Habari ambazo zimethibitishwa ndani ya Clouds FM kupitia Mkuu wa Polisi mkoani Morogoro,zinapasha kwamba wanamuziki wa kikundi cha Five Stars Modern Taarab wamepata ajali mbaya ya gari karibu na Mikumi mkoani  na Morogoro na watu 12 wamepoteza maisha yao huku wengi wao wakihofiwa kuwa ni wanamuziki wa kundi hilo lililoanzishwa chini ya miaka mitatu iliyopita.

Wanamuziki hao walikuwa wakisafiri kwa gari aina ya Coaster wakitokea mikoa ya Mbeya,Iringa na Ruvuma kwa ajili ya shughuli zao za muziki.Inasemekana ajali ilitokea baada ya Coaster hiyo kulivaa lori bovu la mizigo lililokuwa limeegeshwa pembezoni mwa barabarawakiwemo waimbaji, mafundi mitambo na mkurugenzi wa bendi.

Kwa mujibu wa mkuu wa kikosi cha usalama barabarani mkoani Morogoro Be. Ibrahim Mwamakula, marehemu hao ni Issa Kijoti, Nasoro Madenge, Mapande, Fembe Juma, Omary Hashim, Tizo ,Omari Tall,Ngeleza Hasan,Hamisa Omari,Maimuna , Haji Msaniwa na mcheza show wa kundi la Kitu Tigo Ilala

Katika ajali hiyo, alikuwemo pia mwimbaji mkongwe Mwanahawa Ally ambaye alinusurika baada ya kuumia vibaya, aliungana nao kama mwimbaji mwalikwa akitokea Melody ModernTaarab.
Mungu awalaze mahali pema peponi marehemu wote na awasaidie waliojeruhiwa waweze kupona haraka na kuwapa nguvu ndugu,jamaa na marafiki wote katika wakati huu mgumu.Amina
Zifuatazo ni picha mbalimbali kuhusiana na ajali hiyo kutoka vyanzo mbalimbali vikiwemo Global Publishers,Issa Michuzi,Dj Choka,nk.ONYO: BAADHI YA PICHA NI ZA KUTISHA.TAFADHALI USIFUNGUE KUANGALIA KAMA HUNA UWEZO WA KUSTAHIMILI



Pichani ni baadhi ya wanamuziki wa kundi hilo wakati wa uzinduzi wa kundi hilo July 2009

Be Sociable, Share!

Feedback / Comments

49 Responses to “WANAMUZIKI FIVE STARS MODERN TAARAB WAPATA AJALI MBAYA,WATU 12 WAFARIKI!”

  1. Comment by mashaka kulanga on March 22nd, 2011 1:28 am

    tunamuoamba mwenyezi mungu awape amani, faraja na utulivu wafiwa kwa kipindi hiki kigumu cha majonzi kwa watanzania wote hususani wapenzi wa taarabu.

    tunamuomba mwenyezi mungu kwa huruma na mapenzi yake awalaze mahala pema peponi na awape tahfifu wafiwa wote-Amina

    Mashaka kulanga

  2. Comment by Catherine Michael on March 22nd, 2011 5:59 am

    mimi ndimi ufufuo na uzima yeye aaminiye ajapokufa atakuwa anaishi(maandiko matakatifu kutoka katika Biblia ( Yohana25:26) poleni five stars, Tufarijiane kwa pamoja kwani kila Roho itaonja mauti, bali tunaamini siku moja tutaishi katika Roho na Kweli, Mungu ibariki Tanzania, Mungu Ibariki FIVE STARS, AMEN!!!!

  3. Comment by james lemar on March 22nd, 2011 7:58 am

    du nimesikitika sana kibinafsi Mungu awlaze mahali pema amen

  4. Comment by saulo kayombo on March 22nd, 2011 8:51 am

    Mungu aziweke pema roho za marehemu na zipumzike kwa amani Amina.

