Be Sociable, Share!

Feedback / Comments

5 Responses to “NYUMBANI LOUNGE-KARIBUNI!”

  1. Comment by David on March 11th, 2011 9:18 am

    Bibie umejitahidi ila punguza mabishow watakufilisi kwa kunywa kwa kusign.

  2. Comment by Adam kiluvia on July 17th, 2011 4:07 pm

    Sema jide dadaa tuwekee website mtuwangu ya mgahawa kuboresha huduma kwa wateja wako na itakwa rahisi kidogo tujue una offer nini au sio binti machoz

  3. Comment by fredy abby on October 6th, 2011 5:00 am

    nadhani watu wengi stil hawajui iko wapi hata adds za kwenye radio hazisemi location tena kama mwanzo,so lifanyie kazi mamy

  4. Comment by framk assey on October 10th, 2011 5:31 am

    iko poa jide

  5. Comment by shekha on December 14th, 2011 1:20 am

    jide mamito sema iko wap taja location cz alot of pipos wanataman kuja but hawajui iko wapi,,

Leave a Reply