BC GUESTBOOK

Welcome/Karibu,

Feel free to sign our Guestbook and please visit us again,daily.

BC Team.

Be Sociable, Share!

277 Responses to “BC GUESTBOOK”

  1. Comment by Prof.Mtoro J. on November 4th, 2007 7:01 pm

    One simple site with lots of good information.Keep it up .We need these kind of information and news for the growth of our societies.

  2. Comment by Angelina on November 10th, 2007 8:14 am

    i simply get evrything i need from BC, keep it up. big up.

  3. Comment by Louisa on November 13th, 2007 5:15 am

    The site is super cool, calm and very collective; above all it is one among the best, keep us posted!

  4. Comment by Fresh on November 14th, 2007 8:22 am

    Ingawa blog ziko nyingi sana siku hizi zinazotupatia habari za nyumbani, BC ni moja kati ya blog ninazoziheshimu kwa umakini wake wa kutupatia habari za nchi yetu pamoja na watu wake kwa ujumla. Nawapongeza na nawatakia mafanikio zaidi na zaidi. Daima mbele nyuma mwiko.

    Fresh.

  5. Comment by gang chomba on November 16th, 2007 4:55 pm

    sie’mpre BC

  6. Comment by Terry Gaston on November 19th, 2007 11:02 am

    BC,I love your site.You keep me informed and entertained.Keep it up guys.Nyie ndio mnaoitwa role models.

  7. Comment by Flojoma on November 23rd, 2007 8:43 am

    what can i say! kwanza naanza kwa kuwashukuru sana BC big up sana jamani hii blog inatisha yaani ina habari motomoto.nawapongeza sana lkn bado tunaomba mzidi zaidi na zaidi kazi yenu nzuri sana.naipenda BC nawatakia kazi njema.

  8. Comment by Mo on November 23rd, 2007 10:29 am

    I only recently came to find out about this site and wow,u guys are doing a great job..Keep the good work up n God bless ya’ll

  9. Comment by Chris on November 23rd, 2007 6:49 pm

    Yeah, i found the out the site km mwezi now. I had 2 pass on previous stuffs. It’s really interestin’. Nilikosa mavituz kibao. Ni hazina kwangu cuz nazidi kuji-feel niko Bongo kila siku. More issues guyz. Keep it up. But keep on advestisin’ the site.

  10. Comment by Johan Soderberg on November 24th, 2007 9:32 pm

    Hi & thank you for a nice site. Keep up the good work.

    Greetings from the north.

  11. Comment by john lameck on November 25th, 2007 9:04 am

    eeeeeebwana mambo yenu yanatisha kwelikweliyani miminimewakubali ile mbaya.hamna mpinzani mazee mnatisha.amani kwenu.kazi njema watu wangu

  12. Comment by Flojoma on November 26th, 2007 10:09 am

    BC katika vitu mnavyonifurahisha navyo kwanza nikwapa uhuru watanzania wote kufahamu hili na lile ndani na nje ya tz. kuwapa uhuru wasanii wa aina zote wa kuzungumzia kazi zao. ama kwa hakika mnastyle pongezi kwa kujituma. zaidi tunawaombe mungu azidi kuwaimarisha tuko pamoja bega kwa pega ili kuiendeleza BC.bongo celebrity inatisha tunaomba na wengine waige mfano wa BC.
    BY CATHY!

  13. Comment by JOHN GODSON on November 28th, 2007 11:10 am

    ooooh nime enjoy alot aiise hii kitu imetulia makamuzii zaidi jamani kumbe BONGO tukoju kii viiiiii JOHN GODSON

  14. Comment by Philip on December 2nd, 2007 2:48 am

    Kaka this is an awesome site!!! SAAAAAFI!! Many props!!!!!!!

  15. Comment by kumpuni on December 3rd, 2007 11:17 am

    safi sana jamani na kazi ni nzuru ila jaribunikuwa na taste ya rangi hapa front page.otherwise its kul!!.

  16. Comment by sariro on December 6th, 2007 9:01 am

    I appreciate your efforts,but try to fill the page with the names of politians for us to learn more,after all your works are good

  17. Comment by Kiweli John on December 10th, 2007 7:32 pm

    Sorry my swahili is not that good any more, can you give us an english summary sometimes? How about
    some advertising to support this great site.
    Thank you for linking us with home.

  18. Comment by joe matayo on December 12th, 2007 7:56 am

    Hi,hii site yenu ni nzuri sana ila problem ni colour,rangi ya hii BC imefifia sana jaribuni kuifanya iwe bright kama ya Michuzi senior.

  19. Comment by yoely on December 12th, 2007 8:13 am

    naikubali BC,naichukulia kama sehemu ya maisha yangu haipiti siku bila kucheki bc,big up wahusika,

  20. Comment by Matty on December 12th, 2007 8:26 am

    Kazi nzuri sana mimi nikikosa kuingia hapa najisiskia vibaya sana,keep it up!

  21. Comment by drwho HUSSEIN on December 14th, 2007 9:31 am

    THE TRUE COLOURS OF MWANAKIJIJI (MKJJ)

    MKJJ Kwa nini mada ya waitwao ‘waliofanya mzaha’ ndo iwe na umuhimu katika masahili baina yako naye? Wewe Mwanakijiji na Mwakyembe mlijuaje kuwa maafisa wa Serikali ndio wamefanya mzaha au wameongopa na isiwe wengineo waliowasilisha taarifa mapema?
    HATIMAYE UZALENDO UMEKUSHINDA UMEANZA KUONYESHA RANGI ZAKO KAMILI KWA KUWAPIGA MKWARA WATUMISHI WA UMMA.

    Leo nakuondolea uvivu ewe ujiitaye MKJJ maana suala la KUJITAHIDI KUWACHANGANYA NA KUDANGANYA UMMA KUWA WEWE NI MWANAHARAKATI WA HAKI NA MAENDELEO KUTOKA KAMBI YA UPINZANI WAKATI SIYO NI UNAFIKI WA HALI YA JUU. Unatakiwa kufanya kazi ambayo kwayo umeajiriwa kwa kufuata maadili ya kazi yako kama walivyo wenzako wengi na si vinginevyo.

    Ndg.zangu Watanzania, mwanadamu ajiitaye Mwanakijiji Mtanzania aliyezaliwa 1953 huko Iringa (sitasema jina lake kamili) ni kiumbe mwenye majukumu, mitizamo na nia tofauti kabisa na yale anayoyaandika na kuyatangaza.
    Hakuna cha mgongano wa fikra wala cha kusoma alama za nyakati yeye ndiye damu ya chaka mpikaji wa mazingaombwe kupitia taaluma yake anayoitumia kwa utaalamu unaoonekana kuwa wa hali ya juu lakini sasa anaumbuka baada ya kukutana na ama wanaolingana naye au wanaomzidi.
    1.MKJJ yuko katika payroll (isiyo rasmi) ya Serikali yetu katika kazi ya usalama wa Taifa. Sio rasmi kwani ajira yake na majukumu yake hayafuati muundo wa kawaida(organogram) uliopo kitu ambacho kina utata hasa inapokuja katika uajibikaji wake na pia ulipwaji wa maslahi yake.
    2. MKJJ ni mhitimu wa shahada ya kwanza (BA in Political Science)- Tanzania na pia Shahada ya uzamili (MA in Mass Communication & Media Arts)- USA. Baadaye alifaulu vizuri sana mafunzo ya upelelezi (Intensive course in Nationalism & Espionage) – Cuba chini ya Mwalimu wake gwiji aliyempenda sana kwa jina Mosses Powel . Hii inaeleza sababu ya MKJJ kupewa nafasi ya kuwa muhudumu (Usher) mmojawapo katika mazishi ya Powell 22.01.2005. Alipelekwa pia Trinidad & Tobago kwa ajili ya mafunzo ya ukakamavu na ulinzi wa kujikinga chini ya kitivo cha Powell ambaye ndiye mwanzilishi wa mashambulizi ya Sanuces Ryu Jujutsu lakini bahati mbaya MKJJ hakuwa mzuri sana katika somo hili.
    MKJJ baada ya kushauriwa , alichagua kuendelea zaidi kubobea katika mbinu za kipepelezi za steganografia (steganography), Saitografia (Cytography) na Utafiti (Research) siraha zilizompa nafasi kupata mazoezi kwa njia ya vitendo katika Wizara ya Ulinzi ya Marekani (Ministry of Defence).
    3. Kwa sasa MNKJJ anafanya kazi ya kunusa na kuwachanganya Watanzania kwa kuandika na kuongea kwa style ya kukandia Serikali kwa sana kupitia majamvi na majukwaa mbalimbali kama vile Jamboforums.com, (http://jamboforums.com/); Gumzo la Kijiji (www.phpbbcity.com/forum/baraza.html); KLH news (http://mwanakijiji.podomatic.com); habari Tanzania (http://www.habaritanzania.com); Blog.co.tz (http://www.blog.co.tz/profiles/Mwanakijiji/); Bongo5 (http://www.bongo5.com); Podomatic (http://www.podomatic.com/people/index/mwanakijiji); Bongo radio (http://www.bongoradio.com); Dar Young African (http://www.youngafrican.com) na magazeti mbalimbali yaliyo katika mtandao.
    Hutumia majina bandia kibao kama hilo la Mwanakijiji, Mkimbizi wa Kiuchumi, Madele wa Madilu, Lydia Ngosha n.k na idadi kubwa ya hayo majamvi anamoandika ya mtandaoni ni yeye anayeyamiliki ambayo mengi yake ni ya bure tu nay eye huonekana kuwa senior member mwenye nyota lukuki !
    Awapo mtatandaoni huungwa mkono mara kwa mara na wanachama wasiomtambua (kama vile akina Steve D ) na wale wanaomtambua kama vile akina Theleza Nesaa, Da- chemi na motto wa Mkulima au pia ajiitaye Katibu Tarafa na wengine wengi.
    4. Kwa kutumia utaalamu wake wa sanaa na fani ya uandishi na utangazaji, MKJJ anajificha ndani ya mbinu ya kijasusi ijulikanayo kama ‘The Italian Strategy of Tension with False Flag’. Ingawa ni mwanachama CCM lakini anapokuwa mtandaoni huvaa ngozi ya mbwa mwitu na kujiita Mkuu wa Taasisi ya Kitanzania ya Demokrasia, Maendeleo na Amani (TAKIDEMA). Kazi zake ni kama ifuatavyo:-
    a. Kuanzisha mada chokozi (provocative topics) zenye kuleta hisia kali akisukuma makombora kwenye Serikali ikiwa ni namna ya kuwachokoza wananchi ili mnapoanza kusema au kuandika basi yeye anachukuwa notisi zake na kuwakabidhi waliomtuma kwa ajili ya kurekebisha panapotakiwa haraka iwezekanavyo. Hadhira yake kusudiwa ni hasa Watanzania walioko nje na hususani wasomi ambao wanaweza kuleta upinzani. Wachache walimshtukia alipopinga kinamna kuruhu suala la Uraia wan chi mbili !! sababu iko wazi nayo ni “you are either with us or against us!

