010 11:15 am

    Good day!

    There are some issues that one can keep it for him/herself and some cannot be kept because we need opinion in order to make better decision or it not that necessary to keep it or simply because we have to share with others. True that things between two people can hardy remain undisclosed. Sometimes you tell someone you trust to keep what you have told them that will no longer be a secret it is human being nature no matter how you insist them. I only trust my mother the rest if I tell them something it never surprise me to hear from third part.

    Take care and have a nice w.end

  2. Comment by A.Saleh on August 13th, 2010 1:17 pm

    Hamna siri kwa sababu endapo utamwambia rafiki yako ki2 cha siri na ikafika muda mkagombana hatakua siri tena ndivyo 2livyo wana wa Adam.Mimi nafikiri ni hayo

Leave a Reply