UMEZISOMA HIZI?

Je umezisoma interview tulizofanya na celebrities hawa? Kama bado bonyeza tu juu ya jina la celebrity umpendaye au utakaye kumsoma na moja kwa moja utapelekwa kwenye ukurasa wenye mahojiano tuliyofanya naye. Zingine sio interview kamili bali historia nzima ya maisha yao. Karibu.

Flaviana Matata

Muhidini Issa Michuzi

AY

Masoud Kipanya

Jacquiline Ntuyabaliwe –K-Lyinn.

Ahmad Issa Michuzi (Jr)

Professor Jay

Richa Adhia

Ray C

Lawrence Mwalusako

DJ Seydou

Bi.Kidude

Mbaraka Mwinshehe

Ndesanjo Macha

Zitto Kabwe (MP)

Mr.Nice

Khadija Mwanamboka

Charles Hilary Nkwanga.

Juma Nature

Richa Adhia 2

Issa Michuzi 2

Fresh Jumbe

Hashim Lundenga

DR.ASHA ROSE MIGIRO

MANDOJO NA DOMOKAYA

Q-CHILLA

SHEIKH YAHYA HUSSEIN

Mwalimu J.K.NYERERE

AISHA MADINDA

DR.REMMY ONGALA

Steve Kanumba

Gertrude Mongella

Mzee Kipara

Ali Hassan Mwinyi

Sultan Tamba

Lady Jaydee.

Mrisho Mpoto

Rita Paulsen

Prof.Ibrahim Lipumba

Dina Marios

Amani Abeid Karume

Jokate Mwegelo

Shafi Adam Shafi

Freddy Macha I

Bibi Titi Mohamed

Stara Thomas

Fina Mango

Dr.Willbrod Peter Slaa.

Freddy Macha II

Mohamed Abdulrahman

Masoud Kipanya II

Nakaaya

Joseph Sinde Warioba

Profesa Joseph Mbele

John Mashaka.

Sheikh Abeid Amani Karume.

Meja Jenerali Zawadi Madawili

John Mnyika

MwanaFalsafa

Miriam Chemmoss

Flaviana Matata -II

Jaji Eusebia Munuo

Masoud Kipanya-II

DJ Bonny Luv-II

Maria Sarungi

Mike Mhagama on Bongo Fleva

Mr.Paul

Abdallah Mrisho on Magazeti ya Udaku

Maggid Mjengwa

Robert Mongi(DJ Bobby)

Mr.Blue

KBC aka KSingo

Hasheem Thabeet

Major Alexander Nyirenda(R.I.P)

DJ Bonny Luv-III

Ansbert Ngurumo on Blogs

Jeniffer Mgendi

Mwanafalsafa-II

Maggid Mjengwa on Kwanza Jamii

Juma Nature-Tugawane Umasikini

Dr.Imani Kyraruzi

Jeff Msangi-My Interview by Freddy Macha

Dr.Imani Kyaruzi-Part II

Jhikoman

Ally Rhemtullah

DJ JD(John D.Matlou)

Mr.II aka Sugu

Taji Liundi aka Master T

Athumani Iddi Machupa

Hasheem Thabeet-II

Athumani Iddi Machupa

Sunday Shomari

Fid Q

Vicky Ntetema

Tausi Likokola

Cynthia Masasi

Hellen Dausen(Miss Universe Tanzania-2010)

Prof. Jay on his first American Tour

Madaraka Nyerere

Ambassador Peter A.Kalaghe

Sauda Mwilima

Mama Tecla Mjata

Yvonne Chakachaka(The Princess of Africa)

Ombaomba Matonya

Sophia Kessy

Khadija Mwanamboka on 3 Yrs of TMH

Linah

John Stephen Akhwar

Masoud Kipanya on Maisha Plus

Mange Kimambi

Belina Mgeni

Hashim Kambi

20 PERCENT

AY on his Indian Tour

Ekwa Msangi-Omari

Sunday Manara

Furaha Samalu of DSTV

Shamim Mwasha of 8020Fashions

Mbunifu wa Mitindo-Manju Msita

Mboni Masimba On The Mboni Show

Lameck Ditto

Comedian Evans Bukuku






Be Sociable, Share!

146 Responses to “UMEZISOMA HIZI?”

  1. Comment by anonymous on September 25th, 2007 7:10 am

    hongereni kwa kazi nzuri sna mnayoifanya.mimi nilikuwa nasugested kwenye bongo celebrity mkaweka hata mawaziri au hata kama sio waziri basi mtu yoyote ambate mchango wake unaonekana katika jamii peolpe lakini hellen bijo bisimba,Anna Tibaijika, salama kikwete , mama mkapa,hata vikundi vya maigizo ngoma utamaduni kama sisis tambal, jumba la dhahabu.wasanii kama Johari, Kanumba.hata wainjili kama kina rose Muhando, Upendo Nkone kwa sababu wote wana play big role kebye jamii,mbali na hilo pia ni njia ya kutangaza kazi zao katika jamii.asante nawatakia kazi njema.

  2. Comment by Deus Gabone on October 9th, 2007 9:53 am

    Ninapendalea sana kucheki picha za maisha ya wanyama hasa zikiwa ni za video, za mgando nazo nazipenda lakini siyo kama za vi9deo

  3. Comment by Maulid a.k.a Suge on October 22nd, 2007 4:59 am

    yo tight brother! the mass is behind u. just roll on da dice no matter wt they do!