  5. Comment by Omar Mwagao on March 22nd, 2011 9:02 am

    Poleni sana wenzetu TZ
    KWA KUWAPOTEZA WASANII WALIOKUWA NA NIA NA BIDII YA KUINUA MUZIKI WA TAARAB

  6. Comment by agape on March 22nd, 2011 11:22 am

    pole sana
    MUNGU ATUPE MOYO MKUU KTK KIPINDI HIKI AMBACHO NI KIGUMU NA HUZUNI KWETU KWA YALIYO WAFIKA WENZETU.
    MUNGU AILAZE ROHO ZA MAREHEMU MAHALI PEMA PEPONI AMIN.

  7. Comment by Mwatambazi on March 22nd, 2011 2:12 pm

    Natoa pole kwa wote waliofiwa, na mungu awaweke mahala pema marehemu wote, aaaamina.

  8. Comment by Mwanamke wa Shoka (UK) on March 22nd, 2011 3:38 pm

    Oh!! Ni huzuni! Mungu azirehemu roho za marehemu mahali pema peponi, AMIN.

  9. Comment by Mwanamke wa Shoka (UK) on March 22nd, 2011 3:45 pm

    …oh!! Inatisha…jamaani!!…Mungu awape heri wafiwa…amin

  10. Comment by Amina Chombo on March 22nd, 2011 3:49 pm

    kila nafsi itaonja mauti, Mwenyezi Mungu awarehemu na kuwasamehe madhambi na makosa, Inshaallah roho zao zilale mahala pema peponi.

  11. Comment by Rahma on March 22nd, 2011 5:15 pm

    poleni sana wafiwa na msiba mkubwa

  12. Comment by zitto kiaratu on March 22nd, 2011 6:54 pm

    ina lilahi waina rajuun!!!!! wafiwa wote m-mungu awaongezee uvumilivu na imani.

  13. Comment by lucas on March 23rd, 2011 3:28 am

    poleni sana,mungu azilaze roho za marehemu mahali pema peponi.Amen

  14. Comment by Siphanesta on March 23rd, 2011 4:12 am

    Mwenyezi Mungu apokee roho zao, na poleni sana wanafamilia na ndugu wa marehemu.

  15. Comment by Fatuma Mwangala on March 23rd, 2011 4:20 am

    Kifo ni njia ya marahaba sote tutaipitia,Mola awape nguvu wote waliofikwa na msiba na kuzilaza roho za marehemu mahala pema peponi

  16. Comment by ME on March 23rd, 2011 4:26 am

    inna lillahi waina illahi rajiuun. pole kwa wafiwa wote. mimi ni shabiki wa Bi Mwanahawa, mngu akupenda, acha kuimba na urudi kwake. nakutakia nafuu ya haraka.

  17. Comment by Sigalla on March 23rd, 2011 4:44 am

    MWENYEZI MUNGU AWAPE PUMZIKO LA AMANI KWANI WAMETUACHA KIMWILI LAKINI KIROHO NA KAZI ZAO TU PAMOJA NAO.
    KAZI ZAO NZURI SANA NI SHADA ZURI SANA WALILOTUACHIA. NASI SOTE TUWAOMBEE KWA MWENYEZI MUNGU AWAPE RAHA YA MILELE NA WAPUMZIKE KWA AMANI.

  18. Comment by FLORA on March 23rd, 2011 5:28 am

    Jamani Mungu awalaze mahali pema hawa wapenzi wetu waliopoteza maisha.

  19. Comment by FLORA on March 23rd, 2011 5:32 am

    Tuwaombee ndugu zetu ili Mwenyezi Mungu Mwingi wa Rehema na Huruma awapokee katika ufalme wake kwani yeye ndiye ametwaa viumbe wake jina lake lihimidiwe. Amen.

  20. Comment by Stella on March 23rd, 2011 5:40 am

    Tuwaombee ndugu zetu ili Mwenyezi Mungu Mwingi wa Rehema na Huruma awapokee katika ufalme wake kwani yeye ndiye ametwaa viumbe wake jina lake lihimidiwe. Amen.

  21. Comment by jamila on March 23rd, 2011 5:43 am

    poleni sana kwa msiba huo ulio watokea nimesikitika kupita kiasi inshallah mungu awa weke mahali pema peponi na wawe waja wagheri inshallah ameeeeeeeeen

  22. Comment by mbarouk on March 23rd, 2011 5:44 am

    Tuombe husnul khatim!

