Msanii wa filamu za kitanzania maarufu kama Bongo Movies,Jacqueline Wolper Massawe,ana muonekano mpya kama picha zinavyoonyesha.Nini maoni yako?Amechemsha au ametoka swadakta?

Photos Courtesy of Ray The Greatest Blog

Be Sociable, Share!

Feedback / Comments

77 Responses to “BONGO MOVIES:JACQUELINE WOLPER’S NEW LOOK”

  1. Comment by NANDONDE ABDALA on October 20th, 2011 2:59 pm

    amechemka dada kaiga hadi kuweka kidole ,mdomoni

  2. Comment by Gaude Byera on October 20th, 2011 5:04 pm

    Jamani Jacky kapendeza,as a super star hatakiwi kuzoeleka so leo hivi kesho vile n life goes on.

  3. Comment by kiondo on October 21st, 2011 2:36 am

    is she on drugs???? sasa ndio nini that is copy and paste

  4. Comment by Bingo on October 21st, 2011 3:13 am

    she is a true representation of a dropdead gorgeous woman. You are soooo hooot baby and you rock as well.

  5. Comment by Edwin on October 21st, 2011 4:40 am

    aise umetoka bomba ile mbaya hachana na hayo wanaoponda nani katika maisha anafanya kitu anbacho siyo cha kuiga bhana?Ymekuwa mrembo ile kinooomaa yaani we ni wa ukwex

  6. Comment by Doree on October 21st, 2011 7:00 am

    KWA KWELI AMEPENDEZA SANA. SHE LOOKS HAWT!

  7. Comment by Bingo on October 21st, 2011 8:13 am

    umetoka kuku binti…

  8. Comment by Pozi on October 21st, 2011 9:44 am

    jamani…! mbona wasanii wetu hakuna creativity? mpaka na mkoti koti kenye joto letu hili…au yuko majuu? kazi kweli kweli!

  9. Comment by Anny on October 21st, 2011 3:42 pm

    Nah, copy na kupaste ishapitwa na wakati! Kamuiga AMBER ROSE kwa kila ki2.

  10. Comment by Mtoto mwema on October 22nd, 2011 9:21 am

    hajapendeza cause kachukua utamaduni wa magharibi.

  11. Comment by Halima on October 22nd, 2011 4:20 pm

    U luk so quite mama, asietaka aache

  12. Comment by Bingo on October 23rd, 2011 2:27 am

    Jacq nakupenda jaacq….. nami nifanyejeeeee… Kijanaaa mwenzioooo. Nashindwa na mali sina weee, ningekuoa Jaaacq.
    pesaaa zasumbua roho yanguuu…
    Will u mary me???? Pleaaase say Yeeesss!!! pleaaase…

  13. Comment by ahmada on October 23rd, 2011 12:54 pm

    okey sawa achana nao hao wanao kwambia ume copy na kupest mbona izo ndozao? tumezowea kuponda wakwetu na kufaglia wa mbele. much love juck

  14. Comment by kiondo on October 25th, 2011 3:03 am

    jamani kwa nini watz tunapenda sana kuiga???? mpaka inachefua roho yaani ni copy n paste ya Amber Rose, kwa nini usitoke na style yako mwenyewe, hii ni dhahiri kuwa hajikubali kama Jacqueline anaona akiwa na muonekana wa Amber Rose atakuwa bora zaidi, hii ni Kasumba inawatesa sana mabinti wa Kibongo ndio maana leo kuna JO wa bongo Kim K, Tyra Bans, Kimora wa bongo???, work hard girls kuza jina lako wewe kama ili ufike na umpite huyo anae ku inspire?

  15. Comment by christina on October 25th, 2011 5:17 am

    Jack umependeza ,ni vizuri kubadilika mara kwa mara usipende kuzoeleka,
    Big up my girl,and always fanya kitu unachokipenda usisikilize sana maneno ya watu.

    Regards.