  22. Comment by wise on December 14th, 2007 2:14 pm

    BC ni inafanya vizuri ndio lakini hii tabia ya kuwaita watu celebrity wakati hata hawajafanikiwa sio nzuri.

    tabia hii inawafanya watu waanze kujiona wa maana wakati hamna kitu,haiwezekania mtu hata pikipiki huna halafu unaitwa celebrity kisa unatangaza TV au unaimba vimuziki mziki.

    katika nchi za wenzetu celebrities ni mfano wa kuigwa kwa kila kitu (kikazi,mafanikio,kifedha,kimavazi,)

    tatizo hizi TV zinatudanganya,tunaparamia mambo ambayo huku kwetu hayaja fikia muda wake.

    celebrities wa hapa una wakuta disco hata pesa ya bia hawana,wingine hata viingilio hawana wanaishia nje.

    Aidia ni nzuri lakini kaeni kwanza mchambuwe watu,mjue hasa ni kina nani wanapaswa kufikia HADHI hiyo.

    sio kukurupuka tu na kuwa ita watu celebrity mnawapumbaza,wanakuwa wajinga wana anza kubenuabenua nidomo uatafikiri (will smith).kina dada ndio usiseme.

    ndugu wananchi tuache kuparamia mambo ya marekani.hizi TV ndizo zinazo tudanganya siki hizi.

  23. Comment by kalili on December 14th, 2007 2:38 pm

    Bc kazi nzuri sana. Web cite imetulia ile mbaya. Wise kwa ukweli ni kuwa hapa naona BC wao wanawatafuta watu maarufu, Sio kila mtu maarufu ana pesa, au ni mtu wa kuigwa kama unavyoamini. Hata ulaya kuna watu maarufu hawana pesa wala nini. Jaribu kuangali “You tube” uone watu wanayoutafuta umaarufu, na wanaupata by hits za watu wanaowaangalia. Hao madada wanaobinua midomo ni tabia zao tu, hata wasingekuwa celebrity wa BC.

  24. Comment by Kimori on December 17th, 2007 3:24 am

    BC mnafanya kazi nzuri. Nionavyo mimi, site yenu kuitwa BONGO CELEBRITY haina maana kuwa celebrities ndio watundikwe humu. Ni katika kutuletea habari ambazo zinawafanya watu wapate changamoto na kuchangia hoja ili kuleta maendeleo ya aina fulani kwenye jamii.

  25. Comment by mayomycle on December 30th, 2007 3:15 pm

    very good , useful site bongocelebrity.com

  26. Comment by Bwiko Kyriakos on January 18th, 2008 3:04 am

    Dear BC,

    Great work ladies & gentlemen……

    Amazing work…Tanzania is on the map on the world once again;
    For good reasons too….

    Amen…..

  27. Comment by music on January 31st, 2008 7:38 pm

    What do you mean ?

  28. Comment by Upendo Furaha Amani on February 1st, 2008 4:36 am

    B.C.,
    Mnafanya kazi nzuri. Mtandao (blog) wenu ni rahisi sana mchangia hoja kuchangia.
    Ninawatakieni kila la heri katika kila mfanyalo.
    Tuipende Tanzania Nchi Tuliyozaliwa.

  29. Comment by Tina Laizer on February 6th, 2008 7:29 am

    KWA KWELI MNAJITAHIDI. NAWAPA GIG UP.

  30. Comment by Rahim on February 11th, 2008 9:16 pm

    kwa kweli mmejitahidi sana babu kubwa sio mchezo kabisa endeleeni hivyo hivyo kulitangaza taifa.

  31. Comment by frank abel on February 13th, 2008 6:32 am

    Big up

  32. Comment by Ralph a.k.a Babuu on February 20th, 2008 4:12 am

    Mazee joo leo nimeona vitu vyako kweli pamba za KP si mchezo. Big up & I salute yu sana

  33. Comment by Liz Barber shop (Kwamakoma) on February 20th, 2008 4:19 am

    KP endelea kufanya mambo ” Ugali ni mtamu ukiwa wamoto” bigup sana mkubwa.

  34. Comment by Ambrose on February 26th, 2008 1:12 am

    Very good work BC. We need to celebrate our talents and stars. This way we will make our stars shine more and encourage our young ones to come up and shine.

    Keep it up guys!!!

  35. Comment by ERIC RICHARDS on March 8th, 2008 12:18 pm

    blog imetulia kusema ukweli ila tunahitaji ubunifu zaidi kuleta changamoto mingoni mwa blog nyingi zinazopatikana bongo kwa sasa ,

  36. Comment by Dora on March 12th, 2008 11:09 pm

    i hust love this websites, it gives all the best of kev….

  37. Comment by innocent on March 15th, 2008 2:41 pm

    It’s better than nothing.
    much respect.
    keep up the good work.
    one love.

  38. Comment by Dora on March 16th, 2008 8:27 pm

    I just like this website it’s amazing to ave it… just happy i vbisited it ..

  39. Comment by mie on March 16th, 2008 11:25 pm

    love the web

  40. Comment by Rachid King on March 18th, 2008 9:05 pm

    Good Job
    Proud of You
    Well Done

  41. Comment by Rachid King on March 18th, 2008 9:21 pm

    One of my former band member “Vumbi Dekula”send me this today from Sweeden..I never see before,and this is the first T
    and I was like “…Oh..My God..I should know this long time a go,because ” “Kiswahili is my original tongue” most of my song are sung in Kingwana (Kiswahili of eastern Congo)because I’m originaly from Kindu “just like Dr Remmy Ongala” (I’m from Bakusu tribe,difuma2 Matapa county,Kibombo District in Maniema Province(my grand father “mother side”is the grand-chief Muzelela (Kwa Muzelela)
    Briefly,
    Dr Remmy will tell you more (talk to him)

    i love the web
    i’m sooo happy to find you
    I’m very very proud of your Job
    Keep Up
    God Bless You Guys
    Sincerely,
    Rachid King ( O’menyama )

  42. Comment by maneno khatibu on March 19th, 2008 8:22 am

    Tangu nilipoanza kufuatilia web hii nina enjoy vya kutosha kwa sababu napata habari za watu mbalimbali, BIG UP WAZEE

  43. Comment by Amina on April 1st, 2008 8:37 am

    mi nawafagilia kama mmenipa limbwata hapa sikosi daily

  44. Comment by S.S.Farsiy on April 2nd, 2008 6:30 am

    NIMEFURAHISHWA NA HII BLOG PAMOJA NA MICHANGO YOTE. NINAWAOMBA WAPAMBE NA WACHOCHEZI WAKAE CHONJO. ENDELEENI.

  45. Comment by abbou on April 4th, 2008 1:26 pm

    Ebwana nilikuwa sijajua kama kuna web kama hii! nimekubali yani ni full every thing! ebwana big up sana kwa kutupasha yanayoendelea apo kwetu TZ.

  46. Comment by BALTAZAR on April 15th, 2008 4:41 pm

    Ni blog nzuri sana kwa kweli nilikuwa siijui ila nimeijua blog hii kwa kupitia ile ya michuzi keep it up guys.

    I have some photoes and I would like to send it for people to see it.