  4. Comment by kabukalilo on October 23rd, 2007 8:06 am

    hongereni sana kwa hii mavituz yenu,mm napenda mfukue hadi muwapate ma-shemale wa hapa hapa bongo na watoe addres zao watu wawasiliane nao,yani hiyo itakuwa mwake sana,jaribuni kuwatafuta muwaweke pic zao humu muone jinsi mtakavyopata wasomaji kibao humu,Big Up

  5. Comment by dawson thomas on October 26th, 2007 11:12 am

    keep it well ISSA,your very portential person in this modern tanzania.Actually if vijana knows where to browse your work i`m sure they could enjoy a lot.Keep it up men.Idedicate to work on society (youth)SO

  6. Comment by dawson thomas on October 26th, 2007 11:16 am

    work hard to advise the young guys to stop drugs and sex maniac as to finish the problem of AIDS SCOGE.

  7. Comment by MaryAnn on November 9th, 2007 9:09 am

    Tunashukuruni sana kwa kutuletea habari nzuri na zenye kuvutia na za kutufanya tujue habari za watanzania wenzetu….just wanna say BIG UP SANA

  8. Comment by MaryAnn on November 9th, 2007 9:12 am

    this iz fantastic ….i like it

  9. Comment by stay-wat on November 19th, 2007 10:44 am

    mambo vp bongo celeblebrity?mim ushauri wangu kwenu,jitaidini kuboresha kazi zenu ila kiwango mlicho fikia kusema ukweli kibongo-bongo mnatisha ile mbaya wa2 wangu,alafu ki2kingine vp mbona page zingine zinakuwa azifunguki?au ni mimi mwenyewe?n-wayz big-up sana

  10. Comment by Matilda on November 26th, 2007 4:00 am

    Jamani wahusika wa Celebrity mpo juu ila fanyeni kazi ya kumtafuta FINA MANGO wa clouds mmuweke umu ndani na mmuoji kama wakina lady jay dee wau yule dada aliyekuwa Matron wa miss Vodacom 2007 Fancy Nkuhi napenda niwajue undani wao may be naweza nikaishi style zao wanazoweza kuishi.sio nusu nusu hapana.Asanten

  11. Comment by Doreen on November 27th, 2007 6:18 am

    Haswa Mdau wa hapo juu,Mimi pia nina hamu sana ya kusoma undani wake na maisha yake kwa ujumla,Fina Mango ata uyo Dada aliyekuwa Matron wa Miss TZ 2007,Fancy.Napenda sana kazi zao.Bongocelebrity kazi yenu nzuri sana.Ila watafuteni hao watu jamani.

  12. Comment by Reg... on December 2nd, 2007 1:21 pm

    This is more than the best……

    BC big up!!!!!!!!!……

  13. Comment by mum on December 6th, 2007 8:09 am

    Hongera sana dada!!!

    kazana na kazi yako

    big up Aisha

    Mum

  14. Comment by fanuel on January 4th, 2008 7:59 am

    i find charles hirary interview full of joy. this guy is talented

  15. Comment by nzau on January 22nd, 2008 6:57 am

    Big up Wandugu,naomba nijue habari za mlimbwende Happiness Magesse,
    Wasandeni saana,

  16. Comment by GREYGORY HENRY MOPAO GVOICE MORE FIRE on April 28th, 2008 7:42 pm

    BIG UP KWA KAZI MNAYO IFANYA MIMI NAKUABALINA NANYI KWA MATUKIO AMBAYO MNAKUA MNATUHABARISHA KILA SIKU KUHUSIANA NA YALE YANAYO TOKEA DUNIANI..BIG UP NI HAYO TUUUUUUUUUUUUUUU, IM GREYGORY HENRY TZ

  17. Comment by Andilile on May 27th, 2008 9:19 am

    Its gud!
    We are getng difrnt newz from BC.
    Ni hayo 2, ma Bro & Sis!!
    GOD Bless U ol….!!!!!!!!

  18. Comment by Pearl on June 5th, 2008 9:22 am

    BC is it possible to have Nancy Sumari in the house? Pleaseeee!!!,i real like that girl.

  19. Comment by mpoque on June 19th, 2008 5:29 am

    picha zenu chache

  20. Comment by dadi on July 4th, 2008 6:28 am

    kwa bkog kuwa nzuri picha ni muhimu. co mbaya mwanzo mzuuri. muwe mnashurika.

  21. Comment by criss manda on July 7th, 2008 10:42 am

    hey u got be so squeezing hard guys ok

  22. Comment by chuchu on September 4th, 2008 8:00 am

    wajameni vipi kuhusu huyu celebrity wetu aliyeko big brother mtamuhoji lini tujue habari zake

  23. Comment by chuchu on September 4th, 2008 8:05 am

    namzungumzia latoya

  24. Comment by caroline on September 10th, 2008 7:24 am

    amefanya nini latonya

  25. Comment by Tamu on September 15th, 2008 3:27 am

    good job fanyeni juu chini mtuletee mpaka rais wa jamuhuri

  26. Comment by mwanaid on October 20th, 2008 4:36 am

    kuliloni latoya kutoka mapema kiasi hiki?

  27. Comment by Tuga Jr. on November 22nd, 2008 1:02 pm

    Fetty fanya if pocbo ht kesho uniwekee ile last enterview waliyoifanya akina B12 na Chidd Benz. Do that m2 wangu!

  28. Comment by Haji fuko on December 21st, 2008 6:39 am

    Nimefalijika sana na comments za waliotangulia ila kwangu na kuja kiaana nyingine kuhusu nchi yetu inakoenda,ni pale wanajamii wengine wanaishi kwa shida na wengine wanafulahia maisha kama wako peponi.