  16. Comment by kiondo on October 25th, 2011 8:54 am

    hakuna anaesifia wa nje especially anapokuwa mtu kama Amber Rose hana sifa nzuri katika jamii na katu mtu asingependa kuvaa uhusika wake. sasa leo Jacline amuuige Ambaer Rose halafu tusifi e kwa sababu ni wa kwetu??? no way acheni kusifia ujinga. na ni kwa nini lazima tuige na kuukumbatia umagharibi na watu waone ndio maendeleo? watanzania hebu tuamke. kwa wale wanobisha hili hebu tumuombe muandishi hapa atuwekee picha ya Amber Rose kama alivyofanya Hatman blog the mtueleze kama Jack kaiga au hakuiga. on top of that na joto lote hili la bongo na lether jacket yaaaak.

  17. Comment by zeu on October 27th, 2011 3:04 am

    mh dada kapendeza

  18. Comment by irene on October 27th, 2011 7:41 am

    jamani kapendeza, nani haigi?

  19. Comment by women of christ.word press on October 27th, 2011 8:31 am

    HAPO KWELI MAMBO BYEEEE!

    HATA MAMBO YENYEWE SI HABA. PESA IKO.

    WIVU SINA SISTER KWELI KAPUNA.

  20. Comment by muga raymond on October 27th, 2011 8:46 pm

    Kapendeza sana tu, lakini kaiga, lol.

  21. Comment by Cityboy on October 29th, 2011 1:10 am

    Jacq, ninakuomba nilale na wewe kwa usiku mmoja tu, kwa hisani yako

  22. Comment by Shazmeen Karim on October 29th, 2011 1:20 am

    hey funz..i like the swagger on walper banah!!!!!al the best jacky…

  23. Comment by rucris on October 29th, 2011 7:02 pm

    uko pouwa best jacq..!upo kikazi zaidi napenda sana life style yako..hautaki shobo kama wasanii wengne!tz me born 2 beauty.!

  24. Comment by fatma mngereza on October 30th, 2011 12:41 am

    yaani jack umependeza upo very mwaaaaaah yaani uzuri wako pia unachangia utoke mwaaaaaaaaaaaaah asiyekusifia analake hayo…………………all the best jacy..

  25. Comment by bmhina@2011 on October 30th, 2011 8:33 am

    KUTOKA KWA MHARIRI WENYU:
    e bana Jacq ucckie ya kuambiwa unajua pnapostyle cfa acha cfa zimwagike na kwny makosa acha pakosolewe kiukwel wewe ni mzuri ile mbaya lkn c unajua tena kati ya watu mia lazm kutakua na wanaokufagilia na wale ambao hawakufagilii, na ndo mana hata kwny xoka kuna upinzan na bila kuwekewa upinzn huwez kucompete kwa hy wanaoponda waponde ili chat yako izd kupanda ama kwa hkika aclimia 98 ya watz wanakukubali hz mbili tuwaachie hao wshamba wacojua kwnd na wakt we endelea ku2pa ladha na cc tupo pamoja na wewe….! MORE OVER..UR XO BEAUTY BABY GIRL…..BIG UP XAAAANAA……!!

  26. Comment by Toni on October 30th, 2011 12:40 pm

    jack..u look hott..no offense but its ur life…do wat u want..kama ume copy na ku paste..everyone does it..so do wat makes u happy, not wat makes others happy..bcz no matta wat u do..haters will always b waitn to bring u down…

  27. Comment by Jane Juma on October 31st, 2011 5:16 am

    Jack:u look so nicely, keep it up,an I love you
    with you’re mapooooooozi…,but we should be care with HIV.
    Nice day ma sister.
    Love you.

  28. Comment by zeu on November 2nd, 2011 4:55 am

    jaman mbona mwadai kaiga hata rais nae anaiga sera kutoka sehemu mbalimbali kapendeza mpeni sifa zake dada u look maverlaz knyama asietaka alie anawaka dada

  29. Comment by Jane musa on November 2nd, 2011 6:44 pm

    I do know what im gonna talking now.in reality jack,your very beautiful more than the word beauty.kiukwel anayekuponda!?

  30. Comment by brian on November 3rd, 2011 7:55 am

    hii ndo rangi ya ngozi yake au? naona kama imebadiika kidogo…

  31. Comment by scholasticasylvester on January 10th, 2012 12:52 pm

    umependza xana loly,,,,,,,

  32. Comment by VERONICA C MGETTA on January 14th, 2012 2:41 pm

    Umependeza mrembo and i love your style…we ni mdogo wangu acha nikushauri punguza kujichubua.. have a lovely night dear.