    BALTAZAR
    DIRECTOR,KIPEPEO TOURS
    ARUSHA-TANZANIA

  47. Comment by Adili Magayuka on May 1st, 2008 3:09 am

    Nawapongeza kwa wazo zuri ingawaje kuna mapungufu ya celebrity kama title na maudhui yake ingawa naona mabadiliko ni mazuri kila siku. Watazamaji makini tunapenda kuona web inayotujali. HEKO SANA

  48. Comment by Tesha Dennis on May 10th, 2008 10:33 am

    Well Its cool and i like from the first tym i went through it and now i visit it everytime when am tired of my books,Why dont u visit some campuses like ARU/UCLAS, UDSM, CBE….. am sure there cool stuffs too

  49. Comment by Andrew on May 14th, 2008 7:39 am

    I just found out about this blog site today and just blew me away.Its awesome big up.So interesting and beautiful.You got all it takes to be the best.Creme’ de la Creme’.All the best.

  50. Comment by hsdfhsdfsdhf on May 15th, 2008 10:38 am

    Naomba mumuweke Nora Ng’wizukulu Jilala, tumsasambue na yeye kidogo.

  51. Comment by Mzazi on May 17th, 2008 3:53 pm

    Nawashukuruni sana bongo Celebrity, habari mnazotupasha safi sana. Jamani Jeff naomba mtuwekee video au audio ya wimbo wa “Password” ya Twanga Pepeta please!
    Asante sana,
    Mbarikiwe and big up BC

  52. Comment by God'slucky on May 21st, 2008 4:55 pm

    I real apreciate you guts,keep it up man…..Mko makini na habari zenu za home kweli tunazifurahia sana…..Pull up ur sosks man….

  53. Comment by God'slucky on May 21st, 2008 4:57 pm

    I real apreciate you guys,keep it up man…..Mko makini na habari zenu za home kweli tunazifurahia sana…..Pull up ur socks man….

  54. Comment by john Njenga on May 22nd, 2008 5:41 am

    Nyinyi ni wangu wa ndani BC, mnatupatia uchambuzi wa kina hasa juu ya wasanii wa TZ ambao wanavuma afrika mashariki…hivyo sina shaka kuwapongeza kwani kupitia mtandao huu ninawawasambazia wasikirizaji wa mkoa wa kaskazini mashariki mwa Kenya habri za kina kuhusu wasanii wa TZ ambao wana zimiwa kwa ngoma zao.
    Kupia Redio STARFM, nawapeperusha habri nazozipata kwa mtandao huu.
    Eee bwana eee nyinyi mnavuka boda 2 boda.
    Ongezeni bidii nasio dumba. BC 4 life.

  55. Comment by stephen peter on May 23rd, 2008 1:10 pm

    hey!!!this is good for everybody, from our cerebrities to us, funs!!!!

  56. Comment by gee on May 26th, 2008 10:26 am

    stay calm !

  57. Comment by Pearl on June 5th, 2008 9:16 am

    BC hongereni,mnawapa watz kitu roho inapenda.

  58. Comment by keijo on June 15th, 2008 1:37 pm

    And now is the time for the heaven and of God that send more his power and miracles with healing and forgiven of sin through blood of Jesus and for that rise up more of workers and servant to help for lost people and for the kingdom of God ,so hurry and go an winning more people to Jesus with love and word of life,pray for blessed revival soon,thanksa nd blessa nd hope,keijo sweden

  59. Comment by nyeura fm on June 16th, 2008 4:52 am

    BC is the best,Bigup!

  60. Comment by Masozi Nyirenda-Mr University World 2001 on June 19th, 2008 3:41 am

    Thanks BC for giving us information from reliable sources

  61. Comment by Kakwimba on June 19th, 2008 5:40 am

    Nawaponeza BC kwa kazi zenu nzuri na za uhakika
    endeleeni kutupa raha

  62. Comment by IBU on June 25th, 2008 7:55 pm

    AMAZING SITE……KEEP IT UP BC…MAKE US TANZANIANS PROUD……

  63. Comment by imzzotz on June 26th, 2008 2:58 am

    nimepata challange sana kwenye hii blog, kuna kitu kinakuja na kwa sehem kubwa kimetokana na hii blog yako. keep it up!

  64. Comment by Dadi on July 4th, 2008 6:22 am

    nimewakubal………!

  65. Comment by JOSEPH NDULU on July 11th, 2008 2:18 am

    2nashukulu mnajitahidi sana ku2patia habari ambazo zinauhakika zaidi haswa yale mahojiano ya mojakwa moja na wahusika.

  66. Comment by PETER MAGANGA on July 17th, 2008 8:59 am

    ya itz a nice site since i used to get many breakn newz and othez so guyz keep it up!!!!!!! Real i appreciate CB

  67. Comment by Dj osLus on July 29th, 2008 12:43 am

    I like this one, thanks for representin.
    check out oslusmusic.com

  68. Comment by mambo on July 29th, 2008 7:00 am

    hongera BC

  69. Comment by checks JR on July 31st, 2008 1:34 pm

    BC mazee mnapoteza….. big up sana.

  70. Comment by Mugisha on August 7th, 2008 2:20 am

    Information is power, let’s participate in making history.

    You can not change history by any means but you can create it by every means.

    Unless we believe in this we will never make a foward step.

  71. Comment by Boniphace Novati on August 7th, 2008 11:52 am

    mnajitahidi sana, mna malengo sahihi, hamjakurupuka, mnakusanya habari za kina kiutaalam(professionalism) keep it up

  72. Comment by Said on August 16th, 2008 6:46 pm

    Big up na kazi yenu ni nzuri ila jaribuni
    1. Kuisugua(up to date)mara kwa mara habari moja isikae muda mrefu
    2. Taste ya rangi ktk front page inahitaji maboresho na ubunifu zaidi ili kukabili changamoto miongoni mwa blog nyingi zinazopatikana bongo kwa sasa .
    Otherwise tunawashukuru sana kwa kazi yenu ya kutuhabarisha,umakini na Commitment mliyonayo kwa Jamii.

  73. Comment by chuchu on September 4th, 2008 7:49 am

    hey, im new here……………
    nataka kuzungumza kuhusu huyu mwakilishi wetu wa bba 3. latoya!

  74. Comment by Flavy on September 5th, 2008 1:37 pm

    Good work hamna ku-copy na Ku-paste hapa,keep it up u r the best

  75. Comment by nifraz on September 9th, 2008 9:43 am

    hey i’m from sri lanka and fond this site accidently.. but i was just facinated reading this site.. which showcase the real african picture to the world… i will defenitely check this more often now.. keep it up the good work… eventhough i coudnt understand most of the blogs.. ans posts whch was typed in a different language… i should say that i enjoyed the diversity….

  76. Comment by tongenyama on September 30th, 2008 3:45 am

    nakafagilia haka ka blog/web

  77. Comment by r.k togolai on September 30th, 2008 8:05 am

    hey this is one of my best site, you guys are doing a great job big up to BC .

  78. Comment by silvester on October 1st, 2008 1:23 am

    thank you for getting a chance of saying something ,its real good website which feels me with a lot of news about tanzania in every session starting with entertainment,sports,news and etc ,i would like you guys to be sending me premier news via my email adress thank you and god bless you with lovely progress in producing this webpage

  79. Comment by Xelea on October 10th, 2008 3:23 am

    BC hebu nifafanulie please hiyo sentensi ‘All you wanted to Know but you didnt know how and where’ ina maanisha nini…
    Kidogo hiyo lugha kama mmeichanganya vile?

    Haika sana

  80. Comment by R.kassanga on October 12th, 2008 5:31 am

    BC keeps update with latest information ,
    Thanks and Big UP

  81. Comment by julius on October 15th, 2008 8:22 am

    web site jenu ni nzuri keep it up

  82. Comment by Mary Mkwaya Malamo on October 16th, 2008 12:39 am

    Mzuka kinoma

  83. Comment by watubwana on October 20th, 2008 12:10 am

    siri ya mtungi aijuaye ngata,HONGERENI SANA.AFANYAYE JEMA ASTAHILI PONGEZI.

  84. Comment by Ialuadn on October 20th, 2008 7:12 am

    Can we pls see interviews of people like Shose Sinare(Miss Tanzania ’96 and Miss Africa ’96)P Funk,Daz Nundaz,Aina Maeda (first Miss Tanzania)and if i think of anyone else i ‘ll let you know..thank you.
    P.S:Pls renew your interviews list cause everytime i log in i find the same names,some having been interviewed twice even.

  85. Comment by Ialuadn on October 20th, 2008 7:14 am

    You have tried a lot in putting photos so i think you deserve a word of praise!lol!

  86. Comment by Sophie (Mrs) on November 9th, 2008 3:11 pm

    Your website is awesome,Great job! You make us Tanzanians proud. Keep it up!

  87. Comment by binti-mzuri on November 9th, 2008 8:11 pm

    nice work jeff and team!

  88. Comment by ayubu isaa on November 11th, 2008 11:01 am

    hongera sana kwa kuelimisha jamii.

  89. Comment by peter kitenyi on November 11th, 2008 11:10 am

    ua website z fabulous!!! aluta continua…..!!!!!!!

  90. Comment by Giorgos Dimitriadis on November 14th, 2008 5:11 pm

    I was unaware until recently of this horrible situation happening in Tanzania…You see I couldn’t even imagine that such interracial prejudice based on mere superstition and knows what other motives beneath would prevail…It is so tragia and the international community ought to take immediate measures.