    Agenga; Albino
    Unajua ukianza kujiuliza kuhusu suala la maalbino utaona ya kuwa wanaonewa sana na wanawanyanyapaa maana sasa kwenda shule inakuwa shida kutembea peke yake shida.

    kwa maantiki hiyo viongozi wahusika na jamii kwa ujumla wanabaki kushangaa wakisikia tu albino kakatwa viongo hiyo nikila siku au kila kukichwa.
    wahusika wakiachiwa huru, hatua hazichukuliwi upazavyo.

    Chanzo cha mauaji kikianzia kwa waganga wakienyeji na watu wanaoshawishiwa na waganga wakienyeji upata viungo vya
    albino utakuwa tajiri kama utaleta tukikufanyia dawa,au wenye migodi ya madini wakifanya hivyo.

    sasa serikali ipige marufuku waganga wakienyeji kufanya shughuli zao.

  29. Comment by Haji fuko on December 21st, 2008 7:06 am

    Jamii ielewe Albino ni watu kama sisi tusie kuwa ugonjwa wa ngozi.
    Jamii ieleimishwi kuhusu mauaji ya albino ili yasifanyike hapa nchini,tuwena ushirikiano kukomesha mauaji ya albino.

    serikali kwa ujumla iwe na msimamo zabiti wakutembea nchi zini kuelimisha jamii ielewe kuwa albino viongo vyao si dili kama wanavyosema.

    kwa maitiki hiyo elimu ikifika kwa jamii na walengwa basi hapata kuwepo na mauaji.

    muhimu sana waganga wakienyeji watukiwe sheria ambayo itawabana pale akipatikana na hatia ya mauaji ya albino kwa anyongwe au wafungwe maisha na asifanye tena shughulli ya uganga.

    kuwepo na utaratibu wakuwafatilia waganga wakienyeji kama wanavyofanya TRA kufatilia kukusanya kodi.

    Mkereketwa
    Haji fuko
    P.O.BOX 42125
    Dar es salam
    Tanzania

  30. Comment by Mise on December 31st, 2008 4:10 am

    WEKA PICHA UUZE BLOG NDUGU YANGU.
    OTHERWISE U GAT A GUD AIDIA.

  31. Comment by mpagamaY on January 16th, 2009 5:17 am

    mzuka kaka,unafanya kazi nzuri sana na unastahili pongezi coz blog yako nio ya ukweli, kaza buti safari bado ndefu. Endelea ku2pa burudani wa2 wako,kazi njema

  32. Comment by cheila on March 29th, 2009 12:03 pm

    mambo vipi huko?

  33. Comment by funklicious on April 4th, 2009 9:00 am

    mdau nimefurahi kusoma kusoma mahojiano kati yako na dina wa ukweli zaidi yao naomba fanya iwezekanavyo umpate gea habibu nitafurahi zaidi,otherwise kazi nzuri na imetulia sanaaa big up.

    thanx

  34. Comment by DR MKUMBO on April 28th, 2009 3:18 am

    yap kazi yenu ni njema

  35. Comment by DR MKUMBO IGS on April 28th, 2009 3:25 am

    Yap ur work is good

  36. Comment by Mjololo Ng,ughuya on May 2nd, 2009 8:43 am

    mambo yenu ni mazuri

  37. Comment by Mjololo Ng,ughuya on May 2nd, 2009 8:47 am

    Kweli hawa wasanii wanafanya kazi nzuri sana.wananikumbusha majina ya watu maarufu sana.1 Mzee Jongo,mzee kipanya,Obama,na Mjololo Ng,ughuya hawa ni watu maarufu sana katika utendaji wa kazi za ujenzi wa Taifa,nafikiri wote mnawahamu

    Big Up

  38. Comment by ryhna on May 2nd, 2009 12:41 pm

    dah! aise nawapa big up cz i real lyk kazi yenu kazeni buti au c o!

  39. Comment by DAUD ELIAS MABANZA on May 13th, 2009 8:57 am

    MAZEEE KOMAENI SANA GAME NI TIGHT AU VIPI????

  40. Comment by aniequeen on May 14th, 2009 5:10 am

    IT IS NICE TO ALL

  41. Comment by aniequeen on May 14th, 2009 5:13 am

    Unajua ni vea mnapotuwekea mahojinao yanatusaidia hata siis amabao kusikiliza radio ni isshu

    ahahaha kazen buti na muwalete wengi na wengi

  42. Comment by mtyele on May 25th, 2009 6:49 pm

    ONGEZENI WAHOJIWA WENGINE BASI MBONA WAKO WENGI TU WANAMUZIKI WA DANSIHATA WALIOTANGULIA MBELE ZA HAKI SO MBAYA TUKIJUA HISTORIA ZAO MFANO MARIJANI,JERRY NASHON DUDUMIZI,JOSEF MULENGA[NINGEPENDA KUIONA PICHA YA MULENGA MAANA NASIKIAGA TU SIFA YAKE KTK UPIGAJI SOLO GUITAR PLIIIIIIZ IF POSSIBLE

  43. Comment by jackline makala on May 26th, 2009 3:27 am

    Yap kazi yenu nimeikubali mt2 wangu big up sanaaa.Ongezeni bidii sana kuelimisha jamii.