  33. Comment by kelvinlucas on January 19th, 2012 12:59 pm

    Acha wa seme ww n mzuri mwya we jacky yaani u xo mmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmwwwwwwwwwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!

  34. Comment by Renatus Bamuhiga on January 25th, 2012 2:53 pm

    Waoooo! Jacq amependeza ile mbaya! She so qiuty! She so biutful! she so mwaaa! Big up mamy.

  35. Comment by hans on February 3rd, 2012 5:57 pm

    kiukweli kapendeza ila kaiga mwanzo mwisho ila msimlaum mwambien kapendeza si ndo anavyotaka!maana hajiamin alivyo mpaka aige wasanii wa nje!mbona wenzie hawaigi kivilee lakin wa2bado wanawapenda?ye vp?ngoja nimsifu ili afurah haya WOLPER UMEPENDEZA!

  36. Comment by winmimah bentravelz on March 14th, 2012 12:56 pm

    u luk xo mwaah bebe gal…….i lyk yo swaggz…..u roooockooooo lyk bj chick!!!!!!!!keep t up…….

  37. Comment by isabela on March 30th, 2012 5:06 pm

    kwakweri umpendeza

  38. Comment by kagashani k on April 4th, 2012 11:49 pm

    we ni chizi tu acha kuiga.

  39. Comment by angel michael on April 9th, 2012 8:19 pm

    umependeza mwaya achana nao wacopenda maendeleo yako upo juu mama big up.

  40. Comment by Pendo Stephen on May 8th, 2012 6:54 pm

    Jack nakupenda sana, umependezqa sana tena sana, nakuomba usisikilize maneno ya watu kwa sababu hawapendi maendeleo yako. nakuombea mungu azidi kuku afya na zaidi ukubalike popote utakapopita. asante love you

    by pendo

  41. Comment by victoria leonard on May 13th, 2012 1:54 pm

    kiukweli umependeza tena sana mama big up!!!!

  42. Comment by Baraka mbua on May 17th, 2012 10:02 pm

    unatisha dada jac

  43. Comment by dogo messi on June 3rd, 2012 3:02 am

    ametokelezea lakn angemalizia kuvua nguo zote za juu angeuza zaidi couse zinamtia joto. manak hiz nguo wanavaa ulaya kweny barid

  44. Comment by Nati on June 5th, 2012 9:42 am

    You look Mwaaaa! Jackie

  45. Comment by helen on June 6th, 2012 4:34 am

    jack umependeza bwana hao wanaosema haujapendeza umeiga hawana swaga coz wameiga hyo stail wakashindwa bwana so be cul mami

  46. Comment by NYAKI on June 7th, 2012 4:45 pm

    DAAAAAAAAAAA KIUKWEL CCTA KATOKELEZEA

  47. Comment by Rick on June 14th, 2012 5:00 pm

    Wapuuz xana wanaoxema ume copy na ku paste!hzo zote n chuk2 hawana lolote,hv dada jack unafkr wa2 wote wanaweza penda ukfanyacho?wengne huwa wanafk ndo kama hao wanaoponda achana nao my dia.nakukubal xana mchuchu wang mmwaaaah.kimbza mbaya mbovu mchuchu.

  48. Comment by John on June 15th, 2012 3:26 am

    Jacky wa ukweli kabisaaaaaaaaaaa

  49. Comment by wales on July 4th, 2012 2:22 am

    ua so beaty girl

  50. Comment by JAMES on July 6th, 2012 6:18 pm

    UMETOKELEZEA

  51. Comment by james on July 8th, 2012 3:46 am

    yani we hacha 2 jack kapendeza sanaaa…!,we mkali my dada.big up

  52. Comment by RUKIA on July 11th, 2012 4:26 am

    umependeza ile mbayaaaaaaaaaaaa

  53. Comment by fatma on July 11th, 2012 4:28 am

    uko njema mno ka mnjungu

  54. Comment by jackson makwaya on July 15th, 2012 3:57 pm

    Umetisha maningi nice

  55. Comment by isaac mbwambo on August 28th, 2012 11:56 am

    uko poa sana.

  56. Comment by omary haruna on September 10th, 2012 8:17 am

    dada yang umependeza kinoma yani we mkali . Wanao kupinga wana yao tu unaweza l love so much

  57. Comment by angelus mchuma on October 12th, 2012 11:01 pm

    ni vizur 2kajivunia famous people of our own hapa yupo jack kama jack wa bongo na sio amber rose mtu kuvaa koti hata kama ni la chuma achilia mbali lether inategemea na mahali alipo 2siwe na fikra moja tu ya joto la dar kisa 2naishi dar but kuna mikoa yny brd mf mbeya,arusha na hata mara so wote hatujui picha kaipigia wapi ila jack mwnyw ndo ajuae…jack surely umetokelezea vya ukweli keep it up c*.

  58. Comment by Bituni on October 21st, 2012 4:20 am

    U luk nyc

  59. Comment by king lavi on November 1st, 2012 10:37 am

    hi bongo ningependa kujiunga na bongo movie. sijuwi kama naweza pata nafasi? mimependa sana movie zena na ningeona raha nikawa nimejiunga na nynyi. niombi tu au munaweza nipa ushauri gani kuhusu kujiunga na bongo movie. unaweza wasiliyana na mimi kupitia email yangu au nitafute kwa facebook. lukmixer87@gmail.com thank all

  60. Comment by MOHAMED HARTHY on November 7th, 2012 5:04 am

    jack. wewe ni mwanamke mzuri. dayma nakupenda ukawa pamoja na jb film itapenwa sana kwa huku tunapokaa muhim kwako stop kunywa kinwaji chochote kinacholewesha na jiangalie body yako itapotea.vp nitapata number yako ya simu kama kuna kitu nataka kukwamia

    mohammed

  61. Comment by NEYLICIOUS on November 9th, 2012 7:45 am

    UMEPENDEZA SANA WOLPER,WANAOPONDA ACHA WAPONDE MAANA MDOMO MALI YAO,BIG UP CUTE N LOVE U MUCH,UPO JUU KAMA OBAMA

  62. Comment by barke on November 23rd, 2012 4:45 am

    u look good mummy

  63. Comment by Emmy on November 23rd, 2012 7:29 am

    umependeza dada angu co siri. u are so beautiful my lovely sister. keep up mmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmwaaaaaaaaaaa.

  64. Comment by j.c on December 7th, 2012 5:39 am

    mummy achana na watu maana kubwa ya kuwa msanii ni mbunifu wa kipekee na ww jina lako ni jack msanii achana na watu km ungekua huna mchumba basi ningekupa kakangu big up wol!!!!!!!!!

  65. Comment by SPENCER DALLAZ on December 8th, 2012 11:57 am

    Umependeza sanan dada.

  66. Comment by flavian on December 14th, 2012 1:11 pm

    sura nzuri sema tu tatizo watanzania wengi atujiamini tunapenda kuiga, sijafagilia ata kidogo njwele zako zaid tambue we nimtanzania dumisha tamaduni zako.

  67. Comment by gasper on December 19th, 2012 4:59 am

    Nice jackline,hata katika movies ulizoshiri ulifanya vizuri.so keep it up

  68. Comment by stella on January 29th, 2013 3:26 am

    we n mkali hata watu wasemaje we utabak kuwa juu

  69. Comment by Majey .a.kasyupa on January 30th, 2013 4:46 am

    Duu dada u luk co smart’ but ingekua poa zaidi ungestay as jack nd amber

  70. Comment by phina on February 7th, 2013 3:00 am

    you are so amazing, nakukubali sana jacky unatingisha

  71. Comment by Big uncle Z on February 25th, 2013 3:48 pm

    Mwanamke nywele,kwanini Jack aweivo.aachd nywele awekama Mwanamke.ivo yupoyupo tu.

  72. Comment by kurthum on March 19th, 2013 7:58 am

    u luk xo cute bhana…..waache wakuchukie tu maana hawakuwezi…..mwaaaaaa……

  73. Comment by anith on March 24th, 2013 10:52 am

    umetokelezea

  74. Comment by SHOO on June 29th, 2013 2:22 am

    SAFI MDADA

  75. Comment by neema on August 4th, 2013 6:45 am

    looking beauriful.me i like u oooo!

  76. Comment by winfrida on August 6th, 2013 5:08 am

    U’r xo cute J

  77. Comment by goodluck on November 17th, 2013 9:21 am

    Dada kama uzuri ni mzuri ungekuwa age yangu ningejaribu bahati yangu

Leave a Reply