  91. Comment by kassim on November 17th, 2008 4:43 am

    habari za kazi mzee natumaini upo poa kabisa.pia hongera sana mzee kwa kazi nzuri,inatupa sana furaha sisi tuliopo mbali na home kupata habari za home,pia mimi ni mdau wako pia naishi japan,huwa lazimaa kila siku niifungue blog yako ili nisome habari za nyumbani.pia imenipa muwamasa mpaka nami nimejaribu kufungua website yangu,kwa hiyo naomba uiangalie kama kuna makosa unisahihishe ili niweze kuiboresha zaidi,naomba pia uiweke kwenye blog yako ili na wadau wengine waweze kuiona na kutoa maoni yao.naomba sana unipe support mzee ili blog iwe bora, natanguliza shukrani zangu kwako, blog ni http://www.kamaoption.blogspot.com

  92. Comment by gerald on November 17th, 2008 8:09 am

    u’re doing a fantastic job,keep it up

  93. Comment by Franco on November 20th, 2008 8:59 am

    hey sina cha kusema ila mnatisha sana vipindi vingine vya kijinga vina waongopa kama serikali ya tanzania na migomo ya walimu na wanafunzi rght
    BIG LOVE!!!!!!!!!!!!!

  94. Comment by BLACKMANNEN on November 20th, 2008 9:24 pm

    BC ni pazuri na ninapapenda sana. Naomba kama mtaweza, BC mtutengenezee sehemu ya “CHEMBA”-Private. Sehemu ambayo sisi wachangiaji na hata hao Celebrities, tuwe tukiwasiliana kwa meseji “One By One”. Kwa njia hiyo, itatufanya tuelewane na watu wengi na kufanya urafiki na watu wengi. Hilo ni ombi langu!!!!!

  95. Comment by pitasoni mchizi on November 28th, 2008 9:36 am

    Am an upcoming hip hop artiste from Kenya.

  96. Comment by Caleb on December 5th, 2008 2:37 am

    kazi nzuri Jeff. endeleza mavituz.

  97. Comment by rasto on December 7th, 2008 11:56 am

    thumbs up for this website.keeps us connected back home.keep it up.napenda zaidi muziki ya zama zile.oss,ddc,ottu n.k

  98. Comment by mac on December 8th, 2008 5:15 am

    oyaa cio cir umetushika vilivyo na bongo celebrity but kuna watu wanaboa sana hum ndani kwani wanatumia majina yetu kama a.ka. zao kiasi kwamba ukitafuta wakina mac utakuta kama milion kadhaa wizi mtupu acheni hizo enzi za mwalimu wangefungwa maisha kwa kuidanganya jamii ni mimi mac na zacs toka MB CITY

  99. Comment by Madman on December 12th, 2008 4:34 am

    If u don’t like this,you won’t likd anything else.

  100. Comment by MASUMBUKO on December 17th, 2008 1:34 am

    Mzee nimekubali. hasa bakurutu. Unatukumbusha enzi zile. safi sana. Endeleeni kutupa raha.

  101. Comment by Mise on December 18th, 2008 1:52 am

    U dONe iT and StILL DoiNg gUd jOB.
    kP It uP mY DeaRS.

  102. Comment by hajiez on December 18th, 2008 10:36 am

    tunashukuru kwa kuwa mnatupatia habari za nyumbani hasa watu kama sisi tulio nchi za nje.hajiez-greece

  103. Comment by bidada on December 22nd, 2008 11:02 pm

    big up BC ,nice work i real like it nimekuwa nikisoma
    habari nyingi za nyumbani especially wanamziki
    nifaraja sana kujua na kusoma
    na kujua nini kinaendelea nchini kwetu hasa kwa sisi tulio mbali na nyumbani imekua ni faraja sana

  104. Comment by IDDY on December 31st, 2008 7:50 am

    hey i’m from Canada and fond this site accidently.. but i was just facinated reading this site.. which showcase the real african picture to the world… i will defenitely check this more often now.. keep it up the good work… eventhough i coudnt understand most of the blogs.. ans posts whch was typed in a different language… i should say that i enjoyed the diversity….

  105. Comment by IDDY on December 31st, 2008 8:01 am

    Very good work BC. We need to celebrate our talents and stars. This way we will make our stars shine more and encourage our young ones to come up and shine.

  106. Comment by Paultz on January 3rd, 2009 4:55 am

    Nilikuwa naangalia website http://www.safarilands.org pia ina informations nzuri kuhusu utalii Tanzania na Wanyama, keep it up!

  107. Comment by Masinde on January 7th, 2009 3:54 am

    This site is very good

  108. Comment by fransisco m on January 14th, 2009 2:51 am

    Big up guys!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

  109. Comment by chemical on January 18th, 2009 4:20 am

    DAAAAAAA!!!!!!!!!! UNAZIBA AU UNAZIBUA? FEEE? UNAPOTEZA MBAYA SIS ANGU, KEEP IT UP!

  110. Comment by chemical on January 18th, 2009 4:23 am

    FETY U> NO UME SORYY I MEAN UNA MMMMMMM!!! UNA MCHUMBA< AU BADO UPO*2

  111. Comment by chemical on January 18th, 2009 4:31 am

    hivi tigo wanakulipa au!?? kwasababu wametumia idear yako, kunatangazo linaonesha du mmoja, mchana ana……….. macapati na usiku fullll ma …….. disco, and dis was spoken by fid q kwenye utangulizi wa bongo flava. tujulishane

  112. Comment by Didas Tom Okwemba on January 24th, 2009 12:52 pm

    Mimi ni mkenya lakini nilizaliwa Tanzania na elimu yangu ya kwanza niliipatia huko katika mkoa wa Kilimanjaro maeneo ya Rombo. Huku nilikuja tu kujiendeleza kitaaluma. Kwa kweli Tanzania ni nchi nzuri iliyo pewa misingi hiyo na waasisi wetu Hayati Mwalimu na mzee Abeid Karume. Jamaa tuilinde na kuiendeleza ili tuweze kufikia malengo ambayo waasisi hawa walikuwa na matarajio nayo. Binadamu wote ni sawa na Africa ni moja. Mungu ibariki Tanzania, Mungu ibariki Africa. Bongocelebrity juu juu zaidi.

  113. Comment by kisu on January 24th, 2009 1:04 pm

    Nilikuwa na surf nikakutana na hii site http://www.shwari.com ,hebu jaribu kuicheki

  114. Comment by Mzungu on January 27th, 2009 8:26 pm

    Wazungu wako wapi?

  115. Comment by John on February 5th, 2009 8:26 am

    Dear BC its my first time to open this blog, keep it up,
    Rome was not built in one year

  116. Comment by luckymich77 on February 10th, 2009 4:14 pm

    Dear BC, this is a GREAT BLOG!
    Its great to see that Bongo is represented well
    using WordPress! Atamimi nimezaliwa Bongo!

    Check out our Blog at http://www.kabyware.com!
    We like to report on Celebrities from africa
    as well. Please email us some of your stories
    We would love to talk about them on our
    site and send our regards to you!

    In the future, I would like to trade links with you
    and add you as one of my friends on our website!

    Let us know!

    Thanks,

    Kabyware

  117. Comment by Josee Ng'ungurume on February 20th, 2009 5:14 am

    Good work guys and keep it up, also need to know if is real Adam Mchomvu is ni longer at Clouds Fm, because there is alot of hear says on the News paper.
    Thank you guys.

  118. Comment by Muhidin Issa Michuzi on February 23rd, 2009 3:36 pm

    Weldone BC! U’ve done it! It needs courage to introduce changes on such a celebrated site, cos most often than not change tends to chase away visitors but in your case its the other way round. Congrats brother Jeff Msangi for beating the odds. BC was, is and will always be my first stop in the morning. Oh, how i wish Tanzania had such kind of journalism in its mainstream media, that of bringing to us simple and interesting articles and images, instead of sticking to just press conferences and ready made hand-outs. My call is for you to prioritize celebrity interviews rather than anything else, because that is BC’s flagship.

  119. Comment by Linda Bezuidenhout on February 25th, 2009 4:35 pm

    CONGRATULATIONS ,looking good great work.

  120. Comment by Paul Mbenna on February 25th, 2009 6:59 pm

    G’day mate. Excelent work,particularly with the page design. It is more user friendly than before. The tabs ae easy to spot and the contents are appropriate. Keep up a good work and have a good one.

  121. Comment by Vende Silayo on March 2nd, 2009 5:20 am

    Nilikua sijui kama kuna mambo mazuri BC nimefurahishwa sana na hii blog ni bomba sana. What i like the most is the way you are reminding us about the past through music, i do appreciate a lot. Now am placing a request,song goes by Nikikumbuka milima ya kwetu by Tankati Almas, good day guys

  122. Comment by Dinah on March 2nd, 2009 9:11 am

    “My call is for you to prioritize celebrity interviews rather than anything else, because that is BC’s flagship” By Issa Michizi.

    I second that Jeff.
    Kazi muzuri.