  44. Comment by catherin on May 30th, 2009 5:29 am

    hi mie nataka kujua habari za mwanamitindo belina mgeni pllllllllllllllllls

  45. Comment by matonya on June 6th, 2009 1:22 pm

    JAMANI MBONA TUKI CLICK ILI TUZISIKIE NYIMBO HATUZIPATI INAONESHA FILE NOT FOUND?ZIRUDISHENI TUBURUDIKE

  46. Comment by johary on June 30th, 2009 5:40 am

    video tunaziona tatizo ukiplay zinakata kata tunaomba ufumbuzi ili tuburudike.

  47. Comment by Mr.Linyong'onyo A.K.A Linyo Guy on July 16th, 2009 6:14 am

    Mimi ninayemfagilia ni Dr. Slaa,kwani ni mchango mkubwa sana anauleta wa kuwafichua mafisadi.Mamba mengi ya ufichuzi wa mafisadi hufichuliwa na mwanaume huyu.Hata kama utaandamwa sana na wanasiasa,usiogope kwani sheria ndiyo itakutetea,na ukimuabudu Alla subhana wataala atkunyooshea njia ili ukae sehemu ambayo wewe utakuwa mwamuzi wa kutoa amri zote za nchi.mimi nipo tayari kukupa uraisi kwani najua wewe utakua mtetezi wa wanyonge.

  48. Comment by ср on July 22nd, 2009 6:37 am

    ninayemfagilia Dr. Slaa kuwafichua mafisadi na mtetezi wa wanyonge.

  49. Comment by haj on July 22nd, 2009 9:26 am

    katika cv yake hajaonyesha prof alipataje.

    pili sera zake zinajionyesha kuwa na udini hivyo basi tunaogopa kumchagua

    ni bora tusiwe na viongozi mana ni wizi mtupu hata akitawala nani hali bado itazidi kuwa mbaya tu mana viongozi wa sasa wanataka kula na sio maendeleo

  50. Comment by FREDY MABECHE on August 14th, 2009 2:08 am

    wasanii wa kibongo miyeyusho
    ila wkwze buti
    Game title

  51. Comment by ALEX ROBBY on August 17th, 2009 2:08 pm

    amen

  52. Comment by NURU on August 18th, 2009 9:50 am

    HONGERA SANA DR.MENGI WA UWA NA MOYO WA UJITOLEA WA WATANZANIA NA MSIMAMO NA UJASIRI WA KUWAFICHUA MAFISADI MUNGU AUTIE NGUVU UENDELEE HIVYO.BY NURU WA MIKOCHEN

  53. Comment by KIDUME on September 2nd, 2009 6:27 am

    naonmba ututaftie mambo ya JOTI na Mr.MPOKI

  54. Comment by vanessa on September 7th, 2009 5:29 am

    BIG UP SANA…

  55. Comment by link mbaga on September 16th, 2009 8:38 am

    yanga kuna vitu vingi vya kufanya ili club mwisho wa siku wapate faida ya kutosha nina Bussines plannig ambazo end of the day will be there kama mnahitaji changamoto hizo nijibuni ili tuweze kuiwezesha clib ifike ktk hali ambayo wengi ndio lengo letu

  56. Comment by link mbaga on September 16th, 2009 8:44 am

    yanga kuna vitu vingi vya kufanya ili club mwisho wa siku wapate faida ya kutosha nina Bussines plannig ambazo end of the day will be there kama mnahitaji changamoto hizo nijibuni ili tuweze kuiwezesha clib ifike ktk hali ambayo wengi ndio lengo letu my email llink17@gmail.com

  57. Comment by complex on September 17th, 2009 4:02 pm

    kama vp mpo juu japo msibweteke

  58. Comment by DAUD ELIAS MABANZA on September 21st, 2009 4:54 am

    BELLE 9 IN SHORT UR VERY TIGHT IN GAME BUT CONCETRATE IN BOOK MUCH OF UR TIME COZ ONLY EDUCATION WILL REMAIN CONSTANT TO UR LIFE BIG UP A LOT DOGO

  59. Comment by Ap.Zerubbabel Asalile on October 30th, 2009 8:50 am

    Nimefurahi sana kwamba kmbe Bongo kuna ma-Celebrities wazuri, ..lakini….mbona hamjatutafuta sisi Ma “SERVANTS OF GOD” ambao pengine we are more celebrity kuliko mtakavyoweza fikiria. Sasa hivi Watu wanaomiliki magari PEKEE yasiyokuwapo duniani, ni sisi nikupe mifano miwili tu kati ya mingi sana.
    Nenda pale Ubungo (Ministry ya kuleta Misukule) ukaone magari pekee Tanzania,each one 870 milion!!
    Nenda Efatha Ministry kaone magari 1200Mill each!!

    Katika hao macelebrity wa Bongo kuna mmoja wao anamiliki gari kama hilo??

    God loves you>

  60. Comment by Ap.Zerubbabel Asalile on November 3rd, 2009 8:14 am

    sasa hivi Babu Seya akitoka Lupango atakuwa more and more Celebrity, kwani tayari kamgeukia Mungu (ukitaka habari zake zaidi nikong’oli 0754 942779)
    amefungua chuo cha muziki wa Gospo hukohuko!!!!
    je si Hatawika huyoo???? na kwa taarifa yenu ..hauishi mwaka huu Mzee atakuwa mitaani
    na kwenya ma-Gospel Tamashaaaz

    Stay Blessed
    Zerubbabel Asalile

  61. Comment by Ap.Zerubbabel Asalile on November 3rd, 2009 8:16 am

    Rita Benchmark anampenda sana Mungu…….sema tu Dunia inamchanganya

    Zerubbabel

  62. Comment by Ben semu mwakafwila on November 5th, 2009 4:45 am

    Jamani bongo cerebrity mbona hamtupi email za wanamusic tunataka kuchart nao na maswali kibao kuhusu game tell us pls ben @ lusaka