  23. Comment by BAHARI F.M -MOMBASA KENYA on March 23rd, 2011 5:57 am

    POLENI SANA NA MUNGU AWAPE FARAJA IPITAYO FAHAMU ZOTE…TUMEPATA KUTANGAMANA NA WAIMBAJI HAWA KATIKA TAMASHA ZETU HUKU KENYA NA HASWA TWAMUOMBEA AFUENI BI MWANAHAWA ALLY

  24. Comment by naomi on March 23rd, 2011 6:01 am

    poleni sana wafiwa wote na watanzania wote kwa msiba huu. marehemu wote mungu awape pumziko la milele

  25. Comment by Ramadhani Abeid on March 23rd, 2011 6:04 am

    inalilahi waina rajuun. mwenyezi mungu muumba mbingu na ardhi azirehemu roho za marehemu hawa na inshaallah awaponye majeruhi wote ili waweze kupata ahueni. aidha, awape moyo wa subira wale wote waliotokwa na ndugu, jamaa na marafiki waliofariki katika ajali hii ya kutisha.

  26. Comment by noela on March 23rd, 2011 6:31 am

    bwana alitoa na bwana ametwaa jina la bwana libarikiwe.
    kila akifanyacho anakifanya kwa makusudi na mapenzi yake.mapenzi yake yatimizwe

  27. Comment by ibrahim kalenje on March 23rd, 2011 6:46 am

    mungu azilaze roho za marehem mahali pema peponi Amina..

  28. Comment by DENNIS JUMA on March 23rd, 2011 6:59 am

    MAY THE LORD REST THEIR SOULS IN PEACE THOSE VICTIMS. GOD GIVES AND TAKES AWAY. ALL ARE PLANS OF GOD. IN BIG SORROW!I PRAY FOR THEM.

  29. Comment by DENNIS JUMA on March 23rd, 2011 7:00 am

    ITS HARD BUT ALL WE NEED TO PRAY.

  30. Comment by irene grumpner on March 23rd, 2011 8:25 am

    daah!inasikitisha sana lakini yote hayo ni mapenzi ya mungu nasi sote ni wasafiri ila hso wametutangulia tuwaombee safari njema ya kwenda kwenye makao ya milele MUNGU AWALAZE MAHALI PEMA PEPONI AMEEN!!!!

  31. Comment by Atu on March 23rd, 2011 8:36 am

    Sijui niseme nini? Nasikia uchungu sana, kikubwa Mwenyezi Mungu azilaze roho zao peponi wapumzike kwa amini.

    Sisi tuliwapenda ila Mwenyezi Mungu kawapenda zaidi.

    Nawapa pole wafiwa wote na MWenyezi Mungu awajalie heri na faraja katika kipindi hiki kigumu, kwauwezo wa sisi binadamu ni vigumu sana kusahau, lakini kwa Mwenyezi Mungu inawezekana.

    Tupo pamoja.

  32. Comment by vicky on March 23rd, 2011 8:50 am

    Ajali inatisha nawaombea wafiwa wote heri kaitka kipindi hiki kigumu.

  33. Comment by Said mada on March 23rd, 2011 10:07 am

    Sisi sote pamoja mombasa twasikitika na msiba uliotokea kwa wana5stars.mola awarehemu wote waliotuacha.tupeni namba ya usaidizi.

  34. Comment by maryam on March 23rd, 2011 11:37 am

    innalilah waina illah rajioon. mwenyezi mungu azilaze roho za marehemu wote pema peponi,… amin

  35. Comment by Deo Mutta on March 23rd, 2011 12:52 pm

    Dooo jamani inasikitisha sana Mungu awalaze pema peponi AMINA

  36. Comment by SN on March 23rd, 2011 3:38 pm

    Poleni sana wafiwa na wapenzi wa taarab na muziki wa Tanzania. Tunawaombea faraja…

  37. Comment by zainabu ramadhani on March 24th, 2011 3:51 am

    inahuzunisha na kusikitisha yote ni mipango ya ALLAH alitakalo hutimia nawapa pole ndugu wote wa marehem tumshukuru mola

  38. Comment by George mzigo on March 24th, 2011 4:10 am

    Poleni sana wafiwa ndugu,jamaa na marafiki kwa msiba huu mzito uliotupata Sisi tuliwapenda lakini Mungu kawapenda zaidi, Mungu hazilaze mahali pema peponi roho za marehemu Amin.