  123. Comment by Hamidu Mashaka on March 2nd, 2009 9:20 am

    Nimekubali BC mmesimama sawasawa, unajua kinachonifanya niwapende BC ni ‘links’ jinsi mlivyozipangilia vizuri, haswa kwa kusaidia kuwainua hawa wanamuziki wetu. Kiukweli mnafanya kazi nzuri katika tasnia ya teknologia habari, big up BC, hongereni mno. shukrani jazeera!

  124. Comment by Julieth Mwakikoti on March 4th, 2009 5:16 am

    Hongera BC. Site yenu ni nzuri sanasana. Keep it up guys!!!

  125. Comment by athman shaban on March 6th, 2009 4:52 am

    hey bc!keep it up.u ar doing a very gud job.

  126. Comment by Ray Njuu on March 7th, 2009 5:16 am

    I LIKE THE SITE,UR DOING A MARVELOUS JOB,I ALWAYS GET EVERYTHING I NID FRM BC…..KIP IT UP GUYZ.

  127. Comment by Reginald Miruko on March 11th, 2009 1:47 am

    Nimepita hapa kusalimia, nashukuru kwa kazi nzuri. Mungu akubarikio

  128. Comment by mariam Mdoe on March 13th, 2009 4:26 am

    Hallo!! kazi nzuri!! hongera sana

  129. Comment by Jackie on March 13th, 2009 6:17 am

    hey, this is great y’all!!! yani kabyser y’all doing a great job!

  130. Comment by AzaniaBitoz on March 13th, 2009 9:41 pm

    Yo, keep em coming bro .Shout out to all in the DMV( DC,Maryland & Virginia).Yea thats right, Represent y’all

    The one and only

    Azania Bitoz

  131. Comment by inafrika band on March 15th, 2009 2:26 pm

    asante sana bc keep up the great work and tks to makunja God bless

  132. Comment by Tuny Msuya on March 15th, 2009 11:07 pm

    BC is doing BIG for sure.Basically,nimeipenda template hii na I have to give you all credits on this.Very simple but fine.Keep it up,keep it up!!

  133. Comment by Abdulkarim Mohamed on March 17th, 2009 8:52 am

    Iko poa tuna pata news ambazo tuna hitaji kazi nzuri. waweza pata habari zangu pia http://www.Fimbodarasa.blogspot.com

  134. Comment by Mwanamke wa Shoka (UK) on March 19th, 2009 10:35 pm

    just reiterating to “drwho HUSSEIN” comment above…it is jaw dropping info…lol

    thanks anyway…imenisidia kujuwa kuwa huenda hatuna oppostion parties….ila ni mkanganyikiwo within one and just one party… and this is exemplified from almost all african countries….unaona ni mkanganyikiwo tuu…and this even worsens the situation…a normal citizen ends up a victim just like as the swahili saying goes: vita vya tembo nyasi huumia…

  135. Comment by Mohamed Baswaten on March 21st, 2009 12:17 pm

    Hamujambo Wasomaji,

    Nilipata kujua nakala hii ya Bongo kupitia mmoja wa marifiki zangu aliyenitumia kwa njia ya mtandao, nakala ya Hayati Mhe. Mwalimu Nyerere, ya kukumbuka miaka 10 toka kufariki kwake. Ni nakala ya kupendeza iliyogusia karibu kila pembe ya maisha ya alyekuwa Rais wa kwanza wa Tanganyika ambayo ni Tanzania hivi sasa.

    Nikiwa ni M-Kenya, mkaazi wa arabuni kwa miaka mingi, napenda kupongeza uungozi wa Tanzania uiobuniwa mbali na siasa za ukabila ambauo tunauona katika baadhi ya nchi jirani mwa Tanzania, Huu ni msingi imara uliowekwa na Mhe. Mwalimu Nyerere ambao unaedelezwa hivi sasa na waongozi waliomfuata. Hongera!! Tanzania.

    Mohamed Baswaten,
    Abu Dhabi, UAE.

  136. Comment by JOSEPH on March 26th, 2009 4:07 pm

    Hongera sana.
    Nimesoma blog yako kwa mara ya kwanza lakini imenivutia sana.

  137. Comment by Cathbert on March 28th, 2009 6:02 am

    Kaka Upo juu!

  138. Comment by Mama Barbra on March 30th, 2009 6:46 am

    Kwa kweli hii blog ni ya uhakika!!! inatoa latest newz!!!! KEEP IT UP!!

  139. Comment by zambetakis nico on March 31st, 2009 7:53 am

    Baaaab kubwa!
    Colors!!!!!!? Never mind will bright them later,the most important is news!
    keep it up bro!

  140. Comment by trina on April 1st, 2009 8:43 am

    ol da best BC ua da GREAT

  141. Comment by BABA G on April 3rd, 2009 11:16 am

    HI BC YUR THE BEST, U KIPS OUR HEADS RINGING!

  142. Comment by Flora on April 8th, 2009 9:01 am

    I am new in this site but seems to be interesting I believe that my MOTHER SHE IS THE BEST COOKER IN THE WORLD ANYWAY FOOD PREPARED BY HER its the Best meals for me. So I do appreciate your doing and keeping us informed nothing can bit the good things from my home country no matter what or where I would be it good to read news from home

    Good luck guys!

  143. Comment by MAKAMUA on April 9th, 2009 2:16 pm

    Good work kaka.U not only tryn..but u doing it right on the way!go on

  144. Comment by Bonnie on April 10th, 2009 3:04 pm

    I wish there was more substance, I know its about celebrities only but it wouldnt hurt (i feel) if there were discussions for instance on the different causes that celebrities embark. As much as i know that people only embark on those to earn more or good publicist (speaking of majority ofcourse, not all) but why not exploit them while at it? I think its an awesome thing to do. (truthsofdiets.blogspot.com)- one of the causes.

  145. Comment by ali Msee on April 17th, 2009 3:04 am

    i would like thank you all who make BC appear as it looks like coz it is real tanzanian BLOG THANK YOU ONCE AGAIN!

  146. Comment by Mtu mzima on April 21st, 2009 1:33 am

    Nimefurahishwa sana na mafanikio aliyoyapata bwana mdogo Hashim Thabit, ila Kaka Msangi ebu jaribu kuchimbachimba kidogo wapo wabongo wengi huko wanafanya vitu kama huyo dogo, kuna dogo mmoja niliwahi kumuona kwenye Supersport3 ni mbongo yupo marekani anawachakaza wazungu kwenye ndondi kama hana akiri nzuri, niliambiwa ni mtoto wa manzese alitokomea states around 2004-2005, bado natafuta jina
    lake maana nimelisahau kama unahabari zake tuwekee

  147. Comment by Ngosso Printze on April 21st, 2009 6:01 pm

    Tuendeleeni kujitia moyo wana wa kwetu, kwani hii Blog poa , taarifa safi, especially wale walio ng’ambo tunafurahi kupata habari za bongo inavyoendelea….Tanzania Oyeee!!!???

  148. Comment by GIDEON MOSES on May 8th, 2009 5:47 am

    This is my first time to visit this site but i’ve found it so interesting and wanna encourage you to press on,keep it up you are doing so great.

  149. Comment by Reginald Miruko on May 15th, 2009 8:58 am

    Nakupa big up kwa nyumba mpya, na ubora wa machapisho yasiyotetereka

  150. Comment by OGzeOG on May 15th, 2009 12:30 pm

    Bravoo guyz!!!!!but more gospel celebritiez pliiizz

  151. Comment by raymond mauki on May 18th, 2009 10:02 am

    hii website ni kali!BIG UP BONGO CELEBRITY

  152. Comment by ENOCK NGUKAH on May 23rd, 2009 2:58 am

    BC is the best..ever seen before!

  153. Comment by dorie on June 1st, 2009 7:59 am

    hy you people are rilly gud but plz dont stop givin as some guuuuud newz. dz dorie 4rm mbezi beach, goig

  154. Comment by dorie on June 1st, 2009 8:01 am

    kip it up

  155. Comment by Enea on June 4th, 2009 8:25 am

    Nawafagilia sana kwa website yenu leo siku ya pili kuijua hii site naona nilichelewa kuwajua mapema

  156. Comment by KUZY on June 10th, 2009 5:16 am

    Hongereni kwa website nzuri,endeleeni kutupasha habari.

  157. Comment by augustino zakayo on June 13th, 2009 3:52 am

    keep up guys we are together
    tupo pamoja

  158. Comment by Makusi HR. on June 16th, 2009 4:54 am

    It’s good, Keep up.

  159. Comment by MOEUSA on June 19th, 2009 1:50 pm

    Keep up the good work!!! I see some improvements than can be made to make this site the hottest site in bongo. Hollear at you boy peace one love 4 life.

  160. Comment by Zanzibarwebsite on June 19th, 2009 7:40 pm

    Ukumbi wenu ni mzuri kwa habari za burudani.

  161. Comment by Aliko on June 25th, 2009 3:08 am

    Mkubwa tuwekee thread ya Hasheem Thabit tu show love kwa kijana wetu kwa leo!

  162. Comment by Songoro on June 26th, 2009 8:11 am

    Goog job,tunaelekea kuzuri sasa.