  63. Comment by ema4tz on December 19th, 2009 11:29 am

    ooooooooya kwaukeli mpo hii kinoma mimi kinachonvutia sana nyimbo mnazoziweka tafuteni nazabongo basi.mkopoa ongezeni maujuzi zaidi

  64. Comment by cinho on December 28th, 2009 2:25 am

    mko juu sana.plz naomba muwaweke B12 ‘n’ TID

  65. Comment by ANNA on December 28th, 2009 2:43 am

    KIP IT UP

  66. Comment by emmanuel makundi on December 30th, 2009 4:50 am

    Ebwana wazeiya mpo juu wakubwa. Akili nying utadhan kinyonga. Keep the stone rollin. Am out!!!

  67. Comment by inco on January 5th, 2010 8:10 am

    fuatilieni na maswala ya michezo ikibidi.

  68. Comment by abdul jujo issa on January 8th, 2010 11:17 am

    umoja ni nguvu utengano ni uzaifu ———- tuna nyundo na jembe

  69. Comment by Husna Khalfan on January 12th, 2010 9:39 am

    Mbona hiyo list haiwi updated jamani????????There’s so many people i d like to read of their interviews kama Shose Sinare,Ndumbagwe Misayo,Yvonne Cheryl,Natasha(mama yake na Yvonne)Ummy “Dokii”Wenceslaus,mshindi wa BSS wa sasa,Judge Salama Jabir wa BSS,Renee Lamira,Mh Temba na wengine wengi nikiwakumbuka nitawaandika.

  70. Comment by mongift on January 17th, 2010 5:44 am

    helo pa1 sana pigeni kazi wanangu

  71. Comment by link on January 19th, 2010 9:40 am

    maisha yanahitaji kujiamini kwani wanaokatisha tamaa ni wengi by mr Link

  72. Comment by kamongo on January 23rd, 2010 12:59 pm

    big up wana ts gud na mpo juu ile mbaya kip t up

  73. Comment by Maps JR on February 1st, 2010 7:54 am

    Ebwaana da! bro uko juu, 2ko pamoja.

  74. Comment by kanyochole shaibu on February 3rd, 2010 12:44 am

    Nawapa hongera kwa kazi mzuri.

  75. Comment by Ezra Amon Kaaya on February 4th, 2010 12:33 pm

    weweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee????????????? Hapo mmeweza mwanangu nafikiri hapo tutafika ongezeni kasi mazee.

  76. Comment by chakwanda h Mkatte on February 6th, 2010 4:13 am

    KINDLY PLEASE I REQUEST BONG CELE TO SEND AN UPDATE EVENT THROUTH MY EMAIL ADRESS.

    REGARD,

    CHAKS.

  77. Comment by bongocelebrity on February 6th, 2010 3:11 pm

    Chakwanda,
    In order to receive e-mail alerts just register by clicking “Receive E-mail Alerts” button available on the left hand side of our site.Thank you

  78. Comment by SHUKULUB on February 19th, 2010 7:13 pm

    hayaaaaaaaaaaaaaaaaa

  79. Comment by marknigga salamba on March 12th, 2010 12:10 pm

    mrembo mbili,marknigggggga

  80. Comment by job on March 14th, 2010 12:15 am

    Hivi hao viongozi wa KKT wanampongeza Rais Kikwete kwa uongozi wake wameuliza waumini maoni yao? au ni maoni ya viongozi wa kkt?unajua Tanzania viongozi wa dini wamesahau majukumu yao nao wamejiunga kwenye siasa zisizo na tija kwa taifa letu MUNGU ATUREHEMU

  81. Comment by leyla kipingu on April 28th, 2010 8:51 am

    Ongereni kwa kazi nzuri kikukubwa ushirikiano na maelewano mtafika mbali. chuki na visasa avifai kazini……

  82. Comment by bongocelebrity on April 28th, 2010 10:22 am

    Asante Leyla.Shukrani kwa kututembelea.

  83. Comment by ISMAIL MAYONA on May 2nd, 2010 10:06 am

    UPO JUU ZADI YA MAWINGU.THINK UNA MASTER YA HII KITU.NAKUPA BIG UP BUT KAZA BUT USILEWE SIFA

  84. Comment by ISMAIL MAYONA on May 2nd, 2010 10:07 am

    UPO JUU ZAIDI YA MAWINGU SISTER ACTUARY UNATISHA BIG UP SA

  85. Comment by regy -gnomic gal on May 18th, 2010 6:19 am

    jamani naomba nimuone DAIMOND as acelebrity coz kuchukua tuzo za kil award 3 Tanzania co jambo dogo ,he realy work hard though watu huwa hawaishi kusema ME NAKUPONGEZA N ONGEZA JUHUDI UCJISAHAU SAWA :MZAZI KARBU KWENYE PROJECT YE2 OF GNOMIC WORLD u wl happen to lean mor cngz ;halaaaaa

  86. Comment by jerome edward moyo on May 23rd, 2010 5:06 am

    HAYO NDIYO TULIYOKUWA TUNASUBIRI WAPENZI WENGI WA INTER- BIG UP MOLINYO

  87. Comment by fides dominick on June 20th, 2010 12:23 pm

    big upppppppppppppppppp, mtarimbo ina maana gani?