  39. Comment by Frank Charles on March 24th, 2011 6:04 am

    Tuna amini kifo chenu kitasababisha pengo kubwa hususan katika Tathnia hii ya muziki wa Taarabu,,lakini hatuna jinsi BWANA alitoa na BWANA ametwaa,,,,Jiana lake lishkuriwe,,,
    Sisi tuna waombea Dua njema kwa Maanani,,,

    AMINA,,,,,

  40. Comment by fabiola on March 24th, 2011 7:44 am

    Poleni sana yote hii ni kazi ya Mungu. Wanandugu naomba muamini kwamba kila binadamu siku yake ya kufa ikifika atakufa msifikirie vinginevyo

  41. Comment by Kakamaiko on March 24th, 2011 9:38 am

    Ajali haina KINGA ??

    Pamoja na majonzi na huzuni zetu lakini pia tuna HASIRA na wote waliosababisha tukio hili la kutisha.
    hatutafuti mchawi maana huenda hayupo… lakini hili lori lililoharibika/kusimama liliweka ishara kwa tahadhari ya wanaokuja nyuma ??

    Dereva wa Coaster yu wapi ? Ni mmoja wa marehemu??

  42. Comment by mama Latifah on March 24th, 2011 2:24 pm

    INNALILAH WAINAILAIHI RAJIUUN… KUL – NAFSI ZALIKATUL-MAUTI. MWENYEZI MUNGU AWAPE MOYO WA SUBIRA NA IIMANI WAFIWA WOTE KATIKA KIPINDI HIKI KIGUMU.
    AMEEN.

  43. Comment by Amina Rashid & Kevin Okech on March 25th, 2011 1:13 am

    In all things give thanks knwing that no one knws the tym and place but we celebrate them they came, brought a big impact, torched lives and gladly they went back to the creater…….. Our de
    pest condolesence to their loved ones we will live to remembe ryou Brothers and Sisters

  44. Comment by said on March 25th, 2011 3:28 am

    inallilah waina illahi rajiun sisi sote marejeo yetu ni kwa m/mungu

  45. Comment by LUCHELE on March 28th, 2011 8:31 am

    Poleni sana five stars,Mwenyezi mungu awaweke mahali pema peponi.Amina.

  46. Comment by yosepha on March 28th, 2011 12:31 pm

    kwa kweli hizi ni nyakati za nwisho yatupasa tukeshe tukiomba kila siku kwa maana hatujui siku wala saa jamani hii ajali inasikitisha sana,bwana alitoa bwana alitoa jina lake lihimidiwe,mungu awatie nguvu ndugu wa marehemu kwa kipindi chote kigumu wanachopitia kwa sasa.

  47. Comment by Issa seif on April 2nd, 2011 7:14 am

    Polen sana familia za wafiwa kinachotakiwa kuwaombea mungu wenze2

  48. Comment by Katanga(Shimiwi) on April 6th, 2011 1:20 pm

    It’s hard to believe if they’ve gone but we’ve to force ourselves believing that they’ve gone & joined a lifeafter.Physically we’ren’t with but mentally & spiritually we’re together.They’re all immotally coz of their works.May Allah rests their souls in eternal peace.Amin

  49. Comment by Idrees Assaad Abubakar on May 24th, 2011 12:39 am

    Mtume wetu Muhammad SAW atufundisha kua: HAKIKA KATIKA KUFA KUNA KUSHANGAA, NA MMOJA WENU ANAPO LETEWA HABARI YA KIFO CHA NDUGU AU MPENDWA WENU BASI NA ASISHANGAE NA ASEME INNA LILLAHI WA INNA ILAIHI RAJEOON. Kisha aseme Ewe Mwenyezi Mungu liandike jina lake huyo kwenye kitabu cha watu wema, na umlete mwengine mbora atakae chukua usukani wa kuiedesha familia wakati wa kukosekana kwake. Na utusamehe sisi na yeye siku ya kiama.

Leave a Reply