  163. Comment by chuwa anold on July 6th, 2009 1:08 am

    I didnt know if there could be amazing site
    like this, wauu!! What the stape foward Tz?
    Good job,excellent thought. Mko juuuu

  164. Comment by Muhajir on August 1st, 2009 9:44 am

    Thanks a lot for lounching this kind of website.It is the only place where normal citizen like me can express his/her opinions/sugestions/percptions toward the popular guys of our country.It’s real hot keep it up BC and long live BC.

  165. Comment by ROGERSBIZ on August 3rd, 2009 12:29 pm

    Keep up the good work.

  166. Comment by ricrash on August 13th, 2009 11:10 am

    mmemsomka watu wamekubali jamaa

  167. Comment by ricrash on August 13th, 2009 11:14 am

    hamna noma nawakilisha FTI Olmtonyi Arusha BK D2

  168. Comment by mdoe on August 31st, 2009 4:34 am

    Blog nimeipenda imesheni vitu vingi.Pia watu wanaohoji wanajua kwsbb wanagusa maswli ambayo huwa twajiuliza juu ya wa2 maarufu,hOnGeReNi sana.2KO pmj

  169. Comment by Alex GN on August 31st, 2009 4:30 pm

    HONGERA SANA KWA KUELIMISHA JAMII HUSIKA, KUNA MAMBO MENGI SANA AMBAYO SIJUI MTU UTAYAPATA WAPI? LAKINI HAPA YAPO. ONGEZENI BIDII NA UBUNIFU NA MSIISHIE HAPA KWA KULEWA SIFA.NAWATAKIA KILA LA KHERI NA KAZI YENYE MAFANIKIO MEMA. MUNGU AWABARIKI SANA.

  170. Comment by nassarapeter on September 7th, 2009 3:41 am

    Good wrrk,i always knew you are creative but i believe you can do more,JEFF

  171. Comment by gordon ochieng on September 7th, 2009 11:50 am

    Duuu mko juu i apriciate you big up

  172. Comment by Loliwichi on September 11th, 2009 2:51 am

    Safi sana,huu ni mwanzo tunategemea mengi kutoka kwenu na unaonekana mstaarabu na mtu mwenye maanani hilo ni jambo la msingi kabisa Kuheshimiwa na wananchi kumbukuka uantengeneza CV katika maisha yako

  173. Comment by Abraham on September 11th, 2009 4:14 am

    kila lakheri people.

  174. Comment by HILDA SEGELE on September 16th, 2009 4:43 am

    Mpo juuuu kinoma!

    Keep it up!

  175. Comment by Joseph Clemens on September 17th, 2009 7:53 pm

    Tunawashukuru sana BC, coz tunapata information nyingi na nzuri sana ambazo tulikuwa hatuzijui.
    Big up sana,
    We wish you all the best!

  176. Comment by George Maige on September 21st, 2009 8:33 am

    Go east or west bongocelebrity is the best.

  177. Comment by Nader on October 1st, 2009 3:08 pm

    Great site…keep up the good work. Is it alright if I do a repost and link back to some of your posts…esp the Obama pics…asante sana.

  178. Comment by Ayubu Mhando on October 4th, 2009 11:32 am

    Hi!
    Hongereni sana BC. Tunapata uhondo wa habari motomoto kutoka kwenu. Endeleeni kufanya kazi nzuri zaidi. You are the very best.

  179. Comment by raymond sindilla on October 16th, 2009 10:59 am

    michuzi kaka unatisha ukoo juu zaidi ya obama

  180. Comment by emmanuel john on October 18th, 2009 5:15 am

    greatings from egypt iam glad to visit your site i like your staff good work god bless you guys and keep going on .by the way iam one bongo but iam from bongo of south sudan i think most of our brothers in tanzania didn’t knew or didn’t heared a bout bongo in south sudan but as soon i will post some info a bout bongo people in south sudan
    have a wonderful week end all bongocelebrity team

  181. Comment by mwandiga on October 18th, 2009 5:56 pm

    BC ni ”one shop stop” simple,elegant and entertaining.

    BC haina majungu,mada hadharani mtu achambue mchele au pumba.

    BC ni ya watu na inajipambanua kwa kuto pigia upatau watoto wa vigogo kama yule wa kampuni ya simu ambaye blog moja maarufu inamuonyesha kila siku akiwa kazini.

    BC inawaunganisha watu wasiojuana na wanojuana leo nina marafiki hata hatujawahi kuonana.

    BC haijali wala kuchambua maisha ya mtu popote alipo kama ile blog maarufu iliyofarakanisha watanzania eti ”hawa wa boksi.wale wa home”

    BC is everything,big up

  182. Comment by JOHN on October 21st, 2009 11:23 am

    Iko mzuka sana hii web yani inanifanya niwe up to date na ma photo ya ukweliiiiiiiiii Big up man

  183. Comment by Jont on October 30th, 2009 4:39 pm

    yah web are Good,Nice Job,keep in touch

    Jont
    london

  184. Comment by JAMILA on November 1st, 2009 3:54 am

    wats up pipo!!…?

  185. Comment by Ibrahim on November 14th, 2009 8:49 pm

    Lost for words BC…I listened to Marlaw’s new song and it is woow. BC you are doing superb.

  186. Comment by fred mwanichisye on November 18th, 2009 10:40 am

    wats up bongo

  187. Comment by Ray Ephraim Ndewingiya Njau on November 19th, 2009 5:18 am

    Kutoka katika papachi za moyo wangu naipongeza menejimenti ya tovuti hii kwa kuzingatia maadili na ueledi katika tasnia ya habari na mawasiliano kwa umma.Tovuti hii ni maktaba iliyosheheni elimu,sayansi,utamaduni na maendeleo ya jamii kwa ujumla.Nawaomba wadau tujitahidi kuzoea lugha ya Kiswahili ili kuthibisha:
    “JASIRI HAACHI ASILI NA MUACHA ASILI NI HASIDI”

  188. Comment by Adams audax on November 26th, 2009 9:38 am

    Habari za kazi Doctor,
    bila shaka u mzima,nlikua na swali,
    kuna kitu kwenye ligha ya kiingereza kiniatwa HORSESHUE nime kua nikikiona kitu hichi sanasana kwenye milango na kwenye magari,naomba unielezee maana ya hiki kitu,na kwanini watu hupenda kukitumia,nimejaribu kuangalia kwenye net lakini sijapata maana nnayo itaji.
    Ntashukuru.
    Kazi njema
    Adams

  189. Comment by Pille on December 10th, 2009 7:39 am

    Kwa kweli mnastahili bigup kwa sana kwanza shindalo la Miss East Africa 2009 ni shindano zuri sana, pili ninanyanyua vipaji vya wasichana vile vile kuitanga nchi yetu katika utalii wa ndani na nje. kwa kuwa ni shindano kubwa na la kimataifa je mnaonaje kama mtalirusha live katika TV station mojawapo hapa nchini kwetu ili kupanua wigo wa kulitangaza shindano hili na lijulikane kimataifa? kwa kuwa vitu vingi vizuri kwa Tanzania huwa hatuonyeshwi live kama wafanyavyo wenzetu katika nchi nyingine.

    tuondoe zana ya kusema shindano likirushwa live wananchi hawatakuja kwa wingi kwenye shindano lenyewe ni hayo tu wakubwa.

  190. Comment by dee7 on March 4th, 2010 4:53 am

    yeah,am inn nataraji kupata mengi zaidi…..hallllllla!!!!!

  191. Comment by DeepSea on March 6th, 2010 5:49 pm

    Mako Chali Mwizi?
    Big up BC! Kazi nzuri, habari moto, up to date.
    Nimesoma malalamiko ya Stiggo Ibrahim against MJ Records na nika linganisha beats zilizo tumiwa katika wimbo Quick Rocka Ft QJ-Bullet ni sawa kabisa 100% sOMONE HAVE TO COME CLEAN HAPA! Ingawa msemaji wa Mako Chali na MJ Records ame bwata sana katika Vimeo website http://vimeo.com/7503909 ukweli ni kwamba beat ni the same, kwa hiyo MJ record asikane labda aseme ni kweli amenunua beat hiyo lakini alisahau kuwsoma ‘read me’ ambayo huwa inaambatanishwa katika terms and conditions. Yo Mr Chali omba radhi vinginevyo wananchi wataweka kampeni na kususia mziki wako! FANYA HIVYO HARAKA!!!!!

  192. Comment by Msechu on March 10th, 2010 9:59 am

    Congrats BC, unafanya kazi nzuri kutuentertain, please kama unaweza kuenlist hizo web mbili kwenye web hii tafadhali naomba ufanye hivyyo ili watanzania pia wapate erlimu na burudani PAMOJA.

    msechu

  193. Comment by Lubowa on March 11th, 2010 6:32 pm

    kazi ninzuli sana keep it up

  194. Comment by Wilbard Rukokerwa on April 1st, 2010 7:07 am

    UNAISEMAJE CCJ KATIKA NYOTA ZAKO?

  195. Comment by erick on April 2nd, 2010 11:36 am

    I am grand that page yenu ni nzuri na ina habari nyeti na zinzokwenda na wakati.Keep it up God bless you.HAPPY EASTER

  196. Comment by Yusuph on April 7th, 2010 6:21 am

    sina la zaidi, nia hiyo iendeleze. na usife moyo maana changamoto huwa hazikomi na haziwezi isha isipokuwa hadi tutakapoenda mbinguni kama hiyo safari ipo. Fanya mambo ambayo pia yatasaidia maadili, au wewe huoni maadili yalivyoporomoka siku hizi????