  88. Comment by ptozi on June 20th, 2010 4:05 pm

    big up ma men ur so amazing yo..
    please will u mind if i request u to bring Jo makini here? I wanna know more from this guy men..please am really hungry of this Mwamba.otherwise ur doing great. be blessed

  89. Comment by bongocelebrity on June 20th, 2010 8:23 pm

    Thank you Ptozi,
    Keep paying us a visit,Mwamba will be here soon.

  90. Comment by bongocelebrity on June 20th, 2010 8:24 pm

    Fides,
    Hata sisi hatujui maana kamili.Labda tuwaulize ambao wamewahi kulitumia neno hilo kama vile Jide

  91. Comment by brayson on July 29th, 2010 2:38 am

    hey the thing z rockin but ts nice to deal also with our education centres msinly higher level problems. good job bro

  92. Comment by Saidi Kibunda on August 15th, 2010 9:10 am

    huyu dada Sauda Mwilima amemaliza darasa la saba tu na kuwa mtangazaji.mmmmmmmh!kweli uandishi habari umevamiwa jama

  93. Comment by linda lubowa on September 10th, 2010 4:20 am

    hi, kanumba

    kiukweli nakupenda sana na napenda sana kazi yako
    Na huwa najisikia vizuri sana unapolitumia jina langu katika uigizaji lakini usilitumie sana kwa watu wenye tabia mbaya pliiiiiizi
    alafu na mimi napenda kuigiza nifanyeje kwa ukihitaji kunisaidia tumia email yangu

  94. Comment by Kibibi Namkonongo on September 10th, 2010 4:56 pm

    Nimekwishapeleka mchango wangu kwenye ukurasa uliotangulia, nawatakia kila la kheri!

  95. Comment by bongocelebrity on September 12th, 2010 9:45 pm

    Asante Kibibi.

  96. Comment by Kibibi Namkonongo on September 12th, 2010 10:42 pm

    Nafurahi na kushukuru kunipa fursa hii ya pekee!
    Vijana. Mbarikiwe sana na kushikilia hatamu hii hadi mwisho.

    Hakika mnafanya kazi ambayo Mungu ameingoja miaka mingi bila kujitokeza!

    NI UJASIRI WA KUMKAMUA MAZIWA CHUI!

    Labda nirudie tena ama nisisitize RAI yangu kwa Wa TZ wenzangu: “Wakati umefika ama umepita mno bila kuukubali ukweli kuwa tukubali mageuzi ya sera za siasa, Wasanii wanamuziki wanangonjera, waandishi wa habari n.k watumie vipaji vyao kuhamasisha mageuzi ya kumpeleka IKULU Mchungaji Slaa. Kama nayeye atatusaliti kwa kulinda ufisadi nakuacha nchi kuwa jangwa na janga, basi tutamwondoa kwa kura na kuwapa wengine.
    Kwa maana hiyo kupata KURA si KULA NCHI!

    “NATUMRUDIE MUNGU”

    Mungu inusuru Tanzania na Afrika kwa jumla.

    Ajuza)
    Msichan wa zamani)

  97. Comment by sajida hamisi on September 13th, 2010 7:28 am

    mmenifurahisha ile mbaya

  98. Comment by raphael josiah on September 13th, 2010 9:25 am

    andikeni habari zangu ndionitawakubali kuwa niwakali

  99. Comment by lazaro rusohoka on October 10th, 2010 6:41 pm

    congrats!! i wish mngefanya interview na EPHRAIM KTBONDE

  100. Comment by JAYJAY on October 13th, 2010 3:05 pm

    SAFISANA WAZEIYER

  101. Comment by AMANI NGUVE on October 18th, 2010 6:16 pm

    Bomba mbaya wazeyaaaaaaaaaa

  102. Comment by DICKSON MKOKOTA on October 27th, 2010 3:02 pm

    Du hallow nyie wakali muko juu!
    naomba mufanye interview na mwanamuziki wa bendi ya MAKONDEKO SIX BAND halila yusuph tongolanga

    BIG UP

  103. Comment by bongocelebrity on October 27th, 2010 9:37 pm

    Asante Dickson
    Bila shaka,tutajitahidi kupata wakti wa kuzungumza naye.Asante kwa kututembelea.

  104. Comment by JOVIN WA UKWELI on November 3rd, 2010 2:57 pm

    mko fresh mazeee kuwakilisha sanaa ya bongo .ni JOVIN WA UKWELI

  105. Comment by Upupu.com on November 22nd, 2010 10:38 am

    Upo juu

  106. Comment by Upupu.com on November 22nd, 2010 11:09 am

    Muhali gani wadau wenzangu imani iwejuu yenu popote pale mlipo naamini amjambo nikweli hawa ndugu zetu kwa kazi walizosifanya zakuandaa makala hizi pamoja na picha na mengine mengi ndani yamakala hii wanaitaji pongezi wamefanya kazi nzuri pia ngumu na nzito tusihishie tu kwa kuwapa pongezi tu pia tuwapige tavu juu ya hilo nailiwaweze kufika mbali zaidi ya hapo walipo naili waweze kuteletea mambo mengi na mazuri zaidi ya hayo hapo natuelewe kutoa ni moyo na wala sio utajiri asanteni sana mungu awabariki wote.

  107. Comment by bongocelebrity on November 22nd, 2010 11:19 am

    Kwa niaba ya timu nzima ya BC,tunasema asante sana.Tunashukuru kwa mchango wako.

