IRENE UWOYA Vs JACQUELINE WOLPER:NANI ZAIDI?

Irene Uwoya na Jacqueline Wolper wote ni waigizaji katika Bongo Movies. Na kusema ukweli,kila mmoja ana mvuto wake ndani na nje ya uigizaji. Pamoja na wote kufanya kitu kimoja yaani uigizaji filamu,yasemekana hawaivi.Huwezi kuwaweka katika chungu kimoja.

Mbaya zaidi inasemekana kwamba kila mmoja anamuona mwenzake mbabaishaji linapokuja suala la kuigiza.Irene anasema Jacqueline hana kipaji.Jacqueline naye anasema hivyo hivyo. Wote wamewahi kukaririwa wakisema mwenzake hana kipaji wala uwezo wa kuwa naye katika filamu moja.Sijui kuna ukweli gani katika hili na kama ni kweli hawajawahi kabisa kuigiza katika filamu moja.

Lakini wakati wao wakibishana,yupo mtu ambaye anaweza kuwa mwamuzi mzuri zaidi.Wewe msomaji na mtizamaji wa Bongo Movies zikiwemo zile ambazo wawili hawa wameigiza.Unadhani nani Zaidi?

Be Sociable, Share!
  1. Jane, 25 September, 2012

    Wolper anatisha…yupo juu

  2. Hamisa, 25 September, 2012

    Namkubali zaidi Irene Uwoya

  3. aida kamonga, 26 September, 2012

    mi namkubali zaidi Irene uwoya bwana yuko juu

  4. Anna, 26 September, 2012

    Kiukweli irene is the best more than wolper

  5. Anna madasha, 26 September, 2012

    IRENE IS THE BEST

  6. Carry, 27 September, 2012

    Irene uwoya ni mkaliii

  7. Kokusima, 29 September, 2012

    Wamewahi kucheza movie moja mbona?? Jina limenitoka ila walicheza Kama magaidi Irene alimtuma Jack kuua. Irene namkubari kwa kweli

  8. neema lyimo, 04 October, 2012

    wolper yupo juu.

  9. qt. G, 06 November, 2012

    Uwoya the best

  10. oliver, 10 November, 2012

    iren yup juuuuuu

  11. Enica, 16 November, 2012

    Irene yuko vizuri kwenye kila kitu yupo juu

  12. BEUTY BAIBZ, 24 November, 2012

    ME LOVE IRENE

  13. Fatma gwila, 27 November, 2012

    Uwoya is da best

  14. Scupa, 29 November, 2012

    Uwoya da beauty n talented

  15. catherine, 02 December, 2012

    4 sure i appreciate and salute irene

  16. catherine, 02 December, 2012

    uwoya ni mkali ile mbaya coz alinibamba xana kwenye ile movie ya sobbing sound

  17. Daynec, 10 December, 2012

    Uwoya ni noma.

  18. Prince kikya, 16 December, 2012

    Wolper de best

  19. james, 17 December, 2012

    wote wawili ni wakare!

  20. experance, 17 December, 2012

    Ireen mkali Zaid anajua kuvaa uhalisia

  21. Jolijo, 18 December, 2012

    All ar da best.

  22. Kisambya sauveur, 05 January, 2013

    Wote wako juu, ila Naamini Wolper.
    Tuache ubishi

  23. Abdias manzekele, 09 January, 2013

    Les toutes sont experimentées, uwoya est speciale pour certains points de meme wolper pour autres points…

  24. Ahmed adam, 16 January, 2013

    Irene yuko juu

  25. Scallypascal, 18 January, 2013

    Hiii…..! Irene ni wagwaaaan.wolper 2lia.

  26. Nati, 22 January, 2013

    walper mkali

  27. irene, 23 January, 2013

    irene wast da best

  28. emmedo, 03 February, 2013

    kulinganisha IRENE na JACKELINE kiuzuri na kihuizaji nikama munanganisha TEAM ya TAIFA ya TANZANIA na brazil

  29. kilinako z shengelo, 08 February, 2013

    Jack is the BEST OF ALL TANZANIA ACTRESSES COZ SHE CAN ACT AS A COMEDIAN ALSO.Look PUSI NA PAKU

  30. Bakuju boy, 19 February, 2013

    Achaga bana wolper iz da best actress than uwoya,mazee k!