  197. Comment by Deepac Braxx on May 5th, 2010 7:35 am

    keep it up

  198. Comment by Erena on May 6th, 2010 2:15 pm

    BC is the bomb!!i am impressed, but i have a few concerns. nkijaribu ku-click kwenye media ili nione kilichopo nashindwa kupata access. nlikua naomba tu unielekeze nifanyeje ili niweze kupata access ya media. au labda bado iko kwenye matengenezo.

    pamoja.

  199. Comment by bongocelebrity on May 6th, 2010 10:33 pm

    Erena,
    Asante kwa kututembelea na “kutufagilia”.Ni kweli,ukurasa wa Media na nyingine unazoziona hapo juu,bado zipo kwenye matengenezo.Soon zitatengemaa.Endelea kututembelea.

  200. Comment by Ernest Dennis on May 7th, 2010 7:50 am

    inapendeza keep it up

  201. Comment by KHADIL KANTANGAYO on May 19th, 2010 2:44 am

    keep it up mazee hiyo ni nzuri

  202. Comment by Johan Dahl on May 25th, 2010 3:32 pm

    Tanzania safari with Zanzibar, Kilimanjaro and Serengeti.

  203. Comment by JOHNSON SHERDAN on May 29th, 2010 11:38 am

    OL THE PAGE IZ ZA HOOK MEN KIP ON JEFF 2 PROVIDE THA INFO 4 US LITO BABIES AROM TZ, U VER HOOK CUTE MAN

  204. Comment by YoungLadyJ on June 5th, 2010 7:27 pm

    Good job! Still some room for improvement, but all in all, you’re doing a wonderful job… Keep up the good work!

  205. Comment by pendo on June 5th, 2010 8:48 pm

    enjoyable site

  206. Comment by ngutse on June 10th, 2010 5:56 am

    Love ur site,pls go for higher

  207. Comment by Yusuph Mcharia on June 11th, 2010 5:10 am

    Pamoja kwa umoja tutafika.

  208. Comment by Yusuph Mcharia on June 11th, 2010 5:12 am

    Ni aibu na haileti maana na ikileta maana basi ujue wengi hawatatilia maanani.
    KUFA KWA KIU HUKU UNAOGA ZIWANI (THINK BIG).

  209. Comment by Shebby on June 22nd, 2010 8:08 am

    nawapongeza sana BC zidisheni juhudi lakini tu mjiepushe na habari za majungu na uchochezi.zichunguzwe halafu ziandikwe.Kuna watu wengine ni marafiki zenu ambao wanaweza kuwatumia au kutumia BC vibaya,otherwise i say keep it up!!!

  210. Comment by Ulomi, Godson on July 15th, 2010 5:00 am

    nice work..be the first one to make people know whats happen in this world.. be blessed brothers and sisters

  211. Comment by Meena on August 2nd, 2010 11:09 am

    NAAM mweshimiwa kibonde you are doing so great in you work but inaelekea wewe ni kada coz unavyoipaisha ccm hadi basi kama cyo tupe kuhusu vyama vingine bas siyo kila saa ccm we unawalaumu watanzania kutokuchagua viongozi bora yet psychologicaly kwa anakusikia ukipigia kelele mastory ya ccm tu kama vile hamna chama kingine tz hii challenge hyo bro nami kada ila unavyofanya smtine siyo

  212. Comment by Ayub benzino on August 5th, 2010 5:12 pm

    Pongezi sana kwa kazi yenu nzuri.mko juu 2sana na we in kenya appreciate u much!thumps up!!

  213. Comment by bongocelebrity on August 5th, 2010 11:20 pm

    Thanks Ayub,
    It feels great to hear that even in Kenya people are relying on BC for more detailed news and information.We appreciate.

  214. Comment by Godbenz on September 11th, 2010 12:55 pm

    Whatz up hivi mnajua kwamba kuna kijana anayeitwa godbenz anamfeel chidbenz mbaya lakini hajapata fursa ya kumuona na anapiga swagger kama za chidbenz .Na nina hofu akija kwenye game yeye ndo hataokoa bongo flava ni mkali mbaya si msifii lakini akitoka atawashangaza mbayaa ni dogo wa r chuga.Nazani yeye ndo king wa freestyle bongo .JIULIZENI NI NANI ? MWAMBIE CHIDBENZ AMTAFUTE KABLA HAJA WAHIWA .NI DOGO MDOGO LAKINI HATA TI ANAMKIMBIZA .

  215. Comment by lucy on September 13th, 2010 4:54 am

    nimeipenda hii web inanipa hamasa ya kutaka kujua mengi zaidi.upo juu man…………

  216. Comment by gud nyari on October 2nd, 2010 3:16 am

    BONGO jipanguse

  217. Comment by gud nyari on October 2nd, 2010 3:17 am

    such good website u get, good work 4 RITA

  218. Comment by Grace on October 11th, 2010 6:59 am

    Hi Jeff!
    I think it is time for us to read more about politicians from this page! Afterall that’s the big event coming up and we would love to know more! Keep up the good work and do more research! So you can entertain us more!

  219. Comment by bongocelebrity on October 11th, 2010 1:27 pm

    Thanks Grace,
    We will try to keep the political world of Tanzania rolling.We hate it but then,ah,we can’t pretend to live without it!Thanks

  220. Comment by mjatta jr on October 15th, 2010 9:49 am

    its ma fest tym to join u , but i tink is gud. Coz tunasoma mambo mengi frm other . P,se i want to knw mo about this

  221. Comment by erick on November 10th, 2010 5:03 am

    freshiii t guys rock men ts tyme 4u to hit shwoz n start wid arusha aaai?

  222. Comment by zakayo chacha wangwe on November 29th, 2010 6:08 am

    Ahsanteni na hongereni BC,i love you na Mungu awabariki.

  223. Comment by bongocelebrity on November 29th, 2010 10:42 am

    Thanks Zakayo.We love you too.

  224. Comment by Vendeline on November 30th, 2010 9:18 am

    please upload song by the tancat almasi milima ya kwetu

  225. Comment by gamal laito the bull on December 10th, 2010 6:59 am

    please try to give us social and political newz which emerge at different occasion! thanx we love you!

  226. Comment by danica on December 13th, 2010 10:38 am

    nawafagilia saaaaaaaaaaana guys well done

  227. Comment by Mcharia on December 15th, 2010 3:08 am

    Tupo Pamoja na kwenye maombi pia, tutaombeana

  228. Comment by bernadetha on January 8th, 2011 5:04 pm

    It’s my first time to visit your page! It looks too hot! I appreciate your job! Keep it up.Real I’m enjoying now.

  229. Comment by JOSEPH MASAJE on January 12th, 2011 9:33 am

    Kwanini mwanakiji jamaa kampondasana swali kujiuliza kwanini akose imanii juu ya mtu nilidhani angekuwa mbadla juu ya harakti za ujenzi wa tifa letu.Kuboresha taaluma tya habari nchini Tanzania

  230. Comment by Solomon Shangali on January 21st, 2011 9:30 am

    Nimependa site yenu imenipa vitu adimu sana. Asanteni na endeleeni kuniletea mambo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

  231. Comment by Solomon Shangali on January 21st, 2011 9:31 am

    Nimependa site sana

  232. Comment by poshie mathew on February 4th, 2011 4:29 pm

    BC ni nzuri it brings mutual understandings btn p’ple…ila kuna habari za muda mrefu mno we need more current issues mbona yapo mengi tu yanahappen?!bt ua doing great job in deed congrats my dears!

  233. Comment by Doreen Andrew on February 27th, 2011 5:03 pm

    kazi nzuri.mmejitahid sana

  234. Comment by Kugulu's junior on March 11th, 2011 5:30 am

    St’ nawabig up sana kwa kufikilia hili. Tchaooo

  235. Comment by BluCherriMoe: The Trend Boutique on April 13th, 2011 12:56 am

    BluCherriMoe loves bongo celebrities. The blog covers lots of issues and very informative. Big-ups to the team. Visit us on http://www.bcmfashion.blogspot.com OR our stores located in Mikocheni and Masaki

  236. Comment by sanga ibrahim on April 17th, 2011 10:32 am

    its good,that shows what celebrities doing and provide chance to other give opinion,i likeeeeeeeeeeee it

  237. Comment by nancio ze pretty on July 16th, 2011 8:03 am

    de blog z very alive n entertain i real like it n love it

  238. Comment by fiona on August 14th, 2011 12:51 pm

    i love this site.its nice

  239. Comment by bongocelebrity on August 14th, 2011 12:53 pm

    Thank you Fiona.We are glad to hear that

  240. Comment by tuwah on August 20th, 2011 7:40 am

    dah it’s cool

  241. Comment by Natasha on August 25th, 2011 2:39 pm

    Oya hizo picha miss east africa ni outdated sana hebu weka recents pics!

  242. Comment by isaacmsowoya on September 1st, 2011 12:18 pm

    nice blog

  243. Comment by rucris on September 5th, 2011 12:01 pm

    haina majotróooo..!mzeiya jombaaa!