  108. Comment by JUISI YA UPUPU.COM on November 22nd, 2010 4:00 pm

    Pia mimi nawapongeza kwa pamoja timu yote ya BC kwamakala yenu nzuri tena sana naombeni ushirikiano wenu tupo tamoja japo wanga wananöngona kwenye kona nimewaona wanakuja mmoja mmoja huku wakijikongoja kwanza ngoja tutawapoteza mmoja mmoja tena moja kwa moja asanteni mungu awabariki alamsiki

  109. Comment by JOSEPH MASAJE on January 10th, 2011 11:52 am

    Akhaasante saana kwani mwafanya kazi nzuri sana tukaze buti sana mwajua kama ushindani ni mkubwa sana has katika kuleta habari motomoto

  110. Comment by mbogamasoli on January 19th, 2011 2:45 am

    well done son one

  111. Comment by simeon nkunda on February 19th, 2011 3:52 am

    Mungu aendelee kuyi bariki familia nyenu,pia ndoa yenu,mimi ni mu nyarwanda lakini nimezaliwa CONGO napenda sana nyimbo za kiswahili sana,mubarikiwe sana sana…………….

  112. Comment by shabani chaki mmary on February 28th, 2011 5:56 am

    hivi kwanini nyimbo za Bongo fleva zinahiti kwa miezi kadhaa halafu hazikumbukwi?inamana zina ujumbe wa msimu tu kama nguo au inakuwaje?

  113. Comment by omari on March 8th, 2011 10:32 am

    matonya uko wapi? ndoo basi au ?

  114. Comment by D.A.MAGUGE on March 13th, 2011 7:14 am

    BIG UP ALL ABOUT B.FLAVA, I want to tell you all “no music without massage”

  115. Comment by Hussein Aman Kulindwa on March 26th, 2011 12:54 pm

    Big up man!
    as i told ya, already yr globo; but come up real is a talk of yr brain as means aint an object.
    keep it more real man, u can!

  116. Comment by miss on April 14th, 2011 5:41 am

    tunaomba taarifa za mwanamziki matonya kwani tumesikia amenyongwa china kwatuhuma za kuuza madawa ya kulevya je ni kweli????

  117. Comment by kanobana on May 13th, 2011 7:51 am

    Hali gani wasanii hapo Bongo?Kwani muda mrefu kweli.Mi mbona Bongo naimisi sana?Nasashivi ninadhani huu umekatika ukiwa mwaka karibu wa kumi nasaba nikiwa nimeihama TZD inchi ya Amani n.k Sasa hivi naishi Rwanda.Sasa washikaji ee tafadhari sana nilikuwa naomba ili munipe mchapo saizi yake nasema nipeni habari,sanasana huko jijini,Mwanza,Bukoba,Arusha,Kilimanjaro,napenginepo inchini.Basi tutazidi na Mora awajalie!!!

  118. Comment by Stanly on July 3rd, 2011 3:46 pm

    I love tha web so much..keep it up

  119. Comment by nancio ze pretty on July 16th, 2011 7:56 am

    gud job , intervw zime2lia

  120. Comment by Mcvivien Aman Kulindwa on July 17th, 2011 3:05 pm

    .
    Ni jambo zuri kujua habari za Cerebrities kwakuwa wengi wa hawa ndugu ni vioo vyema kwa jamii.

  121. Comment by baby on July 28th, 2011 7:03 pm

    congrates kwa kazi mliyoifanya ki ukweli inafundisha na pia inakupa motisha ya kutokata tamaa kwenye maisha keep it up!

  122. Comment by felix on September 19th, 2011 1:45 am

    ni mtanzania mpenda nchi yangu, ifike mahala tuambizane ukweli, kila sect iwe selikari au tasisi binfi ina mkono wa kiongozi, mfano, mafuta, badari, ego, mashirika,utakuta kama si mbuge,waziri,katibu,mpaka na rais wa nchi anatumia mgongo wa nyuma,kwann? Nchi yetu imekosa uongozi bora,siasa bora,mabadiliko ya nchi yetu ni kuelimisha wananchi kujua maana ya nguvu ya uma ili kuwepo na mabadiliko. njia ya kuikomboa tanzania yetu ni maandamano tu, tich wa taifa ili alisema hao wanaokimbilia ikulu kuna nn? kwa mtazamo wangu, si ikulu tu hata mbuge au diwani. Tuache woga watanzania.

  123. Comment by Kibibi on September 19th, 2011 7:03 pm

    Ni Wa Tanzania wangapi wanatumia computer ili wapate ujumbe huu? Mwamko wa kisiasa ndio adimu! Tegemeo langu ilikuwa viongozi wa dini, lakini hata kama nao wameingia kuvusha madawwa ya kulevya!? Ukombozi utoke wapi?
    Hivi karibuni nilisoma kwenye magazeti kuwa baadhi ya Wachungaji (sio wote)
    Wanavusha madawa ya kulevya, na wamekiri baada ya kuhojiwa na Police!
    Tuombe Mungu aikomboe Tanzania.

  124. Comment by samweli ndunguru on November 11th, 2011 6:32 am

    jamani na mimi nashukuru kuwa kuta humu kwenye mtandaao nilikua bado sasa mtaniona ujumbe wangu watu tuache ubaya,ubinafsi tuzingatie ujumbe huu usimtendee mwenzako kitu ambacho wewe mwenyewe usingependa kutendewa. tukumbuke kwamba tukizulumu deni hilo litalipwa tuu hadi kizazi cha,saba je tujiulize unakifahamu kizazi cha saba .basi tufuate taratibu kanuni na sheria katika kupata hakizetu usilazimishe.nakutakieni mahusianomema katika mtandao huu.