  31. nique, 20 February, 2013

    Irene yuko vizuri zaidi

  32. Matungwa Gosdfrey, 22 February, 2013

    Iren uwoya is the besttttttttttt

  33. EMMEDO EMMA, 26 February, 2013

    jamani sikuzote ukweli wasemwa IRENE awezi kulinganishwa kamwe na JACKELINE kiuzuri na kiugizaji IRENE fimbo nikama munalinganisha maisha ya uzunguni naya tanzania kamwe ibiwezekani

  34. anna, 26 February, 2013

    irene nafkr yupo vzuri

  35. Cathy, 26 February, 2013

    Irene is the best

  36. paul, 01 March, 2013

    mimi namuaminia Irene manzee ako juu.

  37. Amisi amani, 18 March, 2013

    Irene is da best

  38. EMMEDO EMMA, 20 March, 2013

    people could we stop compare IRENE with JACQUELINE please? beause its shame to all TANZANIAN. IRENE first that comparison doesn’t exist never ever otherwise we are stupid (stupidity comparison) but i am so sorry if we stop it thank u for your understanding.

  39. Jiah, 19 April, 2013

    Mmmh Irene mkali nadhan coz she Has great personality en I think she is amazing coz anajua kitu anachokifanya en she is unique compare to othed celebrities

  40. irene uwoya, 22 April, 2013

    irene uwoya black beat she ia the best over

  41. zeelaudaku, 23 April, 2013

    ……. Ninadhani kuwa Uwoya ni mzuri kwa sura zaidi ya Wolper, ila nadhani vile vile kuwa Wolper an akili za kiutu uzima zaidi ya Irene, ingawa kwa vipimo vyote hawatoafautiani sana.

    …….. Nadhani kwa upande wa umalaya, Uwoya ni funga kazi; ukipuliza tu basi anaanguka mzima mzima. Pamoja na kuwa ndani ya ndoa amekanyagwa na wanaume wengi kuliko wasichana wote wa bongo movie, tena akijua wazi kuwa anatafunwa kama malaya tu siyo kama mpenzi wake.

  42. Jaeccoub, 13 June, 2013

    Mimi nitaongelea zaidi katika uzuri wao, Irene yuko juu kwa sababu hizi,
    Irene ni mwanamke flani pure na uzuri wake ni wakienyeji ambao wanaume wengi wanataka.
    Wolper ni mzuri lakini ujanja ujanja mwingi na kujifekifeki kwingi anapoteza fleva.

  43. janeth ruhomwa, 23 August, 2013

    wolper ni mkali aisee

  44. naice evarist, 01 February, 2014

    Irene ni waukweee bhana achen mambo yenyuuu

  45. Anouar, 17 February, 2014

    iren yupo juu sana jack bado na analazimisha fani ya uwigizaji kama wasani wengine wanavyo lazimisha kiukweli akatafute vitu vyengine vya kufanya hao wanaompa sifa wana mdaganya sana mpaka anajiona producer na kuwa na kampuni yake mwenyewe sinema anazo fanya ni utumbo mtupu hazina mvuto hata kidogo.Ninacho kuomba irene kama mpenzi wako mkubwa jaribu kushirikiana ray kigosi ili ufanye kazi nzuri usikimbilie kuwa na kampuni wewe baki wa kununuliwa na sio lazima uwe na kampuni

  46. KESHILA, 06 March, 2014

    NONE OF THEM IS DA BEST,ALL THEM SUCKS

  47. glena, 09 May, 2014

    wote wawili wapo juu…..

  48. caltum, 17 May, 2014

    to be honest kwa uzuri i think Jacky is more beautiful than irene japo wote wazuri but kwa kuigiza Irene ni mkali zaidi

  49. jankash, 30 September, 2014

    i appreciate to irene she iz de best rather than others i like her and her movies. big up uwoya

  50. onesmas okoth, 07 December, 2014

    kwa kweli miye ni mkenya lakini ninacho waambia nyie watanzania nikuwa do not at how beautiful one is but first appreciate her action na jinsi anavyo jionyesha na pia do not be first in making a decision so kwa wale waliosema wolper ni mbaya au mzuri na pia kwa wale waliosema irene ni mzuri au mbaya. think twice and make an appropriate and wise decision may be ulienda ili wakupe nafasi ya kuwa mpenzi wao na kwa bahati mbaya au nzuri wakakataa na ndio maana ukasema mmoja kati yao si poa kwangu mimi wote ni sawa coz I’ve been watching those their videos na pia usiwe jelous kwa company ya mwengine unda yako angalia biashara yako ndugu yangu

Copyright © BongoCelebrity