  244. Comment by Nichibocars.com on September 7th, 2011 8:46 pm

    Keep up the great work. I stumbled across your site from your twitter account, I’ll continue to check your site.

  245. Comment by Mohamed Ali on September 16th, 2011 12:28 pm

    Kaka kipanya Your web is good. But kumbuka kucheki spelling kabla hauja rusha hewani, Sivizuri kwa mkubwa kukosea,
    That’s all, the rest nimehubali ku share.

  246. Comment by keijo on September 19th, 2011 8:31 am

    God is good in my family and for my the Church and whole the Finnish poeples revival process in that last time and let he use you and me that gather big harvest to the Storehouse and let us start today in vision and in faith,thanks and bless and joy,keijo swe den

  247. Comment by Cars (Magari) for sale in Tanzania on September 21st, 2011 8:15 am

    Big-up to Bongocelebrity.com

    Visit our site for the latest and hottest cars for sale in Tanzania.

  248. Comment by lubungo Buhendwa on October 3rd, 2011 9:41 am

    Hi Jeff!
    Tuna taka chat room ya wasichana wa TZ,sio wa South Africa.

  249. Comment by bongocelebrity on October 4th, 2011 8:56 am

    Sijakuelewa Lubungo,mbona sisi hapa hatuna chat room kabisa?

  250. Comment by Badru on October 17th, 2011 11:25 am

    kazi nzuri sana guys! Iendelezwe.

  251. Comment by Deborah on October 18th, 2011 6:19 am

    Nimependa sana hii blog. Big up

  252. Comment by bongocelebrity on October 20th, 2011 7:16 am

    Thanks Deborah.We appreciate.

  253. Comment by kemmy kemisa on November 4th, 2011 4:11 am

    i love zis blog, nice kazi

  254. Comment by Hamisi Puff on November 6th, 2011 4:31 am

    This site is very good

  255. Comment by bongocelebrity on November 6th, 2011 3:13 pm

    Thanks Hamisi,we appreciate

  256. Comment by bongocelebrity on November 6th, 2011 3:14 pm

    Thanks Kemmy,it’s visitors and supporters like you that makes us strive for the best.

  257. Comment by Mangi Daniel on November 15th, 2011 11:27 am

    Blog hii nimeikubali m2wekee chance ya kutafutana wa2 2liopotezana kipindi kirefu.

  258. Comment by karpamc vand-development's fan on December 17th, 2011 8:33 am

    i really appreci8 dis blog cnc ts a gr8 cntr 4 going bak 2 our rootz

  259. Comment by joshua on January 2nd, 2012 4:50 pm

    When Janet Mbugua went on air to read news on 800,000 shillings-a-month-pay on Citizen TV, Kenyans thought that was the end of pyramid earnings. And somehow, they reached a conclusion that she could remain the highest paid TV anchor ever in Kenya. They were wrong!
    Now rumors are fire spreading on Kenyan streets that former TV news queen could be coming back to a local TV station with a bang. She is soon to go air on Ksh 930,000 a month.
    News that Timberlake (nee Arunga) is joining a local TV station on Ksh 930,000 shillings a month is to shine spotlight on how media owners in Kenya are willing to go to win/retain viewers and advertisers. This is to raise queries whether media houses are ignoring the go-slow seeking better pay staff and hook media legends or just a commercial bait meant to create stiff competition against the well oiled international giant houses raiding the country.
    If confirmed, she will replace Kenya’s highest paid TV newsreader Janet Mbugua, who is only months old at Citizen TV.
    Before she left in 2010, she worked with KTN and Capitol FM stations. Esther, together with Citizen TV’s Lilian Muli-Kanene (on a 255,000 shillings salary), used to be quite popular news girls on Kenyan TV in 2008/2009. She studied in Kenya and Australia. She’s a BA degree holder in Communication and Bachelor of Law from Wollongong University in Australia. She’s currently pursuing an online Master Degree in Law studies at Wollongong University.
    Esther Arunga’s name was officially changed to Esther Timberlake when she married to a businessman cum politician Quincy Timberlake and they’ve been blessed with a handsome son, Sinclair.
    Esther could be running for a political office next year. It is not yet established whether she could be campaigning as a Senator or a MP.

  260. Comment by Adel al Musalmy on February 8th, 2012 11:51 am

    v

  261. Comment by Lilly Melody on March 25th, 2012 7:46 am

    Hii ni mara yangu ya kwanza kuitembelea hii site and i love it, niko nyuma sana kuhusu mambo mengi yanayo tokea Tanzania, so! thank you and keep on doing it….
    will visit again soon…

  262. Comment by bongocelebrity on March 26th, 2012 3:06 pm

    Thank You Lily,Karibu sana

  263. Comment by Geoffrey B. Tindimwebwa on April 10th, 2012 3:10 pm

    I am Ugandan and I have admired the editors of bongocelebrity. Thank you for lifting our region to these heights. May God continue to bless and inspire you to continue the good works.

  264. Comment by bongocelebrity on April 10th, 2012 5:57 pm

    Thank you Ssebo,Greetings to Ugandan Brothers and Sisters

  265. Comment by Majaliwa Rubuye on April 14th, 2012 9:40 am

    Hongereni sana kwa kazi yenu nzuri,tafadhali naomba mniambie ni utaratibu gani unatumika ili tutume filamu yetu kwenu ili iweze rushwa kwenye chanel yenu.

  266. Comment by bongocelebrity on April 22nd, 2012 1:23 am

    Majaliwa,
    Shukrani kwa hongera.Kuhusu filamu yenu,kama ni filamu ambayo mmepanga kuionyesha bila malipo mtandaoni,ushauri wetu ni kwamba tumieni tovuti kama YouTube kufanya hivyo.Ila kama mnachokiulizia ni kuhusu connections na makampuni ya filamu nchini,basi tuandikieni e-mail kupitia info at bongocelebrity.com nasi tutawapa maelekezo zaidi ya nini mnaweza kufanya

  267. Comment by Dennis Moyo on June 22nd, 2012 2:35 pm

    Hello bongocelebrity.com; Nimeelekezwa na mtu mmoja maarufu kuwa mmekuwa na mahojiano na Mohammed Abdulrahman wa Deutsche Welle Radio. Nami nikafungua website hii na kukuta hiyo story.

    Katika mahojiano hayo alimtaja Dennis Moyo kama mmoja wa idol wake. Mimi ndiye Dennis Moyo niliyempokea Deutsche Welle miaka hiyo ya 80. Mohammed Abdulrahman ni mtu ambaye nashukuru alikuwa msikivu, makini, mwenye juhudi na kufuata taaluma ya utangazaji inavyotaka hadi imemfikisha hapo alipo.

    Kwa hivi sasa mimi niko jijini Mwanza, Tanzania nafanya shughuli za Ushauri Consultancy in Radio & TV programming (www. emediaconsultant.page.tl) and(http://www.dailynews.co.tz/classified)/?start=50&Category=

    Nawashukuru bongocelebrity.com kuanzisha website hii inawapa nafasi celebrities kuelezea mafanikio yao ili wengine waweze kuiga yale ya manufaa nao waweze kufika kileleni kwa umaarufu kama wenzao.

    Nikipata nafasi nitaelezea yale niliyoyafanya hadi kunifikisha hapa nilipofika. Hongereni sana.

  268. Comment by bongocelebrity on June 24th, 2012 10:35 pm

    Dennis,
    Shukrani sana kwa kututembelea na shukrani kwa yote uliyosema ikiwemo na sifa ulizotupa.Nia yetu ya msingi imekuwa hiyo ya kuwapa watu nafasi ya kujifunza kutoka kwa watu kama ninyi mliotangulia na wenye umaarufu na ushawishi fulani katika jamii.Tutafurahi sana kusikia kutoka kwako hususani kuhusiana na dhana hizi mpya za tekinolojia na mawasiliano na jinsi zinavyohusiana na suala zima la habari na utangazaji katika karne hii na miaka hii.Tutawasiliana

  269. Comment by Emanuel Pantaleo on July 28th, 2012 8:01 am

    Pongezi sana ufike mbali zaidi

  270. Comment by Frank Ayo. on August 31st, 2012 3:10 am

    It is a very exciting site.Keep up a great work.

  271. Comment by Joris on September 19th, 2012 8:14 am

    Hi there,

    I would like to get in contact to speak about a collaboration.

    Like to hope from you,

    Joris

  272. Comment by bongocelebrity on September 19th, 2012 12:56 pm

    Joris,
    You can write to us via bongocelebrity at gmail dot com or info at bongocelebrity dot com.Thanks

  273. Comment by Fred Mtera on March 11th, 2013 6:00 am

    Hongera sana it’s a great thing

  274. Comment by bongocelebrity on March 11th, 2013 6:07 am

    Thanks a lot Fred.All the best in your ventures too!

  275. Comment by Prisca Mganga Moore on March 13th, 2013 12:29 pm

    Thank you for this great forum – it has diverse news regarding entertainment, civic and general local news – AWESOME!!!

  276. Comment by KingBida on October 2nd, 2013 1:13 pm
  277. Comment by Stephen Lukio on December 6th, 2013 5:50 pm

    One of a kind site. Informative and entertaining. Keep up the good work.

Leave a Reply