  125. Comment by Mangi Daniel on November 15th, 2011 9:06 am

    Walete! Walete! Walete! Nimemsoma mr nice na maneno niliyoyapata mitaani na kumshuhudia mwenyewe kwa macheni alivyochoka na maelezo yake nimepata ukweli. Ok endeleeni ku2pa utamu na raha!

  126. Comment by schadrack on December 17th, 2011 12:43 pm

    hi naona mambo sio mabaya ila kanini hamueze kuandika habali zingine kama kenye burundi……….ndinaeza kua poa zaidi tukijua east africa nzima ok hongera kwakazi zenu ok good luck

  127. Comment by hassan kidume on January 27th, 2012 5:25 pm

    BONGO BWANA KILA KITU ISHAKUWA INSHU TULIANZA UCHUNAJI WA NGOZI IKAWA INSHU RICHMOND INSHU MADAWA YA KULEVYA INSHU KWA BABU LOLIONDO INSHU MABOMU MBAGALA&GONGO LA MBOTO INSHU KUZAMA KWA MV SPICE ISLENDAS INSHU SUKARI INSHU ZANZIBAR INCHI AU SIO NCHI INSHU UFISADI INSHU MAFUTA INSHU SO NINI HASA WABONGO KINACHO TUSUMBUA? SASA MADAKTARI ISHAKUWA INSHU WATAKUJA WALIMU WAJEDA NA POLICE NINI HASA TUFANYE?

  128. Comment by sara on February 3rd, 2012 3:19 pm

    nyie wa bongo mbona tukiwaombaa nafas mnakaa ok wolpa punguza kulinga

  129. Comment by sara on February 3rd, 2012 3:20 pm

    lulu naomba kuekti nawe

  130. Comment by sara on February 3rd, 2012 3:22 pm

    kanumba plz nahitaji kuekti nawe

  131. Comment by UMEZISOMA HIZI? - BongoCelebrity on February 13th, 2012 8:48 pm

    UMEZISOMA HIZI? – BongoCelebrity…

    […]hongereni kwa kazi nzuri sna mnayoifanya.mimi nilikuwa nasugested kwenye bongo celebrity mkaweka hata mawaziri au hata kama sio waziri basi mtu yoyote ambate mchango …[…]…

  132. Comment by bongocelebrity on February 13th, 2012 9:32 pm

    Thanks sana
    Tunajitahidi sana kuwapata mawaziri na wanasiasa.Kwa bahati mbaya wengi wao wamekuwa wagumu kutoa ushirikiano.Tutaendelea kuwatafuta.

  133. Comment by sara on April 4th, 2012 10:36 pm

    hello kanumba

  134. Comment by ochieng joseph on April 12th, 2012 6:52 pm

    naomba kupata habari kuhusu wasanii kila zinapochipuka manake mi ni mpenzi wa miziki za kizazi kipya na ninashindwa kabisa vipi nitazipata habari kuwahusu wasanii pia na majina yao kamili mwaka wa kuzaliwa kwa ufupi biographia yao wote wasanii wa kenya tanzania na uganda naomba mnisaidie manake naamini ya kuwa mnayo jicho pevu na ufahamu kwa zaidi

  135. Comment by bongocelebrity on April 12th, 2012 8:31 pm

    Ochieng
    Asante kwa ujumbe wako.Unaweza kuzipata habari za wasanii kila tunapozichapisha kwa ku-subscribe katika e-mail yako.Fungua ukurasa wetu wa mbele na subscribe pale.Asante

  136. Comment by laurent joseph on April 20th, 2012 11:34 am

    kweli nature mkali

  137. Comment by laurent joseph on April 20th, 2012 11:35 am

    naomba kujua historia ya diamond maana ni msanii ambaye mimi binafsi nampendasana

  138. Comment by Fidelis Sanga on May 11th, 2012 2:38 pm

    It`s fine, but mbona hamuendelei kufanya current interviews na watu wengine wapya? Halafu, mbona mmefanya interview na wasanii wengi but mmesahau baadhi ya maproducer maarufu km P-FUNK MAJANI ambaye ndiye aliowatoa wasanii wengi hapa Bongo?

  139. Comment by Gwakisa on May 14th, 2012 2:02 pm

    Kwakweli inapendeza

  140. Comment by Mariam on May 22nd, 2012 8:57 am

    Hongera kwa kazi nzuri mfanyayo, tunaomba kujua na lorna mashiba owner wa Ujamaa art gallery, dada yule anafanya jambo zur sana la kuwainua wachoraji nchini.

  141. Comment by RICHARD on June 14th, 2012 5:41 am

    Naipongeza CAJ kwa kuwaumbua Polisi na wanajeshi ambao hawana shule kwani wamekuwa wasumbufu sana hata mitaani, sasa mbona huo mpango wa kuwapiga chini uko slow sana?

  142. Comment by Bernard Majura on November 27th, 2012 2:38 am

    R.I.P Sharo milionea,umeacha mapinduzi ya fikra katika jamii.

  143. Comment by derick balongo on May 30th, 2013 10:57 am

    rip bro mangwea a.k.a ka obama

  144. Comment by Kabacenga Denis on October 2nd, 2013 9:12 am

    bado twashuru kazi hii labda Mungu amtunukie kila la kheri

  145. Comment by salim shadrack on January 13th, 2014 4:33 pm

    Me cna la kusema,Ila hongelen sana sana sana,Coz sasa walau 2najua wa2 we2 maisha yao kiujumla,Mko Vizuri xana Big up.

  146. Comment by bongocelebrity on January 14th, 2014 11:59 am

    Thanks a lot Salim

Leave